GHINET 10a7

chocomog_257

Moderator
caphedang said:
đề nghị mod delete mấy cái bài của sam
chửi bậy nhiều quá,nghe phát sợ
Del rồi đấy bác Vịt Em :D Khiếp, bà sam gì mà chửi loạn xì ngậu thế hả, bớt miệng đi cho mod tôi đỡ mất công del bài nhớ.

kiwi

nay Viet Anh ong nghi the nao ma bao toi va Quan hop nhau.Con hon ong chang co con nao co the hop voi 1 thang vua kieu ngao nhat lop ,vua thich ra oai nhu ong ca dau nha

sam_arrest

khổ , tao thấy chúng mày muốn xóa thì tao cũng muốn viết , chúng mày dduweas nào viết bài cũng chỉ 2-3 dong` , tao đố chúng ày kiếm được bài nào chất lượng như bài của tao đấy .
khổ , chất lượng quá cũng là một cái tội , bị chúng nó ghen ghét nên chúng nó đành phải xóa đi để cjho đỡ chướng tai gai mắt chứ j` ? ôi dào ôi sợ qué , sợ đến mứac mà phải viết thêm bài nữa để cho mod xóa thêm . làm mod mà dựa vào mối quan hệ để xóa bài là thế nào nhỉ ? hớ hớ , nếu ở trong phân` kia thì có thể nói là chửi bậy nhưng ở trong phần này chửi ở chỗ nào ? dẫn chứng cụ thể ? ma` nói thật nhé , làm qué j` có dẫn chứng cụ thể , xóa hết rồi mà , làm thế để ko còn có tang chứng vật chứng nữa mà . thôi viết thế thôi , kẻo chúng mày đi đâu nhìn thấy tao cũng chửi thì chít.

===============
ai đọc xong có thể bảo mod del bài này đi , nhưng bài sau của tao nếu del đi thì chúng mày cứ yên tâm tao sẽ save lại , có j` tao paste ra cho chúng mày đọc , :)) bài sau của tao sẽ ko có 1 câu chửi bậy nào cả yên btaam đê

sam_arrest

ko biết viết liền nhau có được không , đầu tiên là lời chân thành cảm ơn tới bạn lớp trưởng đã bõ công bảo mod del bài của tớ , tư cách con một mà , nên không chịu được những gì là sự thật người khác nói ra khửa khửa khửa

thứa hai là sorry ha` , tao ko đọc kỹ bài nên nghĩ là bài mày viết ^^

tiếp theo là phạm thị ngân :
thứ nhất , không dám lấy tên họ thật của mình để vào phần của lớp mình mà phải dùng tên họ của người khác , hay ghê nhỉ , hay là sợ mọi nguwopwif biết khuôn mặt thật của mình ở lớp và trên mạng khác nhau ? gi` chứ sợ a` ? ko dám khai tên a` ? thế thì tốt nhất là đừng vào nữa , đến tất cả những đứa vào đây đều lấy tên thật của mình ra để viết bài còn có một " nhân " lại dùng tên người khác , thế có chấp nhận được không ? mà nếu là con phạm thị ngân thật thì sao ở lớp ko nhận đấy là mày ?

thứ hai : trời ạ , trong danh sách còn có thằng việt anh lổn nhổn trứng cá chứ ? chết thôi ạ

rồi , bây giờ đến " phạm đình minh " : nào , sao chu' chau' ta ko hoa` 1 ti' nhe^? ;)

sam_arrest

chết thật máy nó bị dơn nên nó bị như thế bây giờ viết tiếp

ha` nay` , tao nói thật nhé , tao thấy lớp mình có ai có thể làm hot boy đâu ? nếu theo định nghĩa một hot boy toàn diện thì chúng mày tự so sánh đi , có thể hot boy của lớp ko thể đủ các tiêu chí nhưng ít ra phải khả dĩ 1 tí chứ ? , mà tao còn chả biết thằng luân là thằng nào nữa , hic hic thằng thắng là ai hở mày ?????tao ko co' y' j` khi bảo là "nhục mặt lớp m`" cả nhưng mà hot boy do số đông bầu chọn . để xem xem lớp m` có mấy đứa bầu chúng nó , may ra là mấy bác tổ 2 ><

iem nói thế xion các bác thông cảm kẻo bảo iem chửi và nói xấu các bác

ê quân zon zon : tao nói j` may` ma` may` chửi tao ? trắng trắng rồi lại tròn tròn , thơm thơm rồi lại giòn giòn như mày cho lên nấu lẩu thì ngon lắm đo' biết không kon ? phải chấp nhận sự thật thôi kon a
:>

trời ơi dương ơi nghe giọng mày có vẻ rất sung sướng khi được bầu là howpjk với quân đấy nhỉ ? chuyển từ phê lớp trưởng sang phê quân rồi a` ? có j` thì nói cho cac bạn nghe nhe' hehehe

-----------
bye

kiwi

con VAnh X( may con ai de noi nua ko?sao may nhat thiet phai noi tao ha troi oi:"chuyển từ phê lớp trưởng sang phê quân rồi a` ? có j` thì nói cho cac bạn nghe nhe' hehehe".Tao khong phe thang nao ca,thang nao cung do hoi ca.Thoi thi chi noi rang thang Quan dep trai la dc chu gi?no khong hot hiec gi het ca,con Mai Anh cung bao thang Quan la dep trai ma.

