hi d9!

Lucifer

Active Member
star_diamond said:
Quên nói với cả nhà, do trục trặc kĩ thuật nên em chưa đi Pháp đc, chán quá. Ko khéo ko đi đc mất, buồn ghê, nhưng nhờ thế mà vẫn bóng rổ đều đc, khi nào nắng lên, sân bãi khô ráo thì cả hội lại đi tập với nhau
sao mày bảo hè mày đi Ý cơ mà ?

nenu_aloha

Member
Chưa thấy anh Thiện hồi âm, ^_^!
Bà ơi chả hiểu bà sao??? Ở lớp đã bảo là 14/6 là lễ vào hè và nhận clb luôn rồi cơ mà? Nói gì xin ghi nhớ hộ tôi đi!
Trang ơi, mày nhầm rồi, bà bảo là đi Pháp, ặc! *_*

Trang ui, tao nhớ là tao chưa bảo là tao đi Ý bao giờ, sang đấy bít mỗi Tiamo thì làm ăn gì. Mày nhớ nhầm thế nào ấy chứ. Mà ko đi Pháp đc rùi, mấy lão CA phường làm ăn như shit ấy, mất cái CMND xin làm lại mà mãi ko xong, lỡ hết việc của người ta, đành nhìn thằng anh họ hí hửng chơi bời thả phanh bên Pháp, nó về nước vặt cổ nó mới đc, tức quá!!!!!!!!!!!!

Lucifer

Active Member
nenu_aloha said:
Vớ vẩn, hè tao đi du lịch ở Trường, ha ha! ^_^
Nhìu thứ ghê!
:D đi du lịch cùng tao

# Thơ : chắc tao nhớ nhầm
mày cứ nói đi ngoài ra nước
ai mà nhớ
:p
tưởng tượng thơ ra ý lạc đường
ko biêt nói gì , túm đc anh ng Ý cao to nào
là cứ nhảy xổ mà TIAMO
:))

U.F.O

Active Member
Sao anh có của em?????????????
Ặc là em đấy à ? Xinh phết . Mỗi tội già già . Mắt thì cúi gằm xuống chớp chớp điêu điêu ^_^
Nói chung là ổn phết . Nhưng mà clip nói nhiều quá .

RungBachDuong

Dạ thưa anh Thiện, đấy là em Hương D8 chứ không phải em tôi, anh cứ nói nhăng quậy là liệu đấy B-)

Hôm nay vừa xem băng hôm bế giảng của D9, hoành tráng phết nhỉ, lớp này tình hình văn nghệ văn gừng có vẻ sáng sủa phết, năm sau cố gắng làm cái Chào tuần mới! Mà sao em Trang trốn đâu thế? Thấy mặt mỗi một tẹo, sao không tham gia hát hò cho vui :D

RungBachDuong

Oài, làm sao không biết được, chụp ảnh cả lớp chọn chỗ đẹp nhất để đứng còn gì ;) Hát hò vui là chính, có mic đâu nên biết ai với ai :))

U.F.O

Active Member
Oài, làm sao không biết được, chụp ảnh cả lớp chọn chỗ đẹp nhất để đứng còn gì ;) Hát hò vui là chính, có mic đâu nên biết ai với ai
Sozzy anh nhá . Mà seo anh thức khuya vậy anh . 3h rồi ^_^ . Coi XXXX à ^_^ . EM cóa 20GB hôm nào sang copy free nha ^_^

nenu_aloha

Member
À, rôm rả quá nhỉ!
@ Anh Thiện: Báo cáo anh cái bạn Hương dẫn chương trình vì ko học thuộc đc cái kịch bản của em nên đành để nó nhìn vào cái tờ giấy đặt sau ống kính, thành ra mắt hơi bị lác, hix, dù sao em cũng ko già! *_*. Mà sao anh có clip của em?????????????????????

@ Trang: Năm sau cho mày quả Vầng trăng khóc với Tuấn " nhí nhảnh " Trang nhỉ? He he^_^

Mọi người chú ý, để tiện cho các bạn, hẹn tất cả lớp vào 2h chiều ngày chủ nhật tuần này có mặt tại nhà Hà My để nhận sách và xem luôn phim về vớp mình. Mọi người thông báo cho các bạn khác biết nhá! Nếu có vướng mắc về h giấc xin nói ngay! Đến mà lấy luôn hai cái ảnh chụp hôm tổng kết nhé, ảnh đẹp lắm! ^_^, phim cũng hay lắm, nhớ dến mà xem, chỉ trình chiếu một buổi duy nhất!

Ặc, ko bít phim quay cả lớp thế nào nhỉ, cầu mong My nó ko cho cảnh mình oánh thằng Hà Minh Huy vào, ko thì xấu hổ lắm, mất hết cả danh dự

nenu_aloha

Member
À, tại anh chưa xem hết đâu, mới chỉ có phần Tổng kết thôi, còn nửa tiếng phim nữa nhưng tế nhị ko nên để ba thấy! Hix!

@ Bà Thơ: Xin lỗi bà nhưng có 2 cảnh bà đánh thằng Hà Minh Huy và thằng Quang Huy luôn! ==> Hit double Huy! ^_^

@ Trang: Tao bao để quay hết băng đã mà!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000