FC Hire! Yeah......

Status
Không mở trả lời sau này.
Hưng thỏ bị xỉ nhục có nghĩa lí gì đâu, trơ quen rồi. Hôm nay lần đầu tiên mình ôm quả bóng thân yêu về trước mặt bọn 8P mà ko bị kèo nhèo:"Ấy ơi cho mượn đi,làm gì mà ki thế, mượn ném mấy quả thôi mà" thực ra ném xong lại:"THôi, cho mượn chơi đi, mai trả" Nghe đến đấy sống chết gì cũng phải đòi nếu ko muốn "Bóng ơi ở lại chị đi đây"

jề mà đến nỗi thảm thương như thế ...

@thầy Hưng : cố gắng luyện tập đi .. nhá ;)

@a Thịnh : nói quá rồi đấy ... Please stop here .. :-w

@Quang : ai thik nói j thì nói .. nếu mình có khả năng thì vấn đề còn lại là time thoai ...

@Sơn : Tui bít ông giỏi roài ... sợ wa' :-S

lày lày ... stop chiện lại đi ... :D

làn trứơc bị mứt bài post ... nay thông báo lại ...

chủ nhật vừa rồi .. CVA VS VĐ và bị thua 63-54 .. thầy tui đc vào sân trong 2,3 phút cuối hiệp 2 và nghỉ từ h giải lao đến hết trận ... :D

cấm có đc ý kiến ý cò vớ vỉn đấy ... :p

MÀy nói thiếu rùi, lúc thầy vào sân chúng ta đã gào lên :"Hà ơi, cố lên!!!!!!"
Hôm đấy bạn Linh ở 8P đào hoa vãi ạ, mấy chị VĐ hò hét cổ vũ số 11, nghe xong tên họ đầy đủ của chú bé thì im đến lúc hết giờ lun, vui thật

H

HoangPhiHong

Guest
Thui nào!!
Mọi người đừng cãi nhau nữa!
Mất tinh thần đoàn kết quá!
uh` thi` cũng cần phải có chút chút điều hay như vậy mới vui!

pó tay My roài .. lười viết thế ... hay là câu bài =P~

em vẫn ủng hộ thầy Hare ..

lần trước trượt vụ me xanh ... để tuần sau xem chủ đề trước .. =P~

Tuần sau mới chiếu mừ, phải xem mới đc. Mà sao hôm đấy My đc hỏi là chơi gì lại nói mỗi bơi thôi thế, nói thêm bóng rổ vào có chết ai đâu, mà tự dưng tuyển nữ lại đc quảng cáo ko mất tiền, chán thật.........

oài oài .. làm j mà đã có mà dám nói ... lên tivi rùi .. mà năm sau vẫn chưa có thì .. ~~> pó tay :-S

mà trường mình cũng đâu mạnh về bóng rổ nữ .. :-S

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000