hi d9!

cheryl

Thơ ơu, mài hâm à, nói là đi biển như thế nhưng đâu nhất thiết phải tắm biển :-< Tao nói thật chứ có đi biển thì đa số kon gái lớp mình bọn nó ko xuống tắm đâu. Có nhìu lí do
1. bọn nó sợ đen >:) Đa số kon gái bi h lun mún giữ gìn và bảo vệ làm da châu Á mỏng manh mà ;-) ;-)
2. cái thứ 2 nài cũng khá quan trọng nè >:) >:) Có phải bạn gái nào cũng có dáng ng` chuẩn đâu ;-) ;-) đúng chưa >:) >:), mày nghĩ chỉ vì mài beé nên ko dám mặc áo bơi, thế còn những đứa gầy quá mức hoặc ... ko tự tin về bản thaâ thì sao :"> Làm sao các bạn ý dám mặc áo tắm trc' mặt bao nhiu ng` ... Eo ơi, ngại chít :"> he`he`
Mài thấy tao nói chí ní hok :> thế nên yên tâm đê, được đi chơi thì vui là chính, nói chuyện, chạy nhảy, vui đùa với caá bạn là chủ yếu, còn thì đừng quá để ý mấy chuyện kia. CHứ giời nài leo núi thì tao xin mài .... nóng chảy mỡ =>.<=
* D8 máu thật , lớp mình mà được đi 2 ngày 1 đêm đã là quá đáng nắm roài :( mà như thế còn hok bít nà phụ huynh và thầy CN có đồng ý cho đi nữa ko chứ :-< oai, thật nà bùn phiền :(

Đi đâu mát mát 1 cái, ra biển nóng bỏ đời......................

Đang sợ các bậc phụ huynh đáng kính ko cho đi 2 ngày thui>>>>>Sợ tình trạng "Đi 1 về 2" mừ. Mà ý kiến đi 2 ngày là ý kiến của Hà Minh Huy đấy, ko nên tin nó làm gì, nó làm thế ko bít có ý đồ giề nữa!!!!!!!!!!!!

Lucifer

Active Member
star_diamond said:
Đi đâu mát mát 1 cái, ra biển nóng bỏ đời......................
:)) đi đâu mát mát hả
đang nhớ tới lời của Ruồi
" cả lớp ra Hồ Tây đạp vịt cho mát "

=)) =)) =))

RungBachDuong

đi biển chắc chắn em mình ở nhà =)) (cho con em bơi như cá ra biển thì bỏ xừ :D ), các em đi Tam Đảo đê, vừa mát vừa rẻ, anh tổ chức cho :D

Nhắc đến Tam Đảo lại buồn cười, thằng Phi nghe chị Ruồi nói là lên đấy tha hồ mua su su về, nó hỏi mình su su là cái giề, mình cứ tưởng nó bít rồi nên nói đùa là kem Su su của Vinamilk thế mà chú bé tưởng thật thế có chết ko cơ chứ:D:D
ANh Phương ơi, anh cứ yên tâm là con My nó ko đi đâu, hôm thầy Hà hỏi ai thấy kiểu đi này ko thik hợp với mình và ko muốn đi thì nó đã giơ tay rùi anh ạ

Thật vinh dự anh là người mở đầu trang 100 của lớp 10D9 .Chúc topic phát triển mạnh mẽ ( luôn luôn lắng nghe, luôn luôn thấu hiểu):)

RungBachDuong

star_diamond said:
Nhắc đến Tam Đảo lại buồn cười, thằng Phi nghe chị Ruồi nói là lên đấy tha hồ mua su su về, nó hỏi mình su su là cái giề, mình cứ tưởng nó bít rồi nên nói đùa là kem Su su của Vinamilk thế mà chú bé tưởng thật thế có chết ko cơ chứ:D:D
ANh Phương ơi, anh cứ yên tâm là con My nó ko đi đâu, hôm thầy Hà hỏi ai thấy kiểu đi này ko thik hợp với mình và ko muốn đi thì nó đã giơ tay rùi anh ạ
Đúng là đi Tam Đảo ko cần mang gạo, chỉ cần vặt trộm chouchou ăn là cũng đủ no rồi!

