Hè đi đâu , làm gì

sakura_chan

Member
Hày, bạn Giáp "đời cát" lập nick gùi à :D
Ấy làm cát thì cứ ra đứng trước gió là muốn đi đâu nó đưa đi ngay, có gì đâu mà than ngắn thở dài rứa ? ^__^

chocomog_257

Moderator
Hơ, định lập topic này từ tuần trước roài nhưng vẫn thấy chưa ai chán đời như mình cả -> thôi vậy, may có bẹn Giáp đấy :D
@ má Sak :p : khổ thân Giáp chưa, cứ lềnh phềnh ở tận đẩu tận đâu mãi bây h mới vào box này, chả trách Vân-kun lại ko biết :p

Mà nếu lớp mình có vụ đi chơi thì chơi xong roài cũng chả biết làm cái rì nữa :( Ở nhà chỉ biết ngủ + online + games, buồn đời :( Định đi học tiếng Nhựt thì bố mẹ ko cho, học bơi với thể hình thì chưa bít nên tập ở đâu nữa... :-S
Có ai biết thì khuyên tui nên làm gì nhá :)

oneeyedMasamune

chocomog_257 said:
Hơ, định lập topic này từ tuần trước roài nhưng vẫn thấy chưa ai chán đời như mình cả -> thôi vậy, may có bẹn Giáp đấy :D
@ má Sak :p : khổ thân Giáp chưa, cứ lềnh phềnh ở tận đẩu tận đâu mãi bây h mới vào box này, chả trách Vân-kun lại ko biết :p

Mà nếu lớp mình có vụ đi chơi thì chơi xong roài cũng chả biết làm cái rì nữa :( Ở nhà chỉ biết ngủ + online + games, buồn đời :( Định đi học tiếng Nhựt thì bố mẹ ko cho, học bơi với thể hình thì chưa bít nên tập ở đâu nữa... :-S
Có ai biết thì khuyên tui nên làm gì nhá :)
đi học bơi đi.......mùa hè nóng nực mà ra ngoài bể vừa bơi vừa "rửa mắt" thì ko còn gì thú vị hơn..... :q: :q: :q: :q:

chocomog_257

Moderator
oneeyedMasamune said:
đi học bơi đi.......mùa hè nóng nực mà ra ngoài bể vừa bơi vừa "rửa mắt" thì ko còn gì thú vị hơn..... :q: :q: :q: :q:
Với mày thì cái việc "rửa mắt" quan trọng hơn, tao biết tỏng roài :q: :q: :q:
Mỗi tội tao chưa chui đc xuống dưới nước để làm "no mắt"... :q:

hờ hờ, ở nhà = ăn, ngủ, chơi, online, games, tiền ;-) , thỉnh thoảng học thêm vẫn gặp mọi người ---> ở nhà đê cho khỏi tốn tiền .

Nobunaga Oda

trangceline_89 said:
hờ hờ, ở nhà = ăn, ngủ, chơi, online, games, tiền ;-) , thỉnh thoảng học thêm vẫn gặp mọi người ---> ở nhà đê cho khỏi tốn tiền .
CẰN GÌ Ở NHÀ, ĐI DU LỊCH CŨNG GAME, PS2 , ONL , NGỦ ĐC MUH :)
CHỈ CÓ ĐÌU CHÁN LÀ KO GẶP MỌI NG` :cool:

sakura_chan

Member
@ Chó có mông : Hờ, kém tắm quá :D , mấy tuổi rồi mà chưa biết bơi rứa :D . Hè năm lớp 2 lên lớp 3 má mì Sakura đã biết bơi òi :q:

@ Trang: Mấy hôm đầu hè làm thế còn được, chứ ở nhà mãi thấy khó chịu lắm, lắm lúc bực cả mình, muốn ra ngoài thì ko được T___T . Mốc meo lên rồi này.

@ Trí : Sao ko gặp mọi người mà lại "được cái" =))

chocomog_257

Moderator
Mốc meo lên rồi này.
Người mốc meo sẵn roài còn đâu, theo thuật ngữ của dân geisha đấy :q:
Sakura biết bơi, chuyện đương nhiên, 1 cánh hoa anh đào héo hay tàn thì cũng phải nổi được trên mặt nước nhỉ ;-)

sakura_chan

Member
chó có mông_257 said:
Người mốc meo sẵn roài còn đâu, theo thuật ngữ của dân geisha đấy :q:
Sakura biết bơi, chuyện đương nhiên, 1 cánh hoa anh đào héo hay tàn thì cũng phải nổi được trên mặt nước nhỉ ;-)
Ủa, Sakura dịu dàng nhẹ nhàng nổi trên mặt nước êm đềm, hình ảnh đẹp quá ;-)

Tự nhiên bị quấy đảo bởi một con INU có ass ko biết bơi kêu cứu , hình ảnh tồi tệ thật :q:

Ngượng cho ấy quá, sự thực thì con Inu nào cũng biết bơi không cần dậy :D , bơi Inu ấy :)

chocomog_257

Moderator
Ủa, Sakura dịu dàng nhẹ nhàng nổi trên mặt nước êm đềm, hình ảnh đẹp quá ;-)
Nổi trên mặt nước sông Tô Lịch :q: Quá đẹp luôn ;-)

Tự nhiên bị quấy đảo bởi một con INU có ass ko biết bơi kêu cứu , hình ảnh tồi tệ thật
Kêu cứu hả, cần gì phải bám vào 1 mảnh hoa tàn :q:

chocomog_257

Moderator
Chài, tao ở nhà, bù hết cả đầu lên đây , mấy hôm nay nhiều việc quá
Quanh quẩn nhiều việc cũng là ăn + ngủ + spam bài + chat + game =))

Tí quên, nãy thằng Trí nhắc lại mới nhớ, loại thằn lằn này có biết bơi đâu nhể, chỉ chờ cho người vớt lên nướng thoai :q:

Nobunaga Oda

THÔI ÔNG ĐM VÀ SAKURA LƯỢN ĐI

LÚC NÀO CŨNG THẤY CHÍ CHOÉ NHƯ CHÓ VỚI MÈO =)) =))
LƯỢN
ĐM THÍCH CÃI NHAU THÌ LẬP 1 TOPIC VỀ ANH ĐÀO LẦU MÀ VÀO ĐÓ CÃI NHAU VỚI TÚ BÀ =)) =)) =))

Đi chơi với người yêu là vui nhất !!!!!!!!!!!!!!

:( mỗi tội người yêu mình chả thấy mặt mũi đâu. suốt ngày đi học. buồn thế :( có khi fải kiếm 1 thằng để đi chơi cùng mất

chocomog_257

Moderator
mỗi tội người yêu mình chả thấy mặt mũi đâu. suốt ngày đi học. buồn thế có khi fải kiếm 1 thằng để đi chơi cùng mất
Xem lại đi, cả mình cũng đi học suốt có riêng gì bạn Chu đấy đâu :p Chứ suốt ngày cứ muốn CMD kè kè bên mình có mà bạn ý ko sống nổi mất =)) Bám riết mãi thể nào cũng có ngày mất đấy, tốt hơn là cứ để 2 người thong thả đi :)

sakura_chan

Member
Bệnh quá, chúng mày bệnh quá gòi.

Tự nhiên mất hứng không cãi nữa, cãi nhiều thấy hóa ra hạ mình xuống cùng bậc với bạn Inu có ass à =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000