FC Hire! Yeah......

Status
Không mở trả lời sau này.
H

HoangPhiHong

Guest
Sau đây Thỏ tui xin có đôi lời chỉnh sửa:
- Ngày sinh của Thỏ là 23/12 chứ ko phải là 24
- Thỏ tui mượn tiền thằng Tuấn là do trong người ko có tiền lẻ chứ đâu phải tui nghèo hết tiền
- Mà chuyện thu tiền tuyển nữ chỉ là tui nói đùa thui chứ tui đâu có thu thật đâu mà các bạn bôi bác kinh thía
- Nick tui là : hdc_6789, bạn nào có nhu cầu chat chit thì add vào nhé :D

Hớ hớ, cuối cùng khổ chủ cũng lên. Để bọn nó nói đểu nhiều quá(có cả mình thì phải:D). Mà nói thế thôi chứ thực ra cả bọn lập cái topic này ra vì tình cảm với Hưng thỏ đấy chứ(tình cảm gì thì chỉ có giời bít)

Oài ... nói đến tận trang thứ 4 rùi mờ mới thấy thầy lên ...
Có ai dám bôi bác thầy đâu ... toàn fan của thầy mờ ...
Thầy Thỏ no 1 ... It's so cool !!! :D

Oài ... anh ko tin tưởng vào mức độ hâm mộ của hội fan club của thầy Thỏ àh ... toàn nói thật ... ai rỗi hơi trêu làm jề ... [-(

Bạn Tuấn nè cứ doạ từ trang 1 ... bi h đến tận trang 5 roài có seo đâu :-j
Mờ toàn thấy bạn post bài chê thầy thỏ ... hổng phải là ghen tị đoá chứ :-?

tuankazzan

Member
Ko phải là CHÊ mà TRÊU!!
Nó là bạn tôi cơ mà >_<
Chẳng qua cái này ND ko phù hợp thôi del là đúng rồi còn gì,chứ ghen tị với thằng Thỏ á có điên mới làm thế hô hô hô

H

HoangPhiHong

Guest
Thằng Tuấn kia
Thích kiểu trêu tức, nói đểu tao ko??
Đợi đấy
Chiều nay tao thăn mày
Mình nghe các bạn trong đội bóng rổ nói
Bạn Lê Vân Anh là xấu nhất lớp nhưng tớ trông thấy cũng bình thường mà
Tớ chỉ thấy hơi ghê ghê bạn Vân thôi

Nin_prince

Member
thang` Hung chao` dai. ca de. Dai ca cua? chu' bay gio` co' khi ko nhieu` fan bang` chu' dau. Chu' dung' la` thang` de. xuat' sac' cua? anh :D

cheryl

Nin_prince said:
thang` Hung chao` dai. ca de. Dai ca cua? chu' bay gio` co' khi ko nhieu` fan bang` chu' dau. Chu' dung' la` thang` de. xuat' sac' cua? anh :D
Cảm ơn bẹn Quang đã đào tạo ra những ng` đệ tử xuất chúng như là bẹn Hưng nhá :"> Bạn hình như đã làm được cái điều mà cả TG đang lên án thì phở >:) >:)

cheryl

trinity_girlA3 said:
Oài ... bó chiếu oài ... tớ tự bít mình là ai mờ ... có cần nói ra thế ko chứ %-( động chạm đến tự ái ...
ơ, L có nói j` đụng chạm Vân Anh đâu :(( Sao Vân Anh lại nói thía, L bùn >.<

chiplove_skate

heheh boncon trai no bi dien^ y ma` ~~~~>may chap lam gi ^_^
ma hung* nao` the' con phai thang` day may bongr o? buoi sang ko em yeu ^_^~~~~>ham^ mo^ qua' !!!

chiplove_skate

HEHEH con van anh no bao? ....................thay hung iu quy day^' .................................ko phai ?bao? em gai' chi dau^ *_* dung ko van anh

Nin_prince

Member
cheryl said:
Cảm ơn bẹn Quang đã đào tạo ra những ng` đệ tử xuất chúng như là bẹn Hưng nhá :"> Bạn hình như đã làm được cái điều mà cả TG đang lên án thì phở >:) >:)
ko co' gi` ma` thang` Hung nay` tui cung~ dau co' ngo` la` no' kha' vay. :D

sao chưa thấy khổ chủ xuất hiện nhỉ điên thật..............chắc nó phải chờ đến khi nhiệt huyết lên đến đỉnh điểm thì xuất hiện nó bới xì tai

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000