hi d9!

soi_hoang_g5d4 said:
Anh Trùn bắt đầu chuyện đối tượng òi đấy à>:)>:)>:)...kiki em đấy nhá>:)=))
đừng nhầm , hehe ai lại thế , thôi solo cho gái nó thèm :))=)) alo^ alo^
Mờ sao lắm MC thế , chiều thấy thằng Linh với 1 bạn lớp Ạ mà , nhièu MC thế :(chẳng hiểu gì cả

cheryl

Ừa ... hôm nay chắc là mới thử thoai, xem là ai được thì mới được chọn vào tiếp :-< Nhưng mà mình bị bất ngờ, ko có j` chuẩn bị ... nói năng như "c" ... thật nà đáng buồn :( Sao àm làn nào mình cũng thấy mình kém cỏi thế nhỉ T.T
* D9 thi thì phải dẫn cho nó hoành tráng chu*' .... ko thì còn ... dẫn cho lớp nào chớ ^.^

Tiếc quá trời quá đất luôn, ko đc xem lớp mình biểu diễn. Kể cũng phí của, đến sau chỉ xem đc mấy tiết mục chán chết, nhất là có bạn gì hát Lê Minh Sơn mà ko có nhạc đệm, lại còn lớp nào có một bạn nữ hát Hoa Nắng, lại có 1 bạn nam nhảy hip hop phụ họa, cười suýt toi, hehe.Ly này, mày hôm nay ăn nói cũng ko đến nỗi nào, chỉ tại mấy cái mic điên điên, đang nói thì tịt như đúng rồi ấy.

cheryl

tuankazzan said:
Eh eh tiết mục của 10A2 và 10D9 được bà Ly và ông Linh chăm như cục cưng vậy ke ke ke
Eh eh ... đâu cóa :"> Tớ cũng rất chăm chút tiết mục của các nớp khác nắm mờ :"> hehe
Mà bạn À là bạn Vũ chứ, có phải bạn Linh đâu, nhầm hàng rồi Tuấn ơi ^.^
* Thơ ơi, mài nói thía, chứ tao thấy bài Quê nhà hát chay thế là hơi bị tuyển roài ^.^ Công nhận là bạn ý hát ổn thật, ko nhạc đệm mà cũng vẫn hay :) Còn bài Hoa nắng .. cái Hằng nó hát hay thế mà còn nói cái j` ^.^ Có thêm bạn nhảy phụ họa .. quá đỉnh :D
Nhắc đến mới thấy tội nghiệp lớp mình .. ít chuẩn bị quá :p Nhưng mờ dù sao thì .. Tôi iu VN thía nà cũng hay roài :p

cheryl

gipypy_9x said:
Hình như dạo này nghe cái hà kể là lớp mày ốm hơi bị nhiều , chuyện cái bạn Linh ý , buồn thế :((
Vớ vỉn ... :-< Lớp tao toàn người .. " liễu yếu đào tơ" ... ai trâu như D4 của mài đâu :p

gipypy_9x

Member
cheryl said:
Vớ vỉn ... :-< Lớp tao toàn người .. " liễu yếu đào tơ" ... ai trâu như D4 của mài đâu :p
đâu đâu , trâu nào của tao cơ , mờ trâu d4 thì sao ;-) cũng đào tơ liễu yếu đấy chứ , ai như Voi Ly d9 đâu >:) ;-) =))

cheryl

Hehe, 4 con Vàng anh D4 đã chứng tỏ được sự "liễu yếu đào tơ" của D4 =)) Còn phái nữ ... đã thể hiện được sức Trâu D4 mờ ko lớp nào sánh kịp =)) Ly voi cũng ko bằng Châu Trâu đâu ^.^

gipypy_9x

Member
cheryl said:
Hehe, 4 con Vàng anh D4 đã chứng tỏ được sự "liễu yếu đào tơ" của D4 =)) Còn phái nữ ... đã thể hiện được sức Trâu D4 mờ ko lớp nào sánh kịp =)) Ly voi cũng ko bằng Châu Trâu đâu ^.^
ái ngại ái ngại thật:> :> :> Ly chứ nói thía chứ VD như mà cái Linh cái Thơ với Ly mà hợp lại chắc C die lun :">
MÀ boy lớp ly < boylovely =)) boy love ly > tuyển thía còn giè cũng may là mình quen kha khá :p

cheryl

gipypy_9x said:
ái ngại ái ngại thật:> :> :> Ly chứ nói thía chứ VD như mà cái Linh cái Thơ với Ly mà hợp lại chắc C die lun :">
MÀ boy lớp ly < boylovely =)) boy love ly > tuyển thía còn giè cũng may là mình quen kha khá :p
hehe ... Chau lói thía nà sao :-? :-? Mún nàm quen với Boy nowp Ly thía à :-? thía thì phải hỏi xem girl lớp Ly có đồng ý ko đã =)) =)) Trong đấy có Ly đấy B-)

cheryl

>.< Chán hẳn Tuấn :-< Mờ .. chán quá .. nhắc đến tỉ số .. nhớ đến trận VD và TP :(( huhu ... Chu phải gặp Amz roài ... bùn quá T.T kiểu nài là ... đành phải chia tay với giải ở đây thoai :((

tuankazzan

Member
Ừ VĐ thắng Trần Phú 2 trái cái bọn chóa toàn chơi bẩn,toàn những đứa thuộc dạng VOI còi rồi lại còn chơi bẩn huých người như TRÂU đất thế thi sống làm sao được??

cheryl

>.< hic hic ... nói hcung là dù j` thì TP cũng phải thắng được VD cách bịt 10 thì Chu mới ko phải gặp Amz :( mà thía thì ... đằng nào chả gặp :(( Chán thiệt

Gớm, dạo này bạn Hà mạnh Tuấn hóng siêu đẳng, bà con cũng buôn siêu ghê, đang Trâu với Voi oánh nhau nhảy sang bóng rổ lun. Mà bao h Chu đấu thế nhỉ. Nói thì bảo mình quá đáng nhưng bị loại sớm cho đội nữ còn đc tập bù mấy hôm liền giời mưa ko tập tành gì đc hết.

cheryl

:-< chịu mài thiệt Thơ à :) sao mờ mài có thể nghĩ đến đội bóng rỏo nữ mà ... trù ẻo cả đội nam của trường vậy được T.T Bùn quá :(
Chủ nhật nài đến xiem trận cuối cùng của Chu vậy >.< thật nà đáng tiếc :-<
Hôm lay ... ngày bùn ... bùn ứ chịu được T.T

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000