Hè đi đâu , làm gì

nhgiang

Member
chocomog_257 said:
À thế thì Linh có mún dạy tớ bơi ko ;-)
Em tớ đã bảo là bít bơi rồi mà vẫn còn lấn tới à :cool:

Tên Minh này , bảo cưới nhau thì cứ ko chịu. Thế mà vẫn đòi dạy bơi em gái người ta. Lẳng lơ quá cơ X(

nhgiang

Member
MissIndependent said:
Tưởng giề chứ bơi thì thường thôi anh ah :) Niềm tự hào duy nhất của em :D Không biết 1 môn nào khác ngoài bơi =))
Sao em ko đi tập võ. Hay là ỷ có bộ vũ khí Evil 's nails rồi nên ko học võ nữa =))=))

nhgiang said:
Em tớ đã bảo là bít bơi rồi mà vẫn còn lấn tới à :cool:

Tên Minh này , bảo cưới nhau thì cứ ko chịu. Thế mà vẫn đòi dạy bơi em gái người ta. Lẳng lơ quá cơ X(
Dm bị làm sao thía? :) Dạo này Dm như có vấn đề về thần kinh hay sao ý :) Đã bảo biết bới roài lại còn thích xí xớn :D
Anh ơi, như Dm không gọi là lẳng lơ, mà là có ý đồ xấu =))

nhgiang

Member
MissIndependent said:
Dm bị làm sao thía? :) Dạo này Dm như có vấn đề về thần kinh hay sao ý :) Đã bảo biết bới roài lại còn thích xí xớn :D
Anh ơi, như Dm không gọi là lẳng lơ, mà là có ý đồ xấu =))
Thế mới đúng là Đm =))=))

Em gái ơi , chưa nên kết tội người ta vội :d. Phải hỏi cho rõ ràng đã chứ :D

nhgiang

Member
trangceline_89 said:
sáng nay gặp con Ly tại bể bơi Kim Liên, trông nó đi với con "TRâu" bạn thân mà chết vì buồn cười :)
haha. Một con Trâu đi với 1 con muỗi. Đúng là contrast =))=))

chocomog_257

Moderator
nhgiang said:
Thế mới đúng là Đm =))=))

Em gái ơi , chưa nên kết tội người ta vội :d. Phải hỏi cho rõ ràng đã chứ :D
Ừ phải hỏi cho rõ ràng chứ, tớ bảo PL dạy tớ bơi chứ tớ có dạy PL bơi đâu =)) =)) =)) Người ta nói thế rồi còn ko hiểu =))

chocomog_257 said:
Ừ phải hỏi cho rõ ràng chứ, tớ bảo PL dạy tớ bơi chứ tớ có dạy PL bơi đâu =)) =)) =)) Người ta nói thế rồi còn ko hiểu =))
Dm xưng người ta với ai thía? :) Nghe mà thấy sợ :D Nếu misunderstood thật thì really sorry, tại anh tớ chứ không phải tại tớ đâu =))

chocomog_257

Moderator
MissIndependent said:
Dm xưng người ta với ai thía? :) Nghe mà thấy sợ :D Nếu misunderstood thật thì really sorry, tại anh tớ chứ không phải tại tớ đâu =))
Đúng là anh nào em nấy =))
Mà xem ra lớp mình ít người biết bơi nhỉ, khó nhờ quá :(

chocomog_257

Moderator
trangceline_89 said:
Ai dám dạy bơi cho ĐM chứ :)
Bảo thằng Dunk nó dạy cho, nó bơi giỏi lắm :)
Nó dạy cho thì đã tốt, biết nó bơi giỏi roài, nhưng muh đang tìm đứa khác xem đã... :-w

trangceline_89 said:
Ai dám dạy bơi cho ĐM chứ :)
Bảo thằng Dunk nó dạy cho, nó bơi giỏi lắm :)
Thì chính vì không ai dám dạy bơi cho Dm nên để tớ bảo cho 1 cách.Dm ra sông Hồng, nhớ là phải sông Hồng đấy, ra hồ bơi thì cách này không hiệu wả :) Ra sông Hồng roài, nhảy xuống, nhưng không mang theo phao :D Đảm bảo sau khi làm xong các bước trên, không biết bơi thì cũng biết lặn =))

chocomog_257

Moderator
MissIndependent said:
Thì chính vì không ai dám dạy bơi cho Dm nên để tớ bảo cho 1 cách.Dm ra sông Hồng, nhớ là phải sông Hồng đấy, ra hồ bơi thì cách này không hiệu wả :) Ra sông Hồng roài, nhảy xuống, nhưng không mang theo phao :D Đảm bảo sau khi làm xong các bước trên, không biết bơi thì cũng biết lặn =))
Định giết người ko dao đấy hả ;-)

nhgiang

Member
chocomog_257 said:
Thế ĐM ko bít bơi thật à. Có cần tớ dạy ko =)) =)) ( 99,99 $ fee )

nhgiang

Member
Em gái PL ! said:
Giết là giết thía nào? :) Đúng là... Tớ có lòng tốt dạy Dm học ít lý thuyết... Thía mà lại nói thía :D Dm đã thử đâu mà biết =))
Nếu bạn ý thử rồi thì chắc bây giờ ko ngồi đây spam bài được nữa + lớp mình mất đi một nhân tài hiếm có khó tìm =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000