hạnh phúc ....đôi khi là những thứ ...ngày xưa ko hiểu

uhm, cứ cho là chị nhầm đi vậy, thế nên khi nào em yêu thực sự thì em sẽ thấy có một cảm giác mà ko thể diễn tả được, chỉ có thể gọi là hạnh phúc :)

vichia

Active Member
Nghe em trang nói thế thì rõ ràng là đang yêu rồi ...:D Chúc em hạnh phúc nhé...cuộc sống này không thiếu gì việc để làm ;) Yêu cũng là một việc nên làm :)

Lucifer

Active Member
vichia said:
Nghe em trang nói thế thì rõ ràng là đang yêu rồi ...:D Chúc em hạnh phúc nhé...cuộc sống này không thiếu gì việc để làm ;) Yêu cũng là một việc nên làm :)
8-} đến khổ
em nói gì mà bảo em yêu
à mà cũng đúng
em yêu bố mẹ anh trai chị gái............>:p
đc chưa

Hình như anh Việt bảo chị :D, chị cũng là Trang mà :D
@Anh Việt: nếu yêu được thì sao không yêu, chỉ sợ không yêu được, lại dối lòng hay mua nhầm hàng giả thì chán lắm :D. CÒn yêu thương mọi người chung chung thì tất nhiên rồi, "hãy yêu nhau đi".
Cuộc sống với em là phấn đấu cho hạnh phúc của bản thân và mọi người.

bupbelight said:
hạnh phúc là khi sáng thức dậy vẫn đc bố gọi dậy và gập chăn cho con gái
hạnh phúc là khi đi tắm bao h cũng có nước nóng bố bật sẵn
hạnh phúc là khi tối đi học về bao h bố cũng xuống hâm lại thức ăn,và nhìn con gái ăn
hạnh phúc là khi bố vẫn quan tâm gọi điện hỏi con đang ở đâu,làm j,mặc dù nhiều khi con cũng phát cáu lên
hạnh phúc là khi bố đi công tác,vẫn nhớ mua hoa quả đặc sản :)x),chocolate,vòng vèo đủ loại cho mình...
hạnh phúc là khi con giận dỗi,bó vẫn mắng,vẫn la,nhưng sáng hôm sau,luôn vui vẻ và làm lành con gái :x
hạnh phúc là lúc bố con tranh luận,và con đưa ra ý kiến :p,bố k bao h chiu nhường con...........
đơn giản....
:) tao biết là mày rất yêu bố mà :) đừng gắt gỏng với bố mày quá đáng nữa.

Hạnh phúc.... chỉ cần có 1 gia đình yên ấm... bố mẹ quan tâm đến con cái.... là khi có những đứa bạn thân chân thành với mình... còn khi đã có 1 người yêu mình hết lòng và mình cũng thương người ấy.... thì có lẽ là... quá đỗi hạnh phúc rùi....:x

unni_x

Active Member
trangceline_89 said:
Chị nhớ không nhầm thì em chia tay người yêu xong rồi như thế này hả ? Thằng đó (anh nào đó) có đáng thế không em :). Có thể giờ phút này em nghĩ là đáng nhưng rồi mọi thứ sẽ qua thôi. Rồi đến 1 ngày, khi em yêu lần nữa, em cảm thấy hạnh phúc lần nữa, em sẽ thấy rằng nếu tình yêu trước không tan vỡ thì làm sao mình gặp được tình yêu này, và người con trai này. Tất cả, thời gian sẽ trả lời... Cứ sống và tận hưởng đi, khi thất tình, ăn nhìu là một cách hay :))
em Trang nói hay quá :D đúng là thế thật, khi gặp tình yêu mới thì ta sẽ thấy rằng nếu tình yêu trước ko tan vỡ thì sao mình có thể gặp được người con trai này :"> đấy là hạnh phúc :)

unni_x said:
em Trang nói hay quá :D đúng là thế thật, khi gặp tình yêu mới thì ta sẽ thấy rằng nếu tình yêu trước ko tan vỡ thì sao mình có thể gặp được người con trai này :"> đấy là hạnh phúc :)
Hehe. triết lí được đúc kết qua kinh nghiệm của bản thân :))
Chị Un cũng đang in luv đây mà :))

em Trang said:
em rất mơ hồ vào chuyện tình yêu
Đến chị cũng còn đang mơ hồ :)). Nhưng muh chỉ có tình yêu thực sự mới đem lại hạnh phúc (tất nhiên không chỉ có tình yêu đôi lứa) . Ở mà em mới có 15t, nếu chưa sẵn sàng thì cứ chơi vô tư đi, dính vào mấy chuyện tình cảm với hạnh phúc này già người lắm :D

gipypy_9x

Member
Hạnh phúc là khi cái ước mơ kia của mình thành thật , hehe khó lắm đấy nhưng mà cố lên , ko lên cứ cố :D
Còn nữa hạnh phúc nhất là đc sống chung với Hàng và Chi trong 1 ngôi nhà toàn màu xanh da trời :D à hạnh phúc nhất khi .............bí mật ko nói đc :D

fruit NHO

Active Member
Nếu một ngày không nghe tiếng bước chân
Em nhắm mắt giữa khung trời thanh khiết
Bởi em biết trong tim em bất diệt
Bóng hình anh tuyệt nhiên mãi trong lòng

Tiếng gió reo là tiếng anh thì thầm
Tiếng lá rơi là bước chân anh đấy
Em sẽ cứ tưởng rằng anh bên em , vậy đấy
Thì có là sao ....?

tien8212

oh,nghe mọi nguời nói về hạnh phúc mà mình cũng thấy nôn nao quá ,thầy giáo em bảo "bỗng có một ngày anh ngồi trong phòng nhin xuống đưòng thấy cac đôi lứa nắm tay nhau đi dặt dui anh thấy trong lòng nhoi lên môt nỗi cô đơn xao xuyến thì tiêu rồi anh lớn rồi dấy"
chắc cũng na ná tâm trạng em khi vô topic này rồi
email:tien8212(tranh thu lam quen luon the)

svdhy

Member
bái phục các em gái bi h quá xá:D, công nhận bây giờ lớp trẻ biết yêu sớm thật. Nhưng mà biết một cách tường tận sớm quá cũng không phải một điều hay . . .

Hạnh phúc là có một việc gì đó để làm, có một ai đó để yêu và có một điều gì đó để hy vọng:)

hanh phuc la gi?

bo oi, hanh phuc voi con la nhung khi di hoc ve muon duoc bo don,la nhung buoi sang duoc bo len phong goi day, la khi duoc cung bo di mua sach...

me oi, hanh phuc voi con la nhung khi me nghe con ke chuyen ve Candy cua con va luon cho con nhung loi khuyen dung dan, la khi duoc cung me di mua ao cho Candy, la khi duoc doc nhung dong thu me viet cho con...

phanh oi, hanh phuc la khi phanh chia se voi ban moi chuyen, la khi phanh noi ban se la nguoi ban than nhat cua phanh trong 3 nam o CVA nay, la khi ban duoc om phanh khi phanh khoc vi da rat co gang ma van khong duoc diem cao....

candy oi, hanh phuc voi em la nhung khi duoc ngoi sau xe dap de Candy cho di long vong khap noi, la khi duoc Candy nhe nhang cam tay, la khi duoc up mat vao vai Candy khoc nuc no, la nhung luc duoc o ben Candy va thay Candy cuoi...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000