GHINET 10a7

kiwi

Dau tien em xin dc de cu ban Nguyen Thi Toan mac du may ngay hom nay ban dang bi mac "trong benh "nhung du sao em van thay ban xinh nhat lop+hien diu+de thuong...........

sam_arrest

đánh có dấu đi mây` , đ** hiểu j` cả ... nay` ma` cái này hồi trước bầu rời , bầu lại lam` cái j` , ma` đằng nào lớp mình cũng có vài dduiwas lên đây thôi chứ lkamf gì có đông đủ magf bầu với chả bèo >>>> phản đối , phản đối , kịch liệt phản đối

ngan_a7

lần trước chỉ có tiamo và bodie bầu nên không tính.bây giờ lớp mình có thêm thành viên thì bầu lại cũng được chứ sao.nhưng lớp mình ai trông cũng ổn,chả biết bầu thế nào.đề cử tạm vậy
1.Nguyễn Mỹ Nhật Anh
2.Võ Thanh Hà
3.Đàm Tú Anh
4.Dương Thu Là
5.Mai Ngọc Anh
đó là girl,còn boy nè
1.Đoàn Trọng Hiếu
2.Nguyễn Thành Luân
3.Trần Việt Anh
4.Nguyễn Hoàng
5.Nguyễn Anh Đức

tiamo_no1

Member
Woa!Luân cũng được đề cử làm hot boy cơ đấy! =)) =)) =))
E hèm!... :cool: nhưng mà nghĩ lại thì bố làm hot boy cũng ổn đấy.Con cũng đề cử bố làm hot boy luôn :)

kiwi

lần trước chỉ có tiamo và bodie bầu nên không tính.bây giờ lớp mình có thêm thành viên thì bầu lại cũng được chứ sao.nhưng lớp mình ai trông cũng ổn,chả biết bầu thế nào.đề cử tạm vậy
1.Nguyễn Mỹ Nhật Anh
2.Võ Thanh Hà
3.Đàm Tú Anh
4.Dương Thu Là
5.Mai Ngọc Anh
đó là girl,còn boy nè
1.Đoàn Trọng Hiếu
2.Nguyễn Thành Luân
3.Trần Việt Anh
4.Nguyễn Hoàng
5.Nguyễn Anh Đức
tao ko hieu may la dua nao nhung tao nghi that sai lam khi bau nhu the nay ma con sai lam khi cho thang hieu xep dau .HOi that nhe may la Tu Anh a? chi co Tu Anh moi nghi Hieu xep dau thoi

kiwi

theo to phai la the nay:hot girl la Toan va hot boy la............Quan .Do la y cua em chu ko biet ba con nghi the nao :>

kiwi

to ngan_a7 :voi lai tao mươn noi 1 dieu co ve mat tham mi cua may co van de thi moi co the noi nhu vay(xin loi nha vi tao thich noi thuc nhu vay)

bodie

kiwi said:
tao ko hieu may la dua nao nhung tao nghi that sai lam khi bau nhu the nay ma con sai lam khi cho thang hieu xep dau .HOi that nhe may la Tu Anh a? chi co Tu Anh moi nghi Hieu xep dau thoi
công nhận với pa` Dương , hình như đóa ko phải la con NGAN. Ở lơp chả thấy pa` Ngan noi cau nao cả con lên nay thi noi nhìu , mà cách noi chuyen nhu đang muốn gây sự ý ( ko tin vào room 10a7 ) mấy bài dầu tiên cú soi mói , noi chuyên rất khó chiu. VẬY pa`"NGAN a7" pa` có phải là Pham thi Ngân ko hay la ai vậy? khai thiệt ra đi

caphedang

nguyễn hoàng thích bé này ah,hình như bé này hồi trước học trường tao thì phải
bầu chọn làm gì cho mất công,hehe
thằng quân pede rùi,ko tính
bầu hiếu với tú anh đê,hehe
ui kìa,ngại chưa,lớp trưởng cũng được vào danh sách cơ à?

tiamo_no1

Member
caphedang said:
nguyễn hoàng thích bé này ah,hình như bé này hồi trước học trường tao thì phải
bầu chọn làm gì cho mất công,hehe
thằng quân pede rùi,ko tính
ui kìa,ngại chưa,lớp trưởng cũng được vào danh sách cơ à?
=)) Lớp trưởng mà cũng muốn bầu Hiếu và Tú Anh cơ à???Lạ wa',lạ wa' đê....................................

