hạnh phúc ....đôi khi là những thứ ...ngày xưa ko hiểu

fruit NHO

Active Member
hạnh phúc bây giờ là .......có 1 đôi vai , cho mình khóc
và đừng hỏi vì sao ........:((
:((

anh ơi , nhớ anh khủng khiếp ! xin lỗi anh ! vì em ko tự dối mình để làm nên hạnh phúc

gipypy_9x

Member
Con ngừoi sống cho nhau mong muốn cho nhau đc hanh phúc , đó là khi yêu
khi thân thiết gắn bó với ai đó
Vậy mà sao cứ phải thù ghét ghanh tị đủ kiểu để bôi đen lên cuộc sông làm gì chẳng sông đc mấy nả thì nên sống hạnh phúc ko nên tìm mà phải bít vun vén hạnh phúc ;)

fruit NHO

Active Member

Mỗi một cuộc tình nhắc điều không có thật
Mỗi một bóng người đều gợi phút chia ly
Mỗi một vòng hoa nhắc nhở ngày về
Mỗi tiếng chuông chùa nhắc giờ im bặt

Bao mùa sang bấy nhiêu ngày tháng mất
Bao nhiêu chồi biếc chắc mẩm tàn phai
Bao nhiêu tiếng cười rung dây vô vọng
Bao nhiêu là nhan sắc mềm nát như rượu cay

Những con đường qua dẫn tới cổng không người
Những ngọn nến cuồng bên trời gió bão
Những phút trầm tư mặc liệm đời hư ảo
Những ngày cơm áo xây đài cát hư hao

Có tiếng ru đêm đưa giấc ngủ nghẹn trào
Có tiếng lòng ta ôm niềm đau viên tịch
Có tiếng bể dâu đã vạn lần trở mặt
Có tiếng người gọi nhau đến thinh không

fruit NHO

Active Member
:)) ...hehe ..trước sau vẫn thế mà em
chẳng qua là tại " ai đấy " thôi chứ chị thì vẫn thế :)
thơ thì vít nhìu , đọc nhìu , thuộc nhìu < một công học Văn mà > nhưng ít post loạn trên 4r thoai ....hay để bên văn thơ ... ^_^

p3yeu

Member
hạnh fuc' là hôm nào trước khi đi ngủ cũng nhận đc tin nhắn chúc ngủ ngon của 1 ai đấy :"> :x
dạo này mình ngủ ngon ghê :x

Ice_Fire

Member
Nhớ chứ :)) , vợ chồng mình mà , hehehe làm sao anh quên được ^_^ , yêu chồng nắm :)) hạnh phúc chỉ đơn giản vậy thôi nhờ :">:p

Ice_Fire

Member
Đợi 1 năm thôi đấy , đừng bắt anh đợi lâu quá nha ^_^ chồng yêu :"> hi~hi~ , cùng nhau xây dựng hạnh phúc nào >:D<

Chẳng ai có thể có hạnh phúc khi ng bên cạnh mình ko hạnh phúc cả. Nhưng nếu mình có thể làm cho ng ta hạnh phúc... niềm hạnh phúc của mình sẽ nhân lên gấp bội... cũng giống như 1 câu chuyện em đã nghe... hạnh phúc đc giấu ở trong chính con tim mình. Nếu cứ khép mình với xung quanh thì sẽ chẳng bao h tìm đc hạnh phúc cho dù giàu có... vật chất vô kể ( >_< hơi điêu rồi đấy :p) Vì thế, tại sao mỗi ng ko tự mở lòng mình ra để đón hạnh phúc về nhỉ??? Hay tạo cho mọi ng hạnh phúc... hãy làm bằng cách của riêng mình ... rồi mọi ng sẽ thấy hạnh phúc O:)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000