HỌC HỌC HỌC....chít mất thui

the leave

Member
kho than hoa ghe nhi?
ko ngo lop F lai hoc hanh thia! ko bit co tin duoc nguon tin nay hong!
bay h muon cha^n' chinh? lai hoc. hanh` ma ko bit lam sao?
ai cho tui vai loi khuye^n di? lam the nao? ah` ma con mon van nua, viet the nao de duoc 6.5 bay h. ko duoc thi lam sao ma mo HSG duoc:)

the leave said:
kho than hoa ghe nhi?
ko ngo lop F lai hoc hanh thia! ko bit co tin duoc nguon tin nay hong!
bay h muon cha^n' chinh? lai hoc. hanh` ma ko bit lam sao?
ai cho tui vai loi khuye^n di? lam the nao? ah` ma con mon van nua, viet the nao de duoc 6.5 bay h. ko duoc thi lam sao ma mo HSG duoc:)
Xiem ra dân khối chiều sướng thiệt, cứ tằng tằng 6.5 là HSG, chả bù cho dân chuyên, long đong lận đận mà cuối cùng kết quả ko như mong đợi:-S :-S

trungvb

Moderator
chán quá ko biết năm nay ăn nói thế nào đây...đang đứng trc nguy cơ lần đầu ko dc HSG còn đc HS j cũng pó tay.....=((=((...chán quá cơ....

the leave

Member
ai bao hoa la dan khoi chieu suong hon nao? co suong thi cung chi hon vi ko phai phan dau vao mon chuyen thui. con cu tang tang 6.5 thi doi day ma duoc HSG nhe. tui hoi day la hoi bi quyet mon van thui. con cac mon khac thi phai phan dau:)

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
trg` tớ thi HK sớm này!!!
từ đầu 5 đến h` chưa đc con toán nào trên TB.kỉ lục của đời tớ đấy
khi nào bọn tớ thi xong thì lại tới các ấy,tớ đến tiếp viện nhé??!

Hôm nay đã có đề cương ôn tập các môn...hic hic hic...không hỉu lần thi học kỳ đầu tiên (ở cấp 3:D) sẽ như thía nào nhỉ...lo quá...không hỉu có được như í không:(? Nghĩ trong khi mình ngồi ngày đêm học bài thi cử thì bọn trường khác (mấy trường học sớm thi sớm) được ung dung chơi đến tết mà ghen tị quá đi mất:((...Được cái năm nay Noel không trùng vào ngày thi nào...26 mới thi mà:D nên 24 có thể..ừm..coi là đi chơi lần cuối trong năm 2k5 nè:(:)...thui..có khi mình cũng fai tranh thủ câu..à post bài:D..mấy tuần nữa có khi fai đóng cửa ngồi mà tu thui:((..sử địa sinh..toàn môn học thuộc lòng nhìn thấy đã ngại roài..Còn nhớ hồi năm lớp 9, ko có khái niệm học thuộc lòng...thi học kì...ruột mèo ruột ngựa tứ tung...vứt từ góc lớp này sang góc lớp khác...còn suýt cãi nhau:))..giờ ko bít thía nào...thui thì đành cầu trời khấn phật vậy...Khiếp mới có một học kì mà đã oải lắm roài...còn những 2 năm rưỡi nữa không bít sống kỉu rì đây:(
...........TÂM TRẠNG MỘT NGƯỜI ĐANG BI QUAN.............

gipypy_9x

Member
Thật ra thì giáo viên của d4 cũng tốt mỗi tội mây môn Anh với Toán thì giảng ko hay lắm , ý kiến của tao về toán thì ko dám chắc chắn vì tao học ko giỏi môn này với lại cũng lười nữa . CHứ còn Anh thì tao bức xúc lắm , dạy jì mà sai ghê thế ko biết , tức lòi :(

Kid08

Member
hehe, lo văn toán anh thôi à, vì 3 môn đó 2 giáo viên trông và ngồi phòng khác haha. Còn các môn khác thì ......... luyện tài copy và chép bài thôi =))

gipypy_9x

Member
Không toàn vẹn về cái ji` chứ dạy học cho con nhà người ta mà dạy sai để chết à _ , pó tay toàn phần luôn , mà lại còn phát ngôn những câu rất khinh người nữa chứ , ko hiểu giáo viên nghĩ ji` mà nói thế dc

theshadow

Member
nói về mấy câu khinh người của giáo viên vơi học sinh thì sang hỏi thầy Trung dạy tin D2,nào là "sao mà ngu thế",nào là "hỏi cái câu đấy thì đừng học nữa lam` gi`,xin chuyển lớp luôn đi" ...v...v...

Nè...cái topic học hành giờ là nơi cho mọi người bộc bạch..lời chưa nói với thầy cô đấy à:(..mà thui cũng đúng vì thầy cô gắn liền với việc học của tụi mình mà:D...
Hôm nay đã phát đề cương+lịch thi học lì...nhìn mà muốn oải:((

gipypy_9x

Member
Nhưng mà tao thấy lớp mình cũng đien , đề cương thì để mỗi người tự làm nó mới thấm vào đầu chứ , đứa khác làm rồi tham khảo thì học hành chó ji`

BA7D4

Úi Châu, ai muốn đạt kết quả tốt thì tất nhiên phải tự làm đề cương chứ .Còn các đề cương giao về cho tổ chuẩn bị là đề cương lấy làm chuẩn vì còn thảo luận và nhờ các thầy cô bộ môn chữa nữa mà.Sau đó mới đưa cho các bạn tham khảo.Dù sao chia cho mỗi người chuẩn bị thật kĩ 1 câu thì hay hơn nhiều 1 mình mình tự túc,làm sao tốt bằng.Mà có ai bắt các ấy phải học theo đề cương chung đâu,nhấn mạnh là cái đấy chỉ lấy để tham khảo,bổ sung thôi,còn chủ yếu là mình ôn tập thế nào.Làm cái này bọn tớ chỉ muốn phát huy hết năng lực tập thể thôi .Mà chỉ làm đề cương cho các môn học thuộc thôi,anh ,toán ,văn, lý, hóa tự ôn theo thầy cô.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000