hi d9!

RungBachDuong

Em chờ 2 hôm nữa nhá, chụp lên đây thôi, lấy đâu ra máy scan!

Mà em Lucifer chọn được chỗ chụp ảnh đẹp thế còn gì, trung tâm lớp D9 :D

ÔI giời ơi, thế là tàn 1 đời lúa, úa 1 đời hoa rùi, còn gì là danh dự con người nữa, đánh nhau với Quang Huy còn chấp nhận đc vì dù sao nó cũng là huynh mình,trông cũng ổn, chứ HMH thì...Kinh tởm ko còn gì để nói. Mà mình có muốn đánh nhau với nó đâu cơ chứ, chỉ tại đang chơi bóng rổ nó cứ ra sờ vào quả bóng của mình ấy chứ.Ôi giời ơi, chết mất!!!!!!!!!!!

nenu_aloha

Member
Mày điên thế Trang, thứ nhất là tạng mưa rồi nhá, thứ hai là mưa xong nên ko những ko nắng mà rất là mát nhá! Đc chưa??? Liệu mà đến, đừng mang tay ko! ^_^ Ha ha ha!

Ôi giời ơi, xem phim thấy cái mặt mình trông tởm thế ko bít, béo thật tai hại, nhìn ảnh hồi bé chả ai bảo đấy là cùng 1 người cả, thê thảm!!!!!!May mà bây giờ cân nặng nó giảm đều đều, ko chắc chết mất, cầu chúa cho con trở lại ngày xưa, người ngợm nó cân đối 1 chút để chơi bóng rổ cho tốt....... Quyết tâm giảm cân bằng đc!!!!!!!!

U.F.O

Active Member
Ngược lại đấy anh Thiện ạ, cực gầy là đằng khác
ý bảo...... em kao chớ giề ^_^ . Chơi rổ thì chắc là cao òi . Chả bù mình vừa lùn vừa gầy .

Công nhận chơi bóng rổ cao cực, em bít có 1 anh cuối lớp 10 mới bắt đầu chơi thế mà đến năm lớp 12 đã cao lên xấp xỉ 20cm, choáng thật

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000