FC Hire! Yeah......

Status
Không mở trả lời sau này.

nenu_aloha

Member
FC Hare! Yeah......

Theo đề nghị của box Hi d9! Sau đây là một vài thông tin về thầy Hưng thỏ, hix.... hi vọng cái topic này sớm bị del!!!!

Tên: Nguyễn Khắc Hưng
Ngày sinh: Chỉ có chúa mới biết!
Nick: Thỏ, Hare ( đọc là He, he, he ==> nghĩa là Thỏ rừng ^_^ )
Cá tính: Điên rồ, thích bóng rổ và thích che ô!
Nhận xét: Ko thể trở thành Hot boy đc nhưng mà vẫn cứ cho mình là Hot Boy ==> bó tay! :)) :)) :))

Thầy ơi, lên mà phát biểu ý kiến, ặc!

cheryl

Ôi thầy Hưng yêu dấu :x Ôi .. tình iu đời Li :x ... Ôi ... chết mất :)))
Thầy Hưng ... thừa tiêu chuẩn để nàm 1 hot boi thực thụ ... quá đẹp dzai ( nhấn mạnh từ quá ) ... chơi bóng rổ quá đỉnh ( nhấn mạnh từ quá 1 lần nữa :)) đỉnh đến nỗi ngồi ghế dự bị, mang số báo danh : dự bị số 14 :"> ) ... và cái j` của thầy cũng quá hoàn hảo :">
Mẫu người lí tưởng để chọn nàm ... ( nàm cái giè mọi người tự đề xuất :p)
*2My : thêm thông tin thầy đã có đối tượng :)

cheryl

Em tưởng anh Minh vào đây để ... TXĐ số phận của cái 2pik nài ... hoá ra ... =)) Chẳng bít bao h và ai sẽ là người TXĐ nó nữa :) ... ko bít có qua được hôm nay ko, để thầy "hare" được đọc những dòng tâm huyết của mình :"> =))

chocomog_257

Moderator
cheryl said:
Em tưởng anh Minh vào đây để ... TXĐ số phận của cái 2pik nài ... hoá ra ... =)) Chẳng bít bao h và ai sẽ là người TXĐ nó nữa :) ... ko bít có qua được hôm nay ko, để thầy "hare" được đọc những dòng tâm huyết của mình :"> =))
em ơi, anh có phải mod box này đâu mà ^^ mà thầy hare là thầy nào thế, anh chưa nghe tên bao giờ :-/

cheryl

chocomog_257 said:
em ơi, anh có phải mod box này đâu mà ^^ mà thầy hare là thầy nào thế, anh chưa nghe tên bao giờ :-/
Híhí bẹn ý là ng` thik làm hOt boI D9 anh ạ :"> bẹn ý là thành viên tích cực của đội dự bị boro trg` mình, mang thứ tự dự bị số 14. Anh àm ko bít bẹn ý nà hơi phí đấy :x =)) ( thật may nà anh chưa gặp bẹn ý :p)

Lucifer

Active Member
chú thích :
bạn ý thik làm chứ ko đc làm

=)) =)) =)) =))

My lập cái FC này tớ buồn cười quá
đc rồi
hay là tớ làm fan đầu tiên nhẩy
mà có đc quyên lợi gì ko
:| mà thôi vậy
có lợi thì răng cùng ko còn

tớ xin ngoài cuộc
chờ ngày cái topic này ế ẩm mốc lên
và vào kho

Lucifer

Active Member
nhưng mờ
hội viên có phải đóng lệ phí gì ko
có quyền lợi gì ko
ý đừng nói là đc chữ ký với gặp mặt thần tượng nhá
:l

cheryl

Cái đấy có cho chắc là có mà nó thèm. vào hội được quyền lói xí thầy Hare, bôi bác thầy hare, và nói chung là làm cái j` mình thik để bày tỏ cảm xúc của mình với thầy ý :"> Tuyệt vời chưa :x

Lucifer

Active Member
waoy
tuyệt vời thế
hôm sau tớ nói chuyện trong giờ ( :"> xấu hổ quá đi mất )
thấy thỏ mà mở mồm ra nhắc
tớ có quyền :-b
:"> hí hí
quyền lợi to nhẩy

iem xin làm hội viên cái

# My hay là lập cả FC cho cô thôn nữ dịu hiền nhẩy
Oanh S****

cheryl

Oanh Silic ( lên đây cải biên tí cho nịch sự :"> ) có FC ở lớp là đủ roài, nhìu ng` hâm mộ quá thì .... ngịa chít :">
Ko còn ai là mem ò cái FC lày à :-< chán nhỉ :( Cái quyền lợi quý giá thía mờ ko ai hứng à ;-) ;-)

cheryl

Hí hí Tuấn làm j` mờ nóng thía, cho bọn tớ 1 cái sân chơi cái lào ;-) ;-) Các thành viên của hội hoạt động rất tik cực, và đang tiến hành lăng xê + lôi kéo thêm hội viên mới :)) Chờ tí đi, khi nào hội nài mốc meo hãy lock, nhá mod nhá ;-) ;-)

tuankazzan

Member
He he he đã bảo rồi mà nếu là FC của thằng Hưng thì tao xin đăng kí ngay suất chủ tịch hội Anti Fan Hưng ạ ha ha ha _~_~_
Mà chưa thấy khổ chủ lên trên này phát biểu câu rì nhỉ?

nenu_aloha

Member
Xin lỗi nếu ai ko biết rằng thầy Hưng mang áo số 4 chính thức của Pomelo thì đi mà update lại đi, mà thầy Hưng đang bận thi đấu ( ặc! ) nên chắc mai mới lên đây, hay tối nay nhỉ? Thầy ui!

Oai` ... cho em vào với My ui ... Em là fan ham mộ trung thành của thầy Hưng nè ... Trùi , ui thầy wa' :x ... Thầy Hưng j cũng pro` hít ... :D
@Tuấn : đảm bảo hội anti fan chỉ toàn con trai (mà như thế là ông đang ghen tị đó Tuấn ơi) ... các bạn nữ đều iu mén thầy Hưng mờ ... :)

Lucifer

Active Member
:)) cái topic này sang đc trang 2 cơ à

hôm nay mình quay sang tìm cái thước
nhìn thấy thỏ
thỏ tưởng mình nhìn thỏ
rất tự nhiên
thỏ cười duyên ( =)) )
và còn làm dấu V ở tay
y như mình là fan đang chụp ảnh thần tượng
=))
quả này
-_-"
iem xin rút khỏi danh sáng hội viên

nenu_aloha

Member
Oài, thôi thôi, các bạn đã vào đây rồi thì nên thêm vài câu khen thầy chứ sao lại Mang chuông đi đánh xứ người thế này???? ^_^

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000