GHINET 10a7

GAY10a7

kỉ luc ah' chuyện nhỏ
người dep trai nhất chà chà chỉ có anh thui
còn duyên dáng nhất cũng chỉ có nghiêm Anh Quan mà thui
các BÁC co dồng ý ko nhỉ
ko dồng ý các bac cẩN thận nhá

pisses

nghiêm anh quân sao bằng " phung` thị vân anh - chủ tịch hội đồng quản trị ngân hàng đầu tư và phát triển việt nam " hớ hớ , tài cao thế lày cơ mà

good charlotte

không thể nào !! :-O
chồng tao sao lại là chồng thằng quân được
mà tao làm mộ cho nó rùi cơ mà , ko chịu xuống ở cứ thích chui lên , thế mới khổ em chứ!!

pisses

chết ai lại nói mồ mả ở đây ? thằng hải cô nó cho mộ thằng tùng ra giữa đường cái rồi còn j` ? được đền bù nhiều lắm nhé , đươ j ngắm trời đất lại còn se cộ nữa chứ , chuyện , hết í

GAY10a7

chính xác Mai Ngoc Anh lai xây mộ cho Tùng kinh thiet
mối tình chung thủy à nha co khi bây giờ kết hợp giữa Mai Ngoc Anh và Nguyễn Thanh Tùng dc à nha
các anh chị em dồng ý chứ
tui la dồng ý cả 2 tay 2 chân
quên mất xin lỗi các anh chị em thu 7 tui ko di dc. ,dấy la do tui ức chế ông bà già woa';
tui déo di nữa buc mìn kinh khủng
thế nhá; tui sorry

pisses

thôi vừa viết xong thì nói hẳn ra ku , bựa vừa chứ
khổ ngọc anh xây mộ cho tung` nhưng mà khổ vừa xây xong giáo sư sinh học đã úp cả bộ mông của chú í vào 2 que hương , chả biết mông chú í có sao ko nhưng 2 que hương thì gãy đôi

chòi oi lại còn hôm qua nữa chứ , giữa bàn dân thiên hạ , bạn dương tự nhiên nhảy vào ôm bạn zonzon ( mặc dù có sự ủng hộ và khích lệ từ bạn tùng ) rồi vỗ mông bạn zonzon đánh đét 1 phát . dương thấy zonzon ko ý kiến ý cò j` thế là sướng , tí tởn chạy ra khoe khắp lớp , chết không , bạn zonzon bị mất trinh mông rồi tội nghịp khửa khửa

good charlotte

trời đất !
xây mộ cho chồng cũng như xây mộ cho ai cũng thế cả(mà tui vốn là một người vợ chung thủy mà ;;) )
ai cần xây mộ tui xây hộ cho (kèm dich vụ tư vấn kiểu mộ cho môden)
mà ông quân bảo không đi thứ 7 sao tui vẫn thấy ông ở nhà con thúy thế nhỉ :-/

good charlotte

mà kể ra mình cũng siêu thật đấy chọn đúng chỗ đất quy hoạch để xây mộ
tí nữa phải đòi tiền bồi thường của tiến sĩ sinh học mới được
mà chồng ơi ! sướng nhất chồng đấy! được ra mặt đường , tha hồ ngắm trời ngắm đất
pisses said:
chòi oi lại còn hôm qua nữa chứ , giữa bàn dân thiên hạ , bạn dương tự nhiên nhảy vào ôm bạn zonzon ( mặc dù có sự ủng hộ và khích lệ từ bạn tùng ) rồi vỗ mông bạn zonzon đánh đét 1 phát . dương thấy zonzon ko ý kiến ý cò j` thế là sướng , tí tởn chạy ra khoe khắp lớp , chết không , bạn zonzon bị mất trinh mông rồi tội nghịp khửa khửa
cả lớp ta phải trao danh hiệu "bàn tay vàng " cho dương chứ nhỉ :q: =D>

pisses

khổ bạn giáo sư sh bạn ý ức chế vì bị 2 que hương cắm vào đít nên bạn ý phá luôn , tội nghịp , tung` ơi mày ko có mộ rồi , hahaha

good charlotte

caphedang said:
chết tiệt thật,sao nguyễn việt anh lại là người bản lĩnh nhất lớp,trần việt anh mới phải đạo chứ
ô hô !! lớp trưởng được danh hiệu "ngưởi vác tù là hàng tổng " chưa thích à!
hay lại thích thêm danh hiệu "người được nhận nhiều lời phê bình nhất lớp "

pisses

khổ hương cắm đít hùng ( nhiều nghĩa wa' a` ><) nên tao nói thôi chứ có làm j` ảnh hưởng đến sự tĩnh lặng của chồng mày đâu
---------------
hôm nay lớp m` ăn uống ghê gớm quá , tổ 2 chúng mày dám cướp chai nước ( mắm ) của tổ tao , thế có ức không cơ chứ , thấy bọn tao đói nghèo lại cứ đòi >< bắt nạt :D

good charlotte

thôi !!thôi!!
tổ 4 mình bỏ qua cho tổ 2
bởi vì tổ mình còn đi cướp đồ ăn kinh hơn , tổ 2 chỉ là vô tình thôi , còn bọn mình ko cố tình mà chỉ cố ý thôi

pisses

đấy cái chữ kí tao tìm cho mày đẹp o :D tại tổ 2 toan` bạn ngoan hiền nên là mới có thể trấn được chứ bọn tổ 1 thì có j` ma` trấn >< :D

GAY10a7

eeeeeeeeeeeeeeeeee
zon zon la anh nào thế hả
mà sao bon, mày an noi mất dạy thế
tổ 1 của tui cái j` cũng nhất quá tuyệt
trách sao tổ các bác woa' tròi ngu ma thôi
hahahahahahah
tổ 1 làm quá ngon
cô bảo ngon nhất luỗn! ^_^
tổ ban Mai Ngoc Anh dúng là chả dc. ai có năng khiếu nấu ăn
thế thì sau nay cho chồng con ăn CÁM công nghiệp ả

hay phở chấm phoọc môn
hahahahah
chào nhe

tiamo_no1

Member
good charlotte said:
thôi !!thôi!!
tổ 4 mình bỏ qua cho tổ 2
bởi vì tổ mình còn đi cướp đồ ăn kinh hơn , tổ 2 chỉ là vô tình thôi , còn bọn mình ko cố tình mà chỉ cố ý thôi
Ở đâu ra thế?Toàn các tổ khác lấy của tổ 2.Tổ 2 có được cái gì đâu.Oan wa'

kiwi

to 2 lam nhieu cai nem cuon gi do nen con thua bao nhieu.Ca to may nua Quan a ! to gi ma lam chinh la thit bo the,ai nghi ra may mon thit bo day the?

GAY10a7

oé tổ tui hơi hoành tráng ah`
hỏi có tổ nào như tổ tui ko??
quá dộc
hahahhahahha
chỉ trách sao tổ tui,tụ tập woa' nhìu nhân tài
the nen dung trach tổ tui nhé ,trách tổ mọi người quá tầm thường thôi

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000