hi d9!

tuankazzan

Member
DoreaMy:Người "Studio Max" chứ còn người rì nữa mà phải hỏi ke ke
Ly:We Chim Lợn đi thi MC à sao ko báo cho bạn bè một tiếng chúc Ly thành công nhé ^_^

Hôm nay thi Mc à, sao mình ko bít nhỉ, nếu ko thì đã ra xem.
@Thạch này,mày ko cần nói ai cũng bít mày như thế nào. Nhưng mày chưa là gì so với người ngồi trên mày HÀ MINH HUY. NHìn chung là tao khuyên mày nên cẩn thận với cái thằng kinh tởm đấy. Với nó thì con trai hay con gái đều rất...

nenu_aloha

Member
Hôm nay lạnh quá mọi người nhỉ? Hic! Đói quá! Chúc một ngày vui vẻ...
@ Kazan: đó là câu hỏi tu từ, ko cần trả lời! ^_^!

cheryl

boy_co_don_892004 said:
oom nay thi MC mình thấy mỗi em Trang Ly là ổn nhất , rất duyên hi vọng em ý được làm MC chính thức của trường dù vợ mình cũng thi mà không đỗ :(
Hí hí, được khen sướng quá cơ :"> :D Nhưng khen em mà sao anh Trường cứ cố gán thêm vợ mình vào thía ;-) ;-) , dù sao cũng cám ơn :)
* HBRX : Cám ơn Tuấn, mặc dù là từ " CL" nó hơi quá thô thiển !!!
* Tuấn Anh : KINH ! Nói bạn bè thế à , KINH ! =))
* Bạn Trung_Ket nè : tớ tưởng ấy hỏi YM của tớ là để hỏi cách làm ava :) nên tớ hướng dẫn luôn :D thôi, YM của tớ này ko ấy cứ bảo tớ " kiên quyết ko cho " :p : [email protected]

Hehe, khổ thân bạn Thạch, ngồi sau Hà Minh Huy có 1 tiết mà chịu hết xiết, tiết sau phải đi "tha hương cầu thực".Tất cả chỉ vì khi mình cảnh báo HMH:"Cẩn thận!Hoa hồng có gai đấy(chỉ vào Thạch)" thì nó lại cười hô hố nói với mình:"Thế thì bẻ hết gai đi". Thạch nhà ta hãi quá, tiết sau té luôn, may mà Quốc Anh hôm nay nghỉ nên nó mới đi đc, ko thì toi. Mình cũng muốn đi lắm à nhưng mà ko còn chỗ để đi nên phải ngồi lại nhìn nó sàm sỡ con giai mình. KHổ thân thằng bé, người ngợm nhỏ nhắn yếu ớt lại phải chịu đựng thằng quái thai ấy.

cheryl

star_diamond said:
Tất cả chỉ vì khi mình cảnh báo HMH:"Cẩn thận!Hoa hồng có gai đấy(chỉ vào Thạch)" thì nó lại cười hô hố nói với mình:"Thế thì bẻ hết gai đi". .
Hehe, vặt hết gai đi thì ... Thạch còn lại j` nhỉ =)) =)) Nghĩ đến mà cũng rùng cả mình :| hehe ^.^ Thạch lại sắp giống Thúy Kiều roài ... cố gắng lên nhá :)) Còn Lưu Tuấn Anh thì ... chắc là đành chấm hết tại đây :p

chery said:
Hí hí, được khen sướng quá cơ :"> :D Nhưng khen em mà sao anh Trường cứ cố gán thêm vợ mình vào thía ;-) ;-) , dù sao cũng cám ơn :)!
thì anh thấy em nói hay quá anh khen mà , thật lòng đấy kiểu gì em chẳng được nhưng mà vợ vãn trên hết mà dù không được vào ;) alo^ alo^ cố lên em :D

cheryl

boy_co_don_892004 said:
thì anh thấy em nói hay quá anh khen mà , thật lòng đấy kiểu gì em chẳng được nhưng mà vợ vãn trên hết mà dù không được vào ;) alo^ alo^ cố lên em :D
Anh ơi ... ng` ta bảo là : nói trước bước không qua đấy ... :-S anh mà nói thía, đến khi em ko được ... thì tất cả tội lỗi đều do anh cả đấy nhá ;-) ;-) hehe. Ngài mai sẽ có KQ ... hồi hộp !!!

cheryl said:
Anh ơi ... ng` ta bảo là : nói trước bước không qua đấy ... :-S anh mà nói thía, đến khi em ko được ... thì tất cả tội lỗi đều do anh cả đấy nhá ;-) ;-) hehe. Ngài mai sẽ có KQ ... hồi hộp !!!
anh mong em vào thôi , em không được vào đổi lỗi cho anh thì chít à ;) thôi dù sao thì em yên tâm đi kiểu gì em chẳng được alo^ alo^

we', hôm nay xem D9 thi hoành tráng we', chỉ tiếc cho thằng Quân lớp mình cứ rình xem bạn Vân biểu diễn thì đúng lúc đấy nó lại chạy đâu mất:( Hôm nay ko ngờ hóa ra có bạn My đi thi cơ đấy:-?, thế mà chat với mình cứ dấu:p
D9 hôm nay có cả bạn Ly MC nữa đến oách, nhưng chả hỉu sao các lớp khác thì đọc nhỏ trong khi đến D9 thì kêu rõ to:(:p

soi_hoang_g5d4 said:
Hờ hờ hờ...ai mờ chẳng thía:):):)...nhưng mờ vẫn thik giọng kiki hum thi MC hơn:(:):x
thế em Trang ly được làm MC à , hehe mình nói quá chuẩn ;) alo^ alo^
lúc chiều đến trường cũng gặp em ý mà . làm gì ai bítttttttttt

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000