pisses

ma` tao ko chê những đứa trong list là xấu mà là bình thường _ cũng như ai . hừ thế mà có đữa nghĩ tao bảo nó xấu chứ ><

good charlotte

lớp mình có ai tên MAI ANH ko ấy nhẩy :-/
dương đâu có phê ai đâu dương nhỉ
dương chỉ "cảm mến" quân và bị "ám ảnh " bởi bạn lớp trưởng nói nhiều như máy phóng thanh ở bên cạnh thôi ha

sam_arrest

đấy , thấy chưa dương ? tao nói chỉ có đúng trở lên thôi khứa khứa ( kiểu cười cũ nquas, coá ai dạy kiểu cười nào khác ko ..........><)

tiamo_no1

Member
Như sam đã từng nói,lớp mình chẳng có ai tên Phi Nhi cả.Thế lớp mình có người tên là Thái Kỳ Lân à???

GAY10a7

mấy con me già
dien het zui`
ma ai dám noi vớ vản the
dứa nào dầu têu ha>>>????

ngoc anh voi cả ban Phung van anh oi
2 người luôn di song song
luc nào cũng mươn ép người ta vào dường cùng la sao>
tao la tao ko dẻ yen dau
con béo ạ
mày nho day mối thu này tao sẽ ko quên

ko bao giò quên.2 con me già khon nan
may nen nhớ may còn chưa bồi thương cái vụ mày làm hỏng hàng của tao dâu nhé!
chưa thay dua con gái nào khủng bố như mày huhuhuhuhu

kiwi

uh` noi nhu con Mai Anh tao con chap nhan dc chu noi nhu con VAnh,dung noi tu "phe" o day nghe chua ,tao chi bi am anh thang Viet Anh vi no nhu loa phong thanh ben tai tao thoi,con thang Quan a?chang bao gio tao them de y den no ca nho day :cool:

good charlotte

ê ! quân nói ai la "2 con mẹ khốn nạn " đấy

tôi đã làm gì ông chưa hả!! X( ! đừng có chửi người vô tội

mà con vân anh cũng có làm gì ông đâu , nó chỉ đưa chân nhẹ nhàng , chưa chi ông đã kêu ầm lên rồi , chắc tại ông quá "nhạy cảm" thôi :q:

good charlotte

cơ quan ngôn luận chỉ làm việc có 12/24 h thôi
chứ "cơ quan ngôn luận " của bạn lớp trưởng đáng kính của chúng ta lại làm 24/24 h cơ đấy
p/s : ở MƯỜNG TÈ của em , thì "cơ quan ngôn luận " kiểu đấy được gọi bằng một cái tên hết sức thân mật là "cái loa tổ dân phố " đấy ạ

good charlotte

trang này có đề tài là ghinet 10a7 chứ , sao lớp mình vào đây chỉ để chửi nhau thôi nhỉ (có gì thì đến lớp , rủ nhau ra WILLIAM CƯỜNG mà giải quyết )
bây giờ tôi sẽ đưa ra vài danh hiệu ghinet để các bạn tham khảo trước :
_ danh hiệu "người có nhiều vợ nhất" thuộc về bạn NGHIÊM ANH QUÂN với 2 bà vợ lớn ( bích ngọc và thanh hà) cộng thêm cô bồ mới tậu được là dương :q:
_ danh hiệu "loa phóng thanh " thì đang có sự tranh chấp giữa NGUYỄN THANH TÙNG và TRẦN VIỆT ANH (tức lớp trưởng).. hehe
_ ngược lại , danh hiệu " người ít nói "nhất lớp thuộc về bạn TOAN (có ai có ý kiến khác không ?)
_danh hiệu " người có bản lĩnh nhất lớp " lại thuộc về 1 bạn nữ , bạn NGUYỄN VIỆT ANH
_và cuối cùng , danh hiệu cao quý nhất : " gay của lớp 10a7" lại có tận 3 ứng cử viên : quân , hải "cô" và duy "gay tổ 4" (em xin lỗi tổ trưởng trước!! :9

pisses

chòi oi nghe mấy anh chị nói mà em sợ quá a` ><

quân ơi tao chỉ đưa chân nhẹ nhàng chaer biết vào đâu nhưng mà khổ , tao ko biết mày có chim ko nên là hình như là ko đạp đúng chim , nếu có đạp đúng thì khổ chưa , ra đây tao bán cho 2 nghìn 1 chục đảm bảo hàng made in chi- nồ nhé ko phai made in vn đâu

trời đất ạ "cơ quan ngôn luận " mà thuộc về bạn trần "vịt " thì chít iem rùi , khổ iem ngồi trong h ngoan lắm cơ nhưng mà bạn í cứ cố đổ cho iem tội nói nhiều thế mới đau chứ chết , chết loa phóng thanh này hỏng nặng rồi

chết ngọc anh ơi mày biết o thằng quân còn thiếu 1 chồng nữa là thằng tùng lớp mình đấy thế là kỷ lục về nhiều vợ nhiều chồng nhé

chết , bây giờ xon các bà các cô ,các bác và các anh chị bầu hộ cho em danh hiệu cực kỳ cao quý :" sát thủ giữ đồ "-tức là đồ của m` chỉ m` m` usher í ><

thanks

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000