hi d9!

chiplove_skate

ho* ho* ......................................chac tai it nguoi*` bit' qua' ~~~~~~~~~>dang` chap^' nhan^ thoai ......................doi* cuoc^ thi lan^` sau vay^ *_^

Ly ui, chả cần bít con dog cưng của tao ra sao, đến tao còn té trước "rung" nhan diễm lệ của bạn Đức nữa mờ, nhìn chung là phải bảo nó đổi ava ngay, nhìn...

cheryl

star_diamond said:
Ly ui, chả cần bít con dog cưng của tao ra sao, đến tao còn té trước "rung" nhan diễm lệ của bạn Đức nữa mờ, nhìn chung là phải bảo nó đổi ava ngay, nhìn...
Thơ oai ... mài cứ lói thía chớ ... ảnh đẹp thía còn j` ;-) ;-) Đôi khi ng` ta gọi đấy là ảnh Nghệ thuật đấy B-) Mà nghệ thuật thì ... những ng` ko có mắt thẩm mĩ như mình .. làm sao thấy được vẻ đẹp của nó :"> Nhờ, "ĐứcvezMiu" nhờ :>

cheryl

cloudly_d9 said:
Lâu lém rùi mới vào 4room lớp mình ,nhớ quá cơ !
Mà avt của HTD ngộ nhỉ,trông clazy vật!:)) =))
Mài lên ko chào bạn bè j` hả kưng :x :x
Mà tao đã bảo roài, bọn mình ko có mắt, nên mới ko thấy được vẻ đẹp của bức ảnh NT đấy, chứ ko phải là vì ảnh đấy nó bị làm sao, hiểu ko ;)
Mà mồm nói lâu lắm mới lên chứ ... lúc nào cũng lên đây đọc bài nhưng mà kiu cơ, ứ thìem vít lấy 1 bài, chỉ thỉnh thoảng hứng lên mới thía hả ;-) ;-)

cheryl

chiplove_skate said:
li oi*!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!CHI DANG CAM^` NHAN~ CUA? BE KUNG* NAY` ......................vua*` chan^' dc cua? con trang ^_^ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
AAAAAAAAAAAA chị iu của e :(( Lúc nãy tự nhiên ko thấy đâu, tìm loạn cả lên, khóc lóc nãy h đấy >.< Chị ơi, làm ơn mai mang cho e nhá :(( Cái nhẫn đấy của ng` iu của kon bạn em ... :"> nên ... làm ơn giả lại nhá :((

cheryl

tuankazzan said:
Trấn lột của bạn thế hả Ớt ....Chẹp ...chẹp....Ko tốt ko tốt.........
Ko đâu, chị P* tốt nắm, chị ý chỉ mượn để xiem thoai, roài sẽ trả lại mà, nhờ chị P* nhờ :> Chị nhớ mai mang cho e nhá , nhá, nhá , nhá chị nhá ;-) ;-)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000