GHINET 10a7

tiamo_no1

Member
GAY10a7 said:
oé tổ tui hơi hoành tráng ah`
hỏi có tổ nào như tổ tui ko??
quá dộc
hahahhahahha
chỉ trách sao tổ tui,tụ tập woa' nhìu nhân tài
the nen dung trach tổ tui nhé ,trách tổ mọi người quá tầm thường thôi
Chồng bảo tổ của ai tầm thường đấy hả??? X(

Zino

không ngờ trên này vui vẻ zậy.
tui bổ sung cho guiness 10A7 1 số thứ sau
# Hiền nhất : girl : Nguyễn Thị Toan
boy : Hoàng Trọng Ngọc. ko bít mí bác nghĩ thế nào chứ em thấy nhân này ngoan nhất lớp luôn
# Dã man nhất : girl : là em ạ. ( phải tự nhận thui )
boy : Trần Việt Anh - lớp trưởng đểu giả, hay đánh người

kiwi

GAY10a7 said:
eeeeeeeeeeeeeeeeee
zon zon la anh nào thế hả
mà sao bon, mày an noi mất dạy thế
tổ 1 của tui cái j` cũng nhất quá tuyệt
trách sao tổ các bác woa' tròi ngu ma thôi
hahahahahahah
tổ 1 làm quá ngon
cô bảo ngon nhất luỗn! ^_^
tổ ban Mai Ngoc Anh dúng là chả dc. ai có năng khiếu nấu ăn
thế thì sau nay cho chồng con ăn CÁM công nghiệp ả

hay phở chấm phoọc môn
hahahahah
chào nhe
này này zonzon là mày chứ ai ? cứ tưởng chú ốm hóa ra chú ở nhà còn nói lắm hơn đi học í nhẩy ?
mẹ ơi tổ 1 ăn cơm chứ , thế mà kêu toàn nhân tài , oẹ sợ quá , chủ nhiệm xuống tổ tao ăn bao nhiêu nem hải sản còn j` ? hố hố thế thì chả khác j` nói tổ tao ngon nhất :)
chết nói tổ 4 ko ai biết nấu ăn thì xúc phạm quá , chậc chậc , iem với con ngọc anh làm hi` hục từ 8h30 đến 9h30 mới đi được đấy , các bạn nói thế thì oan quá a` ? n

-------------------------
bài này la` do phùng vân anh tổ 4 viết ko phải do con chu thùy dương tổ 3 viết ( trả thù cái vụ tao phải xách 4 kg bún của mày :) )
mà lần sau nhớ out nhé hehehe

good charlotte

kiwi said:
này này zonzon là mày chứ ai ? cứ tưởng chú ốm hóa ra chú ở nhà còn nói lắm hơn đi học í nhẩy ?
mẹ ơi tổ 1 ăn cơm chứ , thế mà kêu toàn nhân tài , oẹ sợ quá , chủ nhiệm xuống tổ tao ăn bao nhiêu nem hải sản còn j` ? hố hố thế thì chả khác j` nói tổ tao ngon nhất :)
chết nói tổ 4 ko ai biết nấu ăn thì xúc phạm quá , chậc chậc , iem với con ngọc anh làm hi` hục từ 8h30 đến 9h30 mới đi được đấy , các bạn nói thế thì oan quá a` ? n
bạn vân anh chỉ được cái chí lí
không có tui và con vân anh hùng hục trong bếp mấy tiếng thì cũng chả có món bún bò để bọn con trai tổ 4 ăn đâu nhé
chưa kể việc xách cả cân bún đi tìm nhà con thúy nữa :-( khổ thật

sam_arrest

khổ thế đấy thế mà chúng nó ko hiểu cho mình , dỗi rồi , dek viết nữa hehehe xem bạn hà với bạn quân câu bài ra sao , lại giống như hà hoàng thôi hô hô byw các bạn

good charlotte

GAY10a7 said:
eeeeeeeeeeeeeeeeee
zon zon la anh nào thế hả
mà sao bon, mày an noi mất dạy thế
tổ 1 của tui cái j` cũng nhất quá tuyệt
trách sao tổ các bác woa' tròi ngu ma thôi
hahahahahahah
tổ 1 làm quá ngon
cô bảo ngon nhất luỗn! ^_^
tổ ban Mai Ngoc Anh dúng là chả dc. ai có năng khiếu nấu ăn
thế thì sau nay cho chồng con ăn CÁM công nghiệp ả

hay phở chấm phoọc môn
hahahahah
chào nhe
khổ!!
tui đâu có dám cho chồng ăn CÁM hay phoọc môn :-( oan quá , lấy đâu ra tiền mua thứ đắt tiền đấy
tui chỉ cho chồng ăn phân lân văn điển thôi (cho chồng ở luôn văn điển thưởng thức)
chắc quân cũng muốn vợ nấu món đấy cho ăn nhỉ, hà cứ noi theo gương tớ mà phát huy nhé

