FC Hire! Yeah......

Status
Không mở trả lời sau này.
scca390 said:
Chỉ sợ kô đấu tranh được thui. Đức Bi mà
Đức bi thì Đức bi, thầy Hưng ra sân hay ko là do FC quyết định, vào sân cúi chào CĐV 1 cái ở giờ nghỉ rồi trở về vị trí sở trường là...dự bị là FC mãn nguyện rồi, Đức bi ko lẽ ác đến mức ko cho Hưng vào sân ở giờ nghỉ:D

live-or-die

Active Member
Đức bi thì Đức bi, thầy Hưng ra sân hay ko là do FC quyết định, vào sân cúi chào CĐV 1 cái ở giờ nghỉ rồi trở về vị trí sở trường là...dự bị là FC mãn nguyện rồi, Đức bi ko lẽ ác đến mức ko cho Hưng vào sân ở giờ nghỉ
sao mày ko bảo nó nhân trần cahyj vào sân đi....như thế nổi hơn đó....=)) =)) =)) =))

H

HoangPhiHong

Guest
Oài!!
Mọi người có cần phải nói xấu tui đến vậy ko??
Mà anh Thịnh hơi bị mồm to rồi đấy!
Chẳng bằng ai mà lúc nào cũng nói hơn người!
Thật khiến người ta khinh ngày càng khinh!!
Chẳng lẽ lại ko phân biệt được rổ nào là rổ sân nhà!!
Chắc chỉ có Thịnh mới là người ghi điểm vào rổ nhà mà bị ám ảnh tới bi giờ!!!

H

HoangPhiHong

Guest
Bà Thơ ơi!!
Cháu đâu phải là cái thằng khiến người ta pó tay toàn tập như thế được!!!
Chắc là chỉ mất 3000 thui!!!
hahahahaha
:))

Lucifer

Active Member
HoangPhiHong said:
Oài!!
Thỏ nói đúng tớ ủng hộ
:D

chẳng hiểu cái gì
nhưng cũng vào bon chen tý
=)) =)) =))

HoangPhiHong said:
Bà Thơ ơi!!
Cháu đâu phải là cái thằng khiến người ta pó tay toàn tập như thế được!!!
Chắc là chỉ mất 3000 thui!!!
hahahahaha
:))
thầy ui .. làn trước .. em trượt mất vụ thầy mời uống nước ... >:)

để giải này thầy trò mình đi uống một thể ... ;) :D

anh Thịnh cứ vào đây .. định vùi hoa dập liễu .. thầy mình kìa .. =)) =))

live-or-die

Active Member
Oài!!
=))=))=))
tao với mày đanh 1-1 ko....đánh đến 10 tap chấp may 6 ok.....50k 1 quả.....nhận ko.....néu đủ gan đánh thì hãy mở mồm ra chê người khác .........hiểu ko em.......
nhân trần ở đay là....nhân tức là người ...còn trần tức là ko mặc cái j.....=> nhân trần tức là ...??

live-or-die

Active Member
to thằng hưng:mày xem lại bản thân đi động tác ném rổ thì sai......lên rổ thì như là mời anh ơi lock em đi. đánh cùng đồng đội thì chả có ti chiếm thuật dis j.chi biết đứng 1 chỗ mà đợi bóng.....nem rổ xong mất bóng đưng nhìn đội bạn cướp rổ,bi tấn công thì đứng yên trên sân đội bạn ngắm họ ghi điểm...lúc bị nói thì tỏ vẻ biết hết rồi nhưng ko bao h sửa cả... mày nhìn thằng long bím đi...nó bi h tiến bộ lắm rồi ......tự hỏi bản thân di....như thế đên bao h khá lên đc bao h mới đc đánh chính

Stop stop, chê nhau nhiều ko tiến bộ hơn đc đâu mà chê. CHả ông nào hơn ông nào đâu mà cứ...Ai cũng nói mình giỏi thì cãi nhau đến bao giờ cơ chứ. Stop nhá!!!!!!

Nin_prince

Member
ZLO2C said:
to thằng hưng:mày xem lại bản thân đi động tác ném rổ thì sai......lên rổ thì như là mời anh ơi lock em đi. đánh cùng đồng đội thì chả có ti chiếm thuật dis j.chi biết đứng 1 chỗ mà đợi bóng.....nem rổ xong mất bóng đưng nhìn đội bạn cướp rổ,bi tấn công thì đứng yên trên sân đội bạn ngắm họ ghi điểm...lúc bị nói thì tỏ vẻ biết hết rồi nhưng ko bao h sửa cả... mày nhìn thằng long bím đi...nó bi h tiến bộ lắm rồi ......tự hỏi bản thân di....như thế đên bao h khá lên đc bao h mới đc đánh chính
kho? qua' Hung oi, tap. den' bao lau roi` ma` de? bi. che the' nay`

live-or-die

Active Member
Thầy Hưng như thía là có tiến bộ roài Lúc đầu còn 90 năm dự bị bi giờ còn 80 năm thui
tao nghĩ tập đên khi nào trường mình kỉ niêm 300 năm ngày thành lập thì hưng đc vào đánh chính

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000