Hè đi đâu , làm gì

chocomog_257 said:
99,99 $ 1 khóa bao lâu đấy ;-) Nếu 1 hay 2 tháng thì thôi, xin!!! =))
Dm mà thấy tiếc tiền cũng phỉa thoai :) Anh lấy nó hơi đắt :D Có discount cho Dm ít nào không? =)) Mà nói thật, Dm mà tiếc tiền thì cứ theo cách tớ dạy, vừa không tốn kém, lại vừa hiệu wả --> 1 công đôi việc còn giề :q:

nhgiang

Member
MissIndependent said:
Dm mà thấy tiếc tiền cũng phỉa thoai :) Anh lấy nó hơi đắt :D Có discount cho Dm ít nào không? =)) Mà nói thật, Dm mà tiếc tiền thì cứ theo cách tớ dạy, vừa không tốn kém, lại vừa hiệu wả --> 1 công đôi việc còn giề :q:
Cách của em tuy ko mất tiền nhưng ko cẩn thận " người đi thay của " đấy.

Đm ơi , tớ dạy thì " an toàn , chất lượng , hiệu quả ," lại còn nhanh nữa chứ :D
=> ko thể discount được. Người ta thường nói " đắt xắt ra miếng " , ko bít à =))=))

nhgiang

Member
chocomog_257 said:
99,99 $ 1 khóa bao lâu đấy ;-) Nếu 1 hay 2 tháng thì thôi, xin!!! =))
Tớ chỉ dạy đến khi nào bít bơi thôi. Còn sau đó thì phải tự nỗ lực để............bơi được xa hơn =))=))

Đã discount rồi đấy. Bình thường là 100 , 00 $. Vì là bạn cùng lớp nên giảm giá còn 99,99 $ , OK? :p

nhgiang

Member
devils_daughter said:
:D heh hôm gì đi bơi gặp Btrang.

bọn mày buôn cái ze` đấy chả hiểu gì cả

posst bài chất lượng 1 tí
Sao Ly dạo này cứ lên 4rum là lại nói những lời negative thế nhỉ. Đừng có giận cá chém thớt chứ :p

Khi có người iu, cái gì cũng màu hồng, đen nhìn thành trắng, xấu xũng thành tốt, có khi còn phát điên, không còn là chính mình nữa chứ :>>, khi không có người yêu, trống trải , chán, lạc lõng... cái gì cũng như bóng tối bao quanh ý ...:(

nhgiang

Member
trangceline_89 said:
Khi có người iu, cái gì cũng màu hồng, đen nhìn thành trắng, xấu xũng thành tốt, có khi còn phát điên, không còn là chính mình nữa chứ :>>, khi không có người yêu, trống trải , chán, lạc lõng... cái gì cũng như bóng tối bao quanh ý ...:(
Ấy ấy. Ko phải là " ko có người yêu........ " mà là " khi mất người yêu......." :D

( xin lỗi nha :p )

nhgiang

Member
trangceline_89 said:
Ờ, đúc kết từ kinh nghiệm cuộc sống chắc chắn phải đúng rùi :> , mình đang điên :>>
Cái chính là những kinh nghiệm đấy là do tớ đúc kết nên , 1 kẻ ngoài cuộc =))=)) -> thể hiện trình độ philosophy :>>

trangceline_89 said:
Làm giề đến nỗi thía? :) Mày dọa làm bọn nó sợ, không có đứa nào dám tí tởn bây giờ :D

p3yeu

Member
Ezote said:
Nghe triết lý quá, mà hình như cũng đúng :D
ông làm quái có kinh nghiệm mà nghe cũng đúng

bupbelight said:
ông làm quái có kinh nghiệm mà nghe cũng đúng

nhgiang

Member
MissIndependent said:
Chính vì nó không có kinh nghiệm dek giề nên nó mới làm ra vẻ nghe cũng đúng :) Nó mà hiểu chuyện lại chẳng cãi bay ấy ah... :D
Thế thì thành ra anh nói sai à X(X(X(

chocomog_257

Moderator
MissIndependent said:
Đâu, em có nói giề anh đâu :) Đang nói bạn culi của Huyền xinh đấy chứ :D
Nói bạn culi đấy xinh hay con Huyền nó xinh =))
Mà sao toàn buôn chuyện hết thế này, del hết bây h... X(
Thôi hè đã có cái E club để xôm trò roài, stop cái topic này được rồi đấy ;-)

chocomog_257 said:
Dĩ nhiên là Huyền xinh roài :p Con trai làm dek có đứa nào xinh :)
Cái EC định làm giề hả Dm? Thông báo rõ ràng cái =))

nhgiang

Member
chocomog_257 said:
Ấy ấy. Sao lại stop. Phải để mấy cái hồ để bọn mình còn câu chứ. Ko thì chán lắm.=)) :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000