FC Hire! Yeah......

Status
Không mở trả lời sau này.

scca390

Member
Ưhm`.Tính tao trẻ con tự nhiên chửi nhau chuyện đâu đâu :D Kệ mẹ bọn nó thích nói gi` thì nói .
Anh Thịnh Hahahahaha kể cả có thật thì cũng như nhau thui

live-or-die

Active Member
thàng sơn cho anh ym của mày cái
xem lại hum nay đánh đi em.....đội anh thàng thiện qần như là ko bít choi....mà thàng thinhd9 va thàng quang anh đánh cung ko phải tôt nhất...mà đánh ngang ngửa với bọn mày........đội chính khối 12 đánh thì sao đây em......

scca390

Member
Ghê chưa. Đội hình bọn em đã đủ đâu thiếu Nhân+ mít. Với cả em toàn đẩy ra ngoài. Em đánh trung phong thì rebound+ lên điểm tốt hơn. Chết ngay

scca390

Member
Bây giờ em+ Linh tập ở Ba Đình được các anh chỉ cho lên nhanh lém. Em nói thật các anh cũng kô vùi dập được đâu

live-or-die

Active Member
nhìn lại ai đánh trung phong đi em.....anh đó...mà anh bi h la người bạt thấp nhất đội.....mà may rebout với anh.....có an đuc đíu đâu (thằng pé có tiến bộ,ném tốt hơn).....mà cả dội anh hum nay có mỗi anh với thàng thịnh d9 là đánh tích cực còn 2 tahngf kia .......đanh như c*c.......

hic hic .. viết đến mỏi cả tay ... thầy Hưng là hs của lớp 10 D9 ạ ... :D

mem of 8pomeloes ... kekeke :))

mí ông anh cứ vô đây đàm luận .. về khoản rebound ... nổ ít thoai chứ ... [-(

live-or-die

Active Member
ặc.....thàng hùng là nhảy cao cướp đc bóng...còn anh chi đứng dưới tì người chiếm vị trí thôi.......bảo anh nhảy cao.....bật thế nào đuợc......mày xem hum nay anh đánh toàn tì người đợi bóng rơi xuống rùi nhặt mà....^^.....

Ặc, box bóng rổ ế quá hay sao lại lôi sang đây nói thế này, mà kể ra dạo này thầy Hưng chả có gì mới ngoài việc hôm nọ lon ton ra chỗ con Hà ngồi bị mình đạp cho 1 cái tí nữa thì đi hai cái chân Thỏ:D
@Sơn: thừa hơi mà chửi nhau với cái đứa ko bít gì mà cứ nói như thể mình hiểu biết về thời kì Phục Hưng lắm ấy

H

HoangPhiHong

Guest
Thôi nào!!!
Xin can cả nhà!
Mọi người đừng chửi nhau như thế mất tinh thần 4rum quá à!
Nhưng mà thằng Sơn nó nói đúng đấy anh Thịnh à!!
8Pomeloes vs Khối 12 thì....
Khối 12 chắc thua thôi!
Em định bàn với thầy Bình cuối năm có trận chia tay lớp 12!
Nếu đựoc thì anh em mình sẽ hiểu nhau hơn thôi!
Đời còn dài..........

CHỉ sợ thầy ngồi ngoài thì cổ vũ cái nỗi gì. Nếu thầy ko đc vào sân thì chúng ta sẽ đấu tranh cho thầy vào >>>>>Let's go!!!!!!!!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000