GHINET 10a7

tiamo_no1

Member
good charlotte said:
#hà:trời ơi ! chả nhẽ quân lại có tính "vũ phu "như thế !
như thế là không ổn đâu , hà phải đi học một khóa karate thôi

ôi ! dù em có tình ý gì với bạn quân thì cũng phải cẩn thận vì bạn hà ghen kinh quá (mà ghen nhiều tổn thọ lắm )
Ngọc Anh nói thế nào ấy chứ!Tớ đã làm gì ấy đâu mà ấy nói tớ thế??? :-( :-( :-(
Đã vậy mai đến xử tội(kết hợp với Thanh Tùng xử lý cho nhanh) :)

good charlotte

crying said:
Ngọc Anh nói thế nào ấy chứ!Tớ đã làm gì ấy đâu mà ấy nói tớ thế??? :-( :-( :-(
^ ___^ bạn hà cứ nói vậy chứ ...!!! hà yêu quân ra phết nhẩy
mà thằng chồng "vũ phu" như thế giữ làm gì ( để ở nhà chỉ có nước bán nhà thôi!!)
cứ như tớ đây này thả rông chồng , thích làm gì thì làm (thế mà tán được khối em về làm vợ bé cơ đấy, dương là ví dụ )

ngan_a7

pisses said:
li dị đi để dương làm vợ lẽ . đ** b' chơi run bound , đứa nào dạy tao chơi với
Duong co' vie^t. anh ro^i` ma`.Ha` ma` ly di. thi` bo? qua^n cho ai ?
hay de^? Qua^n vo*i' Va^n Anh ,Ha` vo*i' Hoang`,Du*o*ng vo*i' Vie^t. Anh
the^' la` ho*p. da^y'

good charlotte

ngan_a7 said:
the^' la` ho*p. da^y'
mày cứ để các bạn ý tự nhiên , ép gả như thế chỉ sợ cho "gà "vào chuồng cọp thì chít
p/s :gà là ai và cọp là ai thì các bạn tự hiểu !!!

pisses

cai' j` đây ? tao ko để í bài viết phái trang trước . con ngân 10a7 là con nào thế ? theo tao thì nó đúng là con phạm thị ngân đấy chúng mày ạ , phait o ?n

tiamo_no1

Member
ngan_a7 said:
the^' la` ho*p. da^y'
Đúng là ngân a7 có khác.Lúc nào cũng "khát khao ghép đôi".
Bo'xtay!!!!!!!!!!!!!!!!

kiwi

Bà là con điên nào thế ngân_10a7 ,không biết gì thì đừng phát ngôn lên ,bà đừng thấy người ta nói gì cũng hùa theo khó coi lắm,dở hơi lắm đấy biết không? X( Bà thích ghép đôi cho người ta lắm à ? :-/ Vậy thì trước hết hãy GHÉP ĐÔI cho mình trước đi

sam_arrest

hơ tao thấy chả có gì phải tức giận cả tại vì bạn : ngân 10a7 " yêu wi' viết bài này vào ngày cá tháng tư 1/4 hehehe nên no prop xảy ra khửa khửa :q: :q: :q: :q: :q: :q: :q: :q: :q: :q: :q: :q: :q: :q: :q: :q: :q: :q: :q:
thế mà bạn võ thanh hà đã ghen lồng ghen lộn lên hehehe tớ thấy vào ngày 1/4 nói như thế cũng chả sao cả :)

GAY10a7

chậc chậc ,mấy mẹ chịu khó khattttttttt khao khattttttt khao
ghép đôi nhẩy ,,học di mấy mẹ
làm trò ,,buôn dưa lê bán dưa cà mãi thôi

kiwi

bọn tôi thích khatttttt khaoooo lắm đấy còn ông ko thích à?Ông thích quá đi ấy chứ Quân nhỉ,mà nhắc đến học thì sao ông ko ở nhà học đi lên đây làm gì?

tiamo_no1

Member
Huy Anh lấy vợ khác đi là vừa.Theo thông tin bí mật đã được bật mí bên tổ 2,bạn Phạm thị Ngân do đến thăm bạn Nguyễn Thành Luân nên đã bị nhiễm bệnh.HUY ANH ƠI HUY ANH!HUY ANH BỊ CẮM SỪNG RÙI NÀY.SANG TỔ 2 ĐÁNH GHEN ĐI!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :)

good charlotte

trời !!!
bạn hà máu chiến thế ! rủ người tổ khác ra đánh tổ mình ! thật có 1-0-2
mà hai tổ 3 và 2 cứ chiến đi ! tổ 1 và tổ 4 sẽ tiếp tế lương thực , bông băng và thuốc đỏ cho

tiamo_no1

Member
Oh!Đâu có muốn rủ người tổ 3 ra đánh người tổ 2 đâu.Nhưng mà Luân cũng đáng ăn đòn lắm!Bắt đầu từ nó bị ốm mà lớp mình thay nhau sốt dịch tập thể(hic...mình cũng bị lây mới đau chớ!).Vậy thì phải phạt chớ sao.Để Huy Anh trả thù cho tiện

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000