hạnh phúc ....đôi khi là những thứ ...ngày xưa ko hiểu

unni_x

Active Member
Như bi giờ là hạnh phúc nhất ;-) chơi thoải mái, sắp đi làm lại tóc, mua quần áo thả phanh :))

unni_x said:
em Trang nói hay quá :D đúng là thế thật, khi gặp tình yêu mới thì ta sẽ thấy rằng nếu tình yêu trước ko tan vỡ thì sao mình có thể gặp được người con trai này :"> đấy là hạnh phúc :)

chết thật nói như thế này thì em sợ mọi người lại đi tìm tình yêu thứ n và nghĩ rằng thật hạnh phúc, nếu như tình yêu thứ n-1 của mình không tan vỡ thì làm sao tìm được tình yêu thứ n này :( :"> :p :D ;-) ;)

evols^-^

Member
anh tien oi
neu gap ohai? n` kho' khan thi` khi ay moi' thay tran trong khi co' dc anh ah.
neu co' dc qua' de^~ dan`g thi` mat di cung~ de^~ thoi;) :x

gipypy_9x

Member
càng ngày càng ko hiểu hạnh phúc là gì . Hạnh phúc làm sao đc khi bị mổ xẻ quá nhiều , bị nói về mình quá nhiều , mà toàn là những điều chẳng hay ho gì mới chết chứ :))
Cũng chẳng thể nói cho ai , vì nói ra chắc cũng sẽ có người lo cho mình thôi , nhưng để mọi người lo cho mình thì mệt lắm :))
Cũng ko hiểu tại sao bao nhiêu người thì chỉ có mình mình bị đem ra như thế ?
Nếu là mình thích phô truơng , thích đc hoành tráng , kiêu căng hợm hĩnh khinh người , nói chung là xấu tính còn đỡ ................ko dám nói mình tử tế nhưng ít nhất cũng ko biết đã làm gì để bị như thế này :))

Hạnh phúc khi bị san sẻ...à ko chính mình đã chia nhỏ nó ra thì có còn là hạnh phúc ko nhỉ:-/....
Hạnh phúc là nhìn người mình yêu Hạnh Phúc
Nếu người mình yêu....mình yêu nhiều người mờ người này hạnh phúc thì người kia đau khổ...đại loại thía thì hạnh phúc là gì:-/

Lucifer

Active Member
Hạnh phúc là những gì chúng ta không biết

Hạnh phúc là những gì chúng ta không có được

Hạnh phúc là những gì chúng ta không giữ được

Hạnh phúc là những gì chúng ta có thể lãng quên

hạnh phúc là khi ta cảm thấy ta có đc 1 niềm vui.Niềm vui đó có thể làdo ta nhìn thấy 1 người nào đó mà ta quý vui nè,hoặc tự nhiên vui

Nếu một người có thể đem lại hạnh phúc cho bạn, điều đó tốt thôi>:D<
Nhưng nếu hạnh phúc đó đc đem lại từ nhiều người, có lẽ hạnh phúc đó sẽ đẹp hơn chẳng:)

xdforever

Member
ai mà chẳng có hạnh phúc và nhất là khi ở bên ng mình iu_hãy cố nhớ xem họ đã làm gì cho bạn.Bạn sẽ cảm thấy rất hạnh phúc khi bít có 1 ng đang sống và cố gắng vì bạn_hãy luôn cười luôn vui các bạn nữ ạ vì với con trai đó là điều quý giá nhất____đừng buồn nha

fruit NHO

Active Member
tốt nhất ko nên làm những ng còn lại ở bên mình buồn vi` một ng` đã làm cho mình buồn
lại sai !
ngu ngốc !
:D
bít lỗi rồi !
lần này sửa đc !

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000