HỌC HỌC HỌC....chít mất thui

blue eyes

Moderator
chết rồi, môn kĩ thuật chả nghe giảng, làm thế nào bây giờ, hú hú hú.....
Cả môn Hình cũng thế.....khó.....nhằn......
Mà trường cấp 3 buồn cười nhỉ. cho thi theo tiết học ở trên lớp, thế thì lớp thi trước lớp thi sau à. thế thì sang hỏi đề là biết nhỉ

Hic hic hic...Anh' ui cai' de^` cuong the^? duc. i' la` thiet. do':((...toan` thay' bang? diem? thanh` tich' thui:(
Ma` da~ co' lop' nao` lam` de^` cuong chua? D4 lam` de^` cuong theo kiu?....mot. nhom' lam` ca? lop' chep':)

shy_boy1987

Chài, TD cũng có đề cương!!! Mà có đề cương cũng tốt, còn có cái để mà quay :p
Thi cử bây giờ là phải tích cực quay vào, đây là một môn thể thao đòi hòi tính đoàn kết và kỹ thuật cao. Chúc các em thi tốt:D

blue eyes said:
chết rồi, môn kĩ thuật chả nghe giảng, làm thế nào bây giờ, hú hú hú.....
Cả môn Hình cũng thế.....khó.....nhằn......
Mà trường cấp 3 buồn cười nhỉ. cho thi theo tiết học ở trên lớp, thế thì lớp thi trước lớp thi sau à. thế thì sang hỏi đề là biết nhỉ
em ah` chac' em chau thi len chau biet' tuy` tung` co cho de` chu' ma` co' cung` co di nua~ cugn co' the? cho de` khac' nhau ma` tuan` sau thi` cac' mon nhom' 2 thi` thi cung tiet' ma` :D:D:D

Hic...thi GDCD ma` bun` cuoi` vo*~ ca? run' a.:)):))...gio*? tai` lie. ra chep' thi`...no' chep' nguyen ca? cai' de^` bai` ra...bo' toan` tha^n=)).minh` voi' cai' huong ngoi` cuoi` =))=))...la(n loc'

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000