FC Hire! Yeah......

Status
Không mở trả lời sau này.

cheryl

Thầy thỏ đứng bên cạnh Huy heo ... làm tôn lên cái vẻ đẹp ( ko mấy có ) của Huy heo :)) =)) Công của thầy ... lớn thiệt :))

bọn này trêu nó vừa thôi chứ lị, không nó ngượng, bạn bè phải đoàn kết...chứ ai lại.......... ;)). Khổ thân thằng pé cứ ngắm là trượt còn vớ vẩn là thông rổ....^:)^

Đâu coá trêu đâu ... hâm mộ thiệt mờ :x
Thầy Hưng thỏ mặc cái áo vẽ từ đầu năm cứ thấy đi show mãi ... trông áo đẹp phết nhỉ (chỉ khi chưa mặc) :))

Ối giời ơi, Vân Anh ơi, hóa ra mày hâm mộ thầy Thỏ thật à, tao cứ tưởng mày chỉ giả vờ để...câu bài thui:D. Hôm nay Thỏ nhờ mình vẽ mấy cái hình con thỏ chơi bóng rổ để làm ava, mấy ngày nữa cho bà con chiêm ngưỡng nha.
Kazzan ui, Thỏ ko lên FC ko phải vì ngượng đâu mà là vì hết xiền rùi, ko ra hàng đc, thầy định thu tiền đội nữ nhưng nói chả ai nghe, nên ko có xiền. Ông đi qua bà đi lại quyên góp cho nó chút tiền lẻ ăn tiêu cái.

Oài ... nhớ đến thầy định thu tiền đội nữ ... hổng galăng jề hít ... Thảo nèo mấy hum hổng thấy thầy dạy br ... nghèo thía cơ đấy :)

cheryl

Các bẹn nữ nà cứ hay vớ vỉn [-( Thời buổi nài còn ai dạy ko công với cả fzee ... thầy cũng phải kiếm chút để ... khao ny thầy chớ :"> Thảo nào dạo nài ko thấy thầy ra canteen, h ra chơi cũng biệt tăm tik [-( ... nghèo quá mà ra đấy mà :)) >:)

tuankazzan

Member
star_diamond said:
Ối giời ơi, Vân Anh ơi, hóa ra mày hâm mộ thầy Thỏ thật à, tao cứ tưởng mày chỉ giả vờ để...câu bài thui:D. Hôm nay Thỏ nhờ mình vẽ mấy cái hình con thỏ chơi bóng rổ để làm ava, mấy ngày nữa cho bà con chiêm ngưỡng nha.
Kazzan ui, Thỏ ko lên FC ko phải vì ngượng đâu mà là vì hết xiền rùi, ko ra hàng đc, thầy định thu tiền đội nữ nhưng nói chả ai nghe, nên ko có xiền. Ông đi qua bà đi lại quyên góp cho nó chút tiền lẻ ăn tiêu cái.
À à thảo nào hum nay thằng cu vay mình 500 gửi xe,đến nhục cái mặt hô hô hô nghèo đến độ 500 còn ko có thì bó tay rồi ~_~

cheryl

tuankazzan said:
À à thảo nào hum nay thằng cu vay mình 500 gửi xe,đến nhục cái mặt hô hô hô nghèo đến độ 500 còn ko có thì bó tay rồi ~_~
Tuấn ơi ... nói thía chứ ... L cũng phải xin bẹn Thạch của L 1k để đóng góp xiền ủng hộ ng` nghèo mà :)) =)) sao mờ chẳng thấy ai đóng góp cho mình thía nhở :)) =)). Người ta có câu " giấy rách phải giữu lấy lề " cơ mà, Tuấn đừng coi thường nhá b-)
Hôm nay thấy Hare ra canteen ăn cơm cơ đấy, chắc phải tận những 3k b-) oách chưa :)) =))

Lucifer

Active Member
[-X
ko nên nói ban thỏ thế chứ
dù sao ng ta cũng là lớp phó kỷ luật mà
:))
mà chỉ hơi thiếu $$$ có gì đâu
vẫn hàng ngày ăn đủ 3 bữa cơm mà
có nghèo lắm đâu

Oài nói dzậy ... thấy thương thầy wa' :(( ... e cũng mún giúp thầy đoá nhưng "đã nghèo còn mắc cái eo" , "ốc còn ko mang nổi mình ốc nữa là ... " :D ... Fan của thầy cũng nghèo như thầy lun
Thoai đổi tên 2pic nè đê ... thành nơi ủng hộ đồng bào ... tương thân tương ái ... tất cả chỉ vì thầy thỏ :))

H

HoangPhiHong

Guest
Ờ ờ
Vì tình cảm của mọi người dành cho tui
Hôm nay tui xin mạn phép có đôi lời chỉnh sửa đồng thời cảm ơn mọi người....
Mặc dù là trên này các bạn viết như ... đấm vào mặt tui nhưng thôi
Tui chân thành cảm ơn tới bạn Hà My đã bỏ công sức lập hộ cái topic này(cho dù nó dùng để chửi bới ầm ĩ tui :( )
Và cũng có đôi lời cảm ơn các bạn đã gởi bài

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000