hi d9!

cheryl

Sướng nhỉ :> Thik đi Cửa Lò hơn, nhưng mà Sầm Sơn cũng vui, đằng nào cũng thik cả :>
Thơ oai, đi luôn đi cho nó vui :( Tao cũng ko có ý định tắm biển mài ạ, tao sợ hỏng tóc lắm, mài đến đấy chơi với tao nè :p Bọn mình lập sòng bạc dưới Sầm Sơn nhá :x nghe dzui quá :p
* Anh Thiện lúc nào chả tăm ;-) ;-)

cheryl

Mie, mài nghĩ là mài đang đi du lịch với 1 tour hạng vIp à :-< Mài nên nhớ là bọn mình đi chơi cả lớp, đi tập thể, và với cả ăn uống đâu phải là chuyện chính đâu :-< nếu ăn uống khổ sở, thì đôi khi lại còn giảm cân được cũng nên :p
Mà với cả là đi với lớp thì vui là chính cơ mà, còn nếu như mà muốn đi xa hơn, đi sướng hơn thì lúc đấy lại là đi với gia đình roài, chứ còn là đi chơi tập thể nữa đâu. Chính những lúc đi với cả lớp như thế thì mới để lại kỉ nhiệm được, bọn mình đến để đốt lửa trại, ra biển ngồi đốt lửa trại cơ mà, có phải chủ yếu ra biển để tắm với ăn uống đâu .

Nhìn chung là tao ko đi đâu, đi với cả lớp thì chắc chắn là vui rồi, nhưng tao ko thik đi Sầm Sơn ấy chứ. Mày thì vui rồi, mày có hội có hè, chơi với nhau thì vui quá mà, nhưng tao có hội hè gì đâu, chỉ sợ ra đấy lại lang thang chơi 1 mình, chán bỏ đời. Tao bít trước là tao sẽ thế nào nên tao ko đi đâu

cheryl

Doài oai !!! Mài bị điên à :( lớp mình đi chơi thì phải chơi cả lớp chứ, ko thân thiết thì mình cũng ko thể để bạn đi 1 mình được, đấy là điều chắc chắn mà :>
Còn thì nói thực chứ tao ... cũng ko thik Sầm Sơn cho lắm,( hình như nó ở Thanh Hóa hay sao ý nhỉ :"> ) , nhưng mà mặc kệ, sao đâu, tao cứ nghĩ sẽ được vui với cả lớp là tao thấy vui roài :p
Mờ chắc chắn là mài ko thể lủi thủi được, còn kon Hà, Minh Phương ... còn bao nhiu bạn nữa cơ mà, cả Oanh sini'p lữa :p
* Hình như còn 1 lớp 11A1 nữa cũng đi Sầm Sơn hay sao ý, nghe đâu có tin đồn là .. cả 2 lớp sẽ cùng tốt chức chung :> hi'hi'.. càng đông càng dzui :x nhưng hok bít là có dzui thiệt hok, vì chả quen ai cả ^.^ Là lá la .. sắp đi tham quan, la lá là :">

Hội nhà tao ở nhà gần hết, ko còn động lực để đi. Mà mama tao vừa ra quyết định rùi, tống tao đi Pháp với ông anh họ còn hơn để tao đi với cả lớp, mama ko quản được, xin thì chắc đc, ông anh tao sẵn sàng đổi vé mà.
Nói thật, đề nghị ông Hà đổi địa điểm đi, ai lại nghe mẹ con cá vàng cho đi Sầm Sơn bao giờ, bãi biển thì vừa bẩn vừa đông, đội quân tẩm quất, bán hàng rong đầy ra, bãi biển buổi tối đông thí mồ, đốt lửa trại vào đâu. Nếu đổi thì tao sẵn sàng đi, ko thì bọn mày đi chơi vui vẻ nhá

nenu_aloha

Member
là Hà My à ?
==> sao? Cần giề?

Hội nhà tao ở nhà gần hết, ko còn động lực để đi. Mà mama tao vừa ra quyết định rùi, tống tao đi Pháp với ông anh họ còn hơn để tao đi với cả lớp, mama ko quản được, xin thì chắc đc, ông anh tao sẵn sàng đổi vé mà.
Nói thật, đề nghị ông Hà đổi địa điểm đi, ai lại nghe mẹ con cá vàng cho đi Sầm Sơn bao giờ, bãi biển thì vừa bẩn vừa đông, đội quân tẩm quất, bán hàng rong đầy ra, bãi biển buổi tối đông thí mồ, đốt lửa trại vào đâu. Nếu đổi thì tao sẵn sàng đi, ko thì bọn mày đi chơi vui vẻ nhá
==> đúng roài, cả nhàtui nghỉ ở nhà gần hết rồi, mà chắc tui cũng ở nhà luôn óa, cứ nhắc đến otoo là bay bổng cả tâm hồn, hu hu, khô thân tui! hix! Bà đi Pháp sướng óa bà ơi!

Anh Thịnh làm gì mà yếu bóng vía thế, thằng anh em nó ở bên đấy chơi 2 tuần rồi, nó buồn quá nên lôi em sang cho vui ấy mà. Sợ gì

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000