Hè đi đâu , làm gì

L-Pearly

hix sao lại rủ tao đi học tiếng Đức hả trời. Tiếng Đức chán lắm, chỗ học tao cũng biết nhưng ko ham. Có ai học Nhật không?

To Trang: năm nay là bà sướng nhất roài còn chi, hôm nào trả tiền cho tôi nha, dạo này nghèo đói quá :(

Chị FruitNho ơi, chỗ đấy là chỗ nào thế, chị chỉ cho em với. Mà có chỗ nào tuyển...speaker hông chị?

fruit NHO said:
ờ...đứa nào thik làm party or tổ chức các event....có khả năng và mún có lương cứng thì liên lạc với chị sớm nhé !
nhanh ko hết chỗ!

em với em với ! cái trò này làm nhiều rồi. dạo này cũng túng. mà lương bn hả chị? chỗ đấy của bọn nào đấy? sao chỗ hay thé mà mình k biết nhi?

mà BT làm gì mà lại vớ đc 50$?

chocomog_257

Moderator
má Ngọc said:
hix sao lại rủ tao đi học tiếng Đức hả trời. Tiếng Đức chán lắm, chỗ học tao cũng biết nhưng ko ham. Có ai học Nhật không?
Học tiếng Nhật thì con cực kỳ mún, nhưng bố mẹ lại bắt nếu học thì sau này lại phải sang Nhật học = được, ức chế X( Có 1 chỗ học ở Núi Trúc gần nhà thằng Kh đấy :D Cũng có thể học thêm mấy người bên ĐH ngoại ngữ khoa tiếng nhật :D Tốt nhất má thử hỏi cái Vân geisha với cái Chi xem, chúng nó chắc chắn phải biết chỗ nào tốt chứ ;)

MissIndependent said:
Mày mà đi giao bánh cho ai thì người đó cứ gọi là xấu số =)) , có khi bánh chưa giao đến tay người nhận đã vơi đi quá nửa =)) , mày thích pizza thế còn gì =)) =)) =))
Quá nửa còn là ít đấy, tao ăn hết cơ :)
Tao đang thèm pizza, đứa nào có số điện thoại đem pizza đến tận nhà thì cho tao cái, phải tranh thủ ăn lúc còn tiền, ko thì phí :(

chocomog_257

Moderator
Thế bà định lúc nào thì chuồn, ý tôi là chuyển sang công ty giao hàng khác, đề phòng ng` ta fat hiện việc làm thất thoát tài sản của bà =))

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
em Trang said:
Quá nửa còn là ít đấy, tao ăn hết cơ :)
Tao đang thèm pizza, đứa nào có số điện thoại đem pizza đến tận nhà thì cho tao cái, phải tranh thủ ăn lúc còn tiền, ko thì phí :(
Em Trang sang bên Ẩm thực của forum mà xem, trong mục Pizza có đầy đủ các số ĐT đấy, tha hồ mà gọi với đặt ;) :D

SANDYLIFE

tao đang kiếm tiền bằng viết báo , dịch trên mạng nè,
gửi được một bài rùi , he he , đang hi vọng
có vẻ kiếm tiền kiểu này hay đấy dù tìm được bài chẳng dễ, nhưng bồi bổ được trình tiếng anh
chúng bây chờ mấy số h2t tới xem nhé, cà fê chiều thứ bẩy ý
Mình có hơi khoe khoang quá không nhỉ :?

pepperonis 9287030 - 9285246 - 5121468

for delivery có các deal - khuyến mại rất hấp dẫn - ex : deal 2 - buy 1 get 1 ( tuesday only) - deal 6 - buy 1 pizza get 1 pasta ( Sun & sat )

chocomog_257

Moderator
devils_daughter said:
pepperonis 9287030 - 9285246 - 5121468

for delivery có các deal - khuyến mại rất hấp dẫn - ex : deal 2 - buy 1 get 1 ( tuesday only) - deal 6 - buy 1 pizza get 1 pasta ( Sun & sat )
Lại Pepperoni ah... Mấy ngày trước vụ giao lưu, đi với cả hội thằng Khánh ra đấy làm 1 bữa, cuối cùng lại ăn buffet, chúng nó lại ko quen ăn pizza mới cú chứ :( Nhưng ăn vẫn sướng miệng =P~

chocomog_257 said:
Thế bà định lúc nào thì chuồn, ý tôi là chuyển sang công ty giao hàng khác, đề phòng ng` ta fat hiện việc làm thất thoát tài sản của bà =))
Hehe, tôi bỏ ý định đi giao pizza rồi, bây h ngồi cung cấp nhạc qua mạng, nhận tiền qua tài khoản, sướng quá ! được ngồi nhà máy lạnh, ăn uống phè phỡn !!!!
50$ kia kiếm ngon ơ, lại không mất chút công đi lại tí nào :)

chocomog_257

Moderator
Hehe, tôi bỏ ý định đi giao pizza rồi, bây h ngồi cung cấp nhạc qua mạng, nhận tiền qua tài khoản, sướng quá ! được ngồi nhà máy lạnh, ăn uống phè phỡn !!!!
Hơ bán nhạc kỉu giề :-/ Còn cái vụ nhận tiền qua acc thì chắc lại là tiền hoa hồng quảng cáo :)

L-Pearly

Trang ơi cái này phải liên kết với Ngọc chứ? Ai lại ngồi nhà mà mần một mình thía? Hix, dạo này ở nhà chỉ toàn tiêu tiền chứ chẳng làm đc gì.

SANDYLIFE said:
tao đang kiếm tiền bằng viết báo , dịch trên mạng nè,
gửi được một bài rùi , he he , đang hi vọng
có vẻ kiếm tiền kiểu này hay đấy dù tìm được bài chẳng dễ, nhưng bồi bổ được trình tiếng anh
chúng bây chờ mấy số h2t tới xem nhé, cà fê chiều thứ bẩy ý
Mình có hơi khoe khoang quá không nhỉ :?
Rõ là kiếm tiền kiểu đó chẳng dễ -->không nên quá hy vọng làm gì =))

chocomog_257

Moderator
nhgiang said:
Nếu Spam bài mà kiếm tiền thì đảm bảo Minh sẽ được nhiều tiền nhất đấy :D=))
Chài, G còn có laptop nữa muh, đem đi đâu cũng spam được, ở HN giờ có WiFi rồi mà =)) Tớ còn fải share cái PC với ông anh nữa, có mấy thời gian đâu mà spam, spam cho mình còn chả xong nói gì đến spam thuê :-(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000