hi d9!

TranHoangNam

cheryl said:
AAA, bạn Nam j`j` đó hồi tr'c học 9G Chu 2 ý hả :) Ấy quen bạn Nguyên lớp D7 ko :-/ Mà cuối cùng thì ấy có chuyển về đây ko :-/
Chu*~ ki' cua ban Nam .. hay da^'y ..., the gia'o vie^n Kim Chung co' ... khie^'p lop 9G ko the^' ^.^
Tớ học phân ban nên năm sau ko chuyển đc về CVA nữa ! Năm sau có thể tớ về Trần Phú học ! Mà tớ là bạn của Nguyên D7 á ^^ có j` vậy :D :)

cheryl

trung_ket said:
Ly oi to chiu thoi. Ko bit xoa bai o dau nua. Ma chi cho to cach doi avarta di. Truong nay noi doi nen cha hiu o dau nua
Ừm ... bài của ấy được xoá rồi, yên tâm :)
Muốn đổi ava thì bây h ấy nhìn lên phần trên cùng của màn hình đi, sẽ có cái phần Hồ sơ ( cạnh cái chỗ ghi tên với cả cái tin nhắn của ấy ở trên cùng á, click vào chỗ Hồ sơ ) thì vào được đấy thì tìm chỗ đổi ava, thế thôi ^.^

D_cash said:
xem cai' AVTAR ko ai co' cua? to' nre`cac' ban oi
Khiếp quá, cái thằng Thạch này càng ngày càng kinh tởm, mà ở trong cái avatar ấy mày là con nào thế, áo đen à=))

Mọ người xem cái avatar mới của tớ này, hai con cún con mới của nhà tớ đấy, đố mọi người con nào là bạn Thạch

cheryl

star_diamond said:
Mọ người xem cái avatar mới của tớ này, hai con cún con mới của nhà tớ đấy, đố mọi người con nào là bạn Thạch:D
Thơ ơi ... chó nhà mày thật à :x trông iu thế :x :x cho tao 1 kon đê ;-) ;-) Nhìn iu ko chịu được. Chó nhà mày thật hay là mày chỉ trêu thằng Thạch thôi thế :-? Cho tao 1 kon nhá ( nếu là chó nhà mày :x )

Mày cứ quá khen, con Laika nhà tao đẻ đấy, xinh nhỉ. Còn 1 con nữa đen từ đầu đến chân nhưng nó nghịch quá, ko chụp đc. Mày ko mua đc đâu, con ka nhà tao đẻ có 4 con, bán 2 con rùi, hai con này xinh quá tao để lại nuôi đấy. Khi nào dọn về nhà mới tao mời mày đến chơi

cheryl

Bố khỉ các chú :-< Lâu lắm mới lên, lên thì viết được có mấy chữ >.< thế thì thà đừng lên còn hơn :->
* Thơ ơi, tao xin mày đấy, cho tao 1 kon, cho tao kon nào cũng được :x đi nhá :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000