tiamo_no1

Member
kiwi said:
1.Nguyễn Mỹ Nhật Anh
2.Võ Thanh Hà
3.Đàm Tú Anh
4.Dương Thu Là
5.Mai Ngọc Anh
đó là girl,còn boy nè
1.Đoàn Trọng Hiếu
2.Nguyễn Thành Luân
3.Trần Việt Anh
4.Nguyễn Hoàng
5.Nguyễn Anh Đức

Nói hơi wa'!ngan a7 chắc không phải là Phạm thị Ngân nhưng đâu thể là Tú Anh được.Bạn "bí" lớp mình không bít chat chit đâu.Mà kể cả là có thì "bí" cũng không thèm chọn Hiếu đâu."Bí" có người khác cơ! :)

tiamo_no1

Member
bodie said:
công nhận với pa` Dương , hình như đóa ko phải la con NGAN. Ở lơp chả thấy pa` Ngan noi cau nao cả con lên nay thi noi nhìu , mà cách noi chuyen nhu đang muốn gây sự ý ( ko tin vào room 10a7 ) mấy bài dầu tiên cú soi mói , noi chuyên rất khó chiu. VẬY pa`"NGAN a7" pa` có phải là Pham thi Ngân ko hay la ai vậy? khai thiệt ra đi
Oh!Ngân chưa hẳn là ít nói đâu nhưng dường như ai cũng nhận ra ngan a7 không phải là Phạm thị Ngân.Mà cũng chẳng hiểu là ai mà biết rõ về lớp mình thế??? :-/ Nếu là người trong lớp mà thích soi mói,gây sự kiểu này thì................bo'xtay rùi

tiamo_no1

Member
To ngan a7:Mọi người đã lên tiếng phản ánh như vậy rùi thì khai thật ra đi.Còn nếu không đủ can đảm thì chỉ cần tự nhận lỗi là được,chẳng ai bắt tội ngân đâu.Mà nếu không đủ can đảm để tự nhận lỗi nữa thì ra khỏi box lớp mình luôn đi,coi như mọi chuyện là chấm dứt

kiwi

này lớp trưởng ,ông có biết tôi nghĩ gì sau khi đọc xong 3 dòng này của ông ko:"thằng quân pede rùi,ko tính
ui kìa,ngại chưa,lớp trưởng cũng được vào danh sách cơ à?"
+thứ nhất thằng Quân mặc dù nó hơi bị "pede" thật đấy nhưng nó đẹp trai hơn ông nhiều lắm
+thứ hai ,ông nghĩ Hiếu đẹp trai nhất lớp sao??????????? :-O
+thứ ba rằng tôi đồng tình với tiamo rằng ông mà cũng biết bầu Hiếu với Tú Anh là đẹp nhất sao? =))
We remember,
All the times we,
Had together,
And as our lives change,
Come whatever,
we will still be
Friends Forever...

la, la, la, la... yeah, yeah ... la, la, la, la
We will still be,
Friends Forever

tiamo_no1

Member
sam_arrest said:
@ hà : cái danh sách của mày chán quá chả có đứa nào được cả , bầu thế mất mặt lớp chúng ta , mà này nói thật nhé , sao ko có minh ngọc nó xinh như thế cơ mà , tuy nó chơi với lớp không tốt và tính khí cũng ko được nói là hay nhưng mà phải công nhận là nó xinh , bầu cái kiểu quái gì thế ? toàn cho những đứa mình quen biết vào à , đừng có làm cái kiểu như thế
Oh! :-O Em có đưa danh sách à?Danh sách nào thế chị ???Sao em không biết nhẩy :-/

tiamo_no1

Member
sam_arrest said:
thôi chúng mày ơi mà điên hay sao mà luân làm hot boy , nhục mặt trông thấy
Ơ hay!Mỗi người 1 ý kiến khác nhau chứ.Sao lại cứ phải thọc ngoáy nhau thế???Luân còn hơn ối người.Nếu theo ý kiến của sam thì chắc ai làm hot boy cũng nhục mặt lớp mình hết.bo'xtay!

kiwi

tao cho may noi lai 1 lan nua con VAnh kia.Sao may dam noi va thang Quan hop nhau ,me kiep cai thang do hoi do ma hop voi tao a??????????????? :9 lay chua toi.May dung de tao buc minh len nha,noi phai co suy nghi chu X(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000