GHINET 10a7

sam_arrest

che.p thoi duoc , ngoi tren nay` cha thay dua nao lop minh ( cau them duoic 1 bai` ) tao danh` phai? viet vay :

- dang di thuot tha nhat : da. cai' nay` em danh` cho ban. Thien Thanh` a. , neu' ban. Thanh` co' gi` trach' iem , iem cung~ ko co' gi` de^? ta. lo^i~

tiamo_no1

Member
Nếu nói về kỷ lục thì lớp mình nhiều kỷ lục lắm nhưng cái gì cũng ...bất ổn.Mà lớp mình có mấy ai lên forum trường đâu.Nhưng thôi,nếu ít thì phải vận động bằng mọi cách,vận động từng người một,bất đầu từ Thiên Thành nhé!
Thiên Thành lớp mình thì nhiều kỷ lục lắm!Đẹp trai này(do bạn ấy tự nhận),học giỏi này(cái này thì ai cũng công nhận rùi,sướng nhá!)...còn nhìu lém nhưng hổng muốn nói,để mọi người bổ sung vậy
(nói như vậy đủ để khuyến khích Thiên Thành lên forum trường mình chưa???) :)
(sorry nhá!Có gì nói không đúng thì Thiên Thành tha lỗi nhá!Tình cảnh ép buộc thôi mà)

sam_arrest

chòi ạ tại vì lớp mình chúng nó chỉ chơi games ( mà công nhận games hay thật ^^ ) hoặc là chỉ chat ( bình thường thôi ) >>> ko tốt , ko tốt... ^_______^
lam` gì có chuyện bạn Thiên THanh` đẹp trai , mẹ ơi phét lkacs quá, mấy cái này chúng mày cứ tự bầu đi , kệ chúng nó , bầu cho chúng nó lác mát hê hê hê .....

bodie

hic! con SAM oi mày có muốn hôm đầu tiên đến lóp và.......... ko?
mày câu bài kiểu này chác dén lớp an chửi thàng Thành à
lo mà sửa bài đi

sam_arrest

nhầm nhầm , các bạn cứ việc tự nhiên bởi vì bạn Thành lớp mình no có biết chửi , hiền quá
e hèm
kỷ lục tiếp theo thuộc về bạn hờm hờm ,,,,,,,,,,, cho bạn nào bây giờ , cho lên chúng mày tố cáo tao thì tao chít liền hớ hớ ^________^

ngan_a7

hình như cái topic này lập ra để trêu tức bọn lớp mình hay sao ấy???nghĩ đến cũng thấy vui vui.mà công nhận lớp mình cũng hay thật.hôm qua lớp trưởng lại còn tỏ tình với bí thư nữa chứ :) vậy là lớp a7 có 2 đôi rồi.kỷ lục quá(thông cảm!tính iem vốn thích đi mai mói)

sam_arrest

hờm để iem viết lại bài tyor tình của bạn lớp trưởng xiem lào:
nụ cười của cô ấy làm tan nát trái tim tôi
hề hề hề , chuyện ai chả biết đấy là TÚ ANh rồi , khổ nhưng mà Tú Anh đâu có lên đây để mà biết được ten bạn ý đã có trong ghinet 10a7

tiamo_no1

Member
Thiên Thành lên forum trường rùi cả nhà ui!Sao trên đời lại có người siêu thế nhẩy??? :) .Tiếp tục vận động người thứ 2 nào,nhưng ai bây giờ??? :-/ Ừm...lớp trưởng đi

caphedang

ăn nói hàm hồ,hehe chúng mày mà cũng tin lớp trưởng thích bí thư á,đoạn văn chỉ là đoạn văn thôi(THường thôi!)
KỈ lục đầu tiên nhé:
-nặng cân nhất:phùng vân anh
-đen khoẻ đen đẹp:nguyễn việt anh
-đầu bò nhất:trần hương thảo

sam_arrest

mày là đứa nào // thích tao đập chết o? hừm hừm để xem mày là thằng việt anh hả , mày có biết vì sao nó nhạt kom ? tại vì nó thiếu đường , ngu thế

tiamo_no1

Member
Công nhận lớp trưởng ngu thật,nó nhạt vì thiếu đường hoặc vì thiếu muối.Thế lớp trưởng muốn uống nước đường hay nước muối để bọn này còn biết mà chuẩn bị :)

kiwi

thang lop truong ko bi thieu duong hay thieu muoi gi dau ma chi tai no hoc gioi van qua nen hay thuong xuyen cam thay chan vi moi ng noi chuyen ko hop y ban lop truong yeu qui cua chung ta

kiwi

ma nay bon may ,sao chung ta ko bau hot boy_hot girl cua lop chung ta ,chung ta co rat nhieu ban" nam thanh nu tu" co phai ko? Nen xin moi moi ng tham gia..Yo di pa` con oi..............

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000