FC Hire! Yeah......

Status
Không mở trả lời sau này.
Cái thằng Thỏ này, ki dã man, có ai tính tiền bài viết của nó đâu mà viết có mỗi bài, cụt cả hứng. Mang tiếng dạy bóng rổ nhưng thực ra thầy Thỏ đang rèn luyện cho chúng ta một sức "trâu" đáng kể với những bài tập mà tuyển nam cũng phải le lưỡi.
Mà Vân Anh này, tao thấy mày đâu xấu nhất lớp đâu, có cái bạn gì hay đội mũ tập với mình ấy, hình như học lớp mày, bạn ấy để nguyên mũ thì ko sao chứ bỏ ra cứ...

cheryl

star_diamond said:
Mà Vân Anh này, tao thấy mày đâu xấu nhất lớp đâu, có cái bạn gì hay đội mũ tập với mình ấy, hình như học lớp mày, bạn ấy để nguyên mũ thì ko sao chứ bỏ ra cứ...
Thơ này ... ai lại nói thía :-< Ở trên đời nàu, ko có kon gái ko xinh, chỉ có những bạn gái ... chưa bít làm đẹp thoai :"> Đừng chê ai bảo h nhá, đặc bịt là các bẹn nữ :p
Nhưng mà trg` hợp ngoại lệ là .. đối với thầy Hare :"> Các bẹn thik nói j` thì nói nhá :))

cheryl

star_diamond said:
Đấy là mày chưa thấy bạn ấy thôi, thấy rồi là đổi ý luôn, bạn ấy chỉ đc mỗi cái ít nói thui;-)
Đùa :-<, ý tao là ko nên chê người ta thế :-< mài có hiểu ko. Chê người khác, thì rồi sẽ có ngày người ta chê lại mình mà, thế nên cũng chẳng lợi j` cả :p Nếu "ko được xinh xắn " như mài nói thì thoai, mặc kệ đi :>
*2all: Còn ai mún gia nhập Hưng FC nữa ko thía ;-) ;-) đăng kí ngay để được trúng giải .. :)) giải đặc bịt là .. được phép khao thầy Hưng 1 bữa tuỳ ý + xả phanh B-) Có ai mún trúng thưởng ko thía ;-) ;-) đăng kí ngay đi nhá ;)

HoangPhiHong said:
Sau đây Thỏ tui xin có đôi lời chỉnh sửa:
- Ngày sinh của Thỏ là 23/12 chứ ko phải là 24
- Thỏ tui mượn tiền thằng Tuấn là do trong người ko có tiền lẻ chứ đâu phải tui nghèo hết tiền
- Mà chuyện thu tiền tuyển nữ chỉ là tui nói đùa thui chứ tui đâu có thu thật đâu mà các bạn bôi bác kinh thía
- Nick tui là : hdc_6789, bạn nào có nhu cầu chat chit thì add vào nhé :D
anh hưng ơi em nghe danh anh từ lâu nay có dịp gặp chữ
xin anh dạy em vài đường br cơ bản với.......>:) >:) >:)

cheryl

boycva_keyboard said:
anh hưng ơi em nghe danh anh từ lâu nay có dịp gặp chữ
xin anh dạy em vài đường br cơ bản với.......>:) >:) >:)
Ko bít bẹn có chịu bỏ thời gian ra đọc hết những trang trước ko thía ;-) ;-) Để tớ nhắc lại nhá :>, thời bủi nài là ko có cái j` gọi là fzee cả đâu, mà đặc bịt là với 1 NBA star trong tương lai thía lày thì ... chuyện giá cả là hơi bị khó đấy [-( hehe.
Mà nếu bẹn Q thik, gia nhập hội cho dzui đê ;-) ;-) Có đọc mí cái dòng quảng cáo hấp dẫn của tớ trên kia ko thía B-) ... thik thì đăng kí ngay nhá, đừng chần chừ :p

Ice_Fire

Member
trinity_girlA3 said:
Oài ... anh ko tin tưởng vào mức độ hâm mộ của hội fan club của thầy Thỏ àh ... toàn nói thật ... ai rỗi hơi trêu làm jề ... [-(
Đề nghị Post ảnh lên , có khi đi dự thi HOT BOY được đấy hi~hi~

chiplove_skate

kinh qua ..............................bi h em moi biet lop minh co nhiu HOT den the' ^_^..............................chuc mung may vi dc hoc voi 1 nguoi nhu* "thay hung* " van anh a !11hehe
ma con tho* no' bao? con neo` lop' minh` xau the' ~~~~~>lao qua dam' che^ ban tao a!!!!^_^

chiplove_skate

y' nham^`.........................................truong*` minh` co nhiu HOt !!!!!!!!!!!!!!!!!!.................................................................................................em viet nham moi nguoi thong cam? *_*

ờ ờ ... mí thằng hot lớp mình nó chê đoá ... em bít mình là ai chứ ... ko dám với tới đâu :p
ai làm ơn hộ cái post ảnh thầy thỏ lên hot boy đi ... để còn vote cho chứ :D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000