Zino

Tổ 1 ăn cơm vì tổ 1 là theo truyền thống nhá. Chứ ko phải là gì đâu. Nếu không phải là toàn người giỏi thì đã không chịu nấu

tiamo_no1

Member
good charlotte said:
khổ!!
tui đâu có dám cho chồng ăn CÁM hay phoọc môn :-( oan quá , lấy đâu ra tiền mua thứ đắt tiền đấy
tui chỉ cho chồng ăn phân lân văn điển thôi (cho chồng ở luôn văn điển thưởng thức)
chắc quân cũng muốn vợ nấu món đấy cho ăn nhỉ, hà cứ noi theo gương tớ mà phát huy nhé
Ngọc Anh nói chí lý!
Chồng ơi!Vợ noi gương Ngọc Anh nhá!

sam_arrest

này , bạn tớ là giám đốc công ty sản xuất phân lân văn điển đấy , các bạn có cần tớ giới thiệu cho o ? tớ là tớ tốt lắm cơ bạn bè lấy huwuwx nghị 2000d/ bọc phân

good charlotte

crying said:
Ngọc Anh nói chí lý!
Chồng ơi!Vợ noi gương Ngọc Anh nhá!
cứ học hỏi tớ đi !
cần gì phải xin phép chồng
công nhận hà là một người vợ ngoan hiền số 1 đấy !
hồi trước khi chưa lấy chồng , hà bản lĩnh lắm cơ mà !sao khi về nhà chồng ý chí thụt giảm thế !
+ TO QUÂN : sướng nhất ông đấy! lấy được người vợ đảm đang , hiểu ý chồng .Ông nhớ chăm ở nhà chăm sóc vợ nếu không có thằng khác cắp mất đấy

tiamo_no1

Member
good charlotte said:
cứ học hỏi tớ đi !
cần gì phải xin phép chồng
công nhận hà là một người vợ ngoan hiền số 1 đấy !
hồi trước khi chưa lấy chồng , hà bản lĩnh lắm cơ mà !sao khi về nhà chồng ý chí thụt giảm thế !
+ TO QUÂN : sướng nhất ông đấy! lấy được người vợ đảm đang , hiểu ý chồng .Ông nhớ chăm ở nhà chăm sóc vợ nếu không có thằng khác cắp mất đấy
Hic...Ngọc Anh ui!Chồng của tớ nó...như thế cơ mà(không nói kẻo động chạm).Bản lĩnh mấy thì ý chí cũng phải thụt giảm nếu không nó cho...thì có mà............(Chồng ui!Đừng trách vợ.Đây chỉ là hiện tượng vợ với vợ buôn cùng nhau thui)

pisses

này hà ơi cho minh` hỏi cái , ấy nói là " Bản lĩnh mấy thì ý chí cũng phải thụt giảm nếu không nó cho...thì có mà............" thế cái chỗ ........ ở chỗ " nó cho " là cho j` thế ? ấy viết thâm í quá , tớ lại ngây thơ tớ chả bít j` cả ^^

sam_arrest

hôm nay mắt hà chả được dịp long sòng sọc lên còn j` , mà khổ con na có làm j` thằng zonzon chồng ấy đâu cơ chứ :q: :q: :q: :q: :q: :q: :q: :q: :q: :q: :q: :q:

good charlotte

#hà:trời ơi ! chả nhẽ quân lại có tính "vũ phu "như thế !
như thế là không ổn đâu , hà phải đi học một khóa karate thôi
sam_arrest said:
hôm nay mắt hà chả được dịp long sòng sọc lên còn j` , mà khổ con na có làm j` thằng zonzon chồng ấy đâu cơ chứ :q: :q: :q: :q: :q: :q: :q: :q: :q: :q: :q: :q:
ôi ! dù em có tình ý gì với bạn quân thì cũng phải cẩn thận vì bạn hà ghen kinh quá (mà ghen nhiều tổn thọ lắm )

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000