Em anh nó ngại đi chơi là vì say xe ý mà, đi đâu cũng lừ đà lử đử, nhưng phải khắc phục khó khăn thôi, mấy khi đc đi chơi với nhau, nếu bọn em đi núi thì anh sẽ thử thuyết phục em anh xem (nhưng nó cứng đầu lắm :D )

cheryl

Đùa chứ tớ chán các bạn nắm á :( Nói thật chứ nếu bây h ko đi đâu 1 bữa, ko tổ chức 1 cái j` đó để làm 1 bữa kỉ niệm thì có lẽ năm sau cũng sẽ ko được thế nài đâu [-( Chắc nhìu bạn cũng bít là sang năm sau lớp mình cũng sẽ có những sự thay đổi ... :( và vì thế mà tớ mới muốn bọn mình đi đâu vui vui, ý nghĩa, để ghi nhớ kỉ niệm của D9 sao, những ngày đầu vào trường :-< Liệu rằng sang năm sau có được như năm nay ko ??? Sao các bạn ko nghĩ đến tập thể, đến lớp, đã là học sinh thì hòa đồng là điều tốt nhất, và dù có những nhược điểm thì cũng hãy cố khắc phục nó, cố gắng bỏ qua nó, nghĩ đến lớp .
Quả thực rất mong lớp mình sẽ có 1 chuyến đi vui vẻ, 1 chuyến đi thực sự ý nghĩa ... mong là mọi người đều tham gia đi đầy đủ ...

chiplove_skate

Thật vinh dự anh là người mở đầu trang 100 của lớp 10D9 .Chúc topic phát triển mạnh mẽ ( luôn luôn lắng nghe, luôn luôn thấu hiểu):)
anh H ko mo? dau trang 100 lop em nen quay ra D9 gianh trang 100 a` ,Sao dao nay thay anh it vao lop em che' >_<

cheryl

Lucifer said:
ly ơi
tớ nghe bảo định đi Tuần Châu à
đúng ko ????
UHm ... có bít j` đâu ... Còn ko bít là có được đi hok nữa :(
Khiếp anh Hiếu với chị Phượng có lắm chuyện để nói thế ;-) ;-)

cheryl

:( đi xem phi nói thật chứ chán lắm :(
Chọn được film phù hợp cũng đã khó roài, mà đôi khi là còn ko hay :(
Mà với cả đến rạp chỉ ngồi chăm chăm xem film, chứ cũng chả chơi bời j` được, rồi xem xong thì cũng chả bít đi đâu, làm j` :( Nói chung là nếu đi 1 nhóm hay đi vài ng` thì ó lẽ sẽ vui, nhưng đi tập thể ... nhất là để làm 1 bữa cuối năm thì ... hơi bị chán đấy :( ko ổn tí nào cả

Lucifer

Active Member
công nhận
nhưng lớp mình có mỗi 2 ý kiến
1.dã ngoại
2.xem phim

1 thì rất hay ho thú vị
nhưng ko khả thi lắm
lớp mình đâu phải ai cũng có điều kiện
mà quan trọng nhất là ý kiến phụ huynh

2 thì có vẻ ko hấp dẫn =
nhưng nó khả thi và dễ tập trung n ng
dù chắc có n bạn chán ko thik đi

:(
khó chọn nhỉ

Grenouille_vert

Moderator
Muốn đi gần thì đơn giản. Kéo nhau lên Láng - Hòa Lạc trượt cỏ hoặc sang Thanh Trì hay đâu đó ý có vườn sinh thái, đi xem phim chán chết, dạo này ít phim hay lắm.

Kiếm chỗ nào có phòng karaoke hoành tráng tập trung hát hò đê, hồi lớp 9 lớp tao đi Quảng Bá ấy, có bể bơi, có sân tennis...lại có phòng karaoke hát hòvui phết

Lucifer

Active Member
:| nói thì nói
ý kiến thì rõ nhiều
nhưng còn xem phụ huynh có đồng ý trg cuộc họp ko chứ
cứ bàn lắm có khi cuối cùng lại ra Hồ Tây đạp vịt =)) =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000