Em mới vô trường

Hehe...........neeus lớp A3 ngay gần đấy thì chạy sang mà xem chứ tò mò mà làm gì..........................bạn CT thì xinh rùi............học được............phải cái ít nói wá........................với lại chờ xem ảnh thẻ Đoàn thì dễ thất vọng lém...........ảnh thẻ thì có bao giờ đẹp đâu cơ chứ

He he, Bt thấy lớp BT thì có mỗi Cẩm Tú là xinh nhất thui, còn lại thì bình thường, mờ nhạt, chả ai gây cho BT ấn tượng gì hôm đầu tiên gặp cả!! Mà tính cũng thế, chả có ai tính hay hay 1 tí cả, kể cả CTú, nói chung là ở lớp mới BT chả quý ai hết, chán thật, mà ko quý ai nên thấy chính mình cũng ko sống hết mình với cái tập thể ấy, làm sao mà học được với họ đây? Chán quá!!! Đến lớp như một nghĩa vụ, ko háo hức gì nữa hết!

Who_Cares

Member
Phương Tú là em nào vậy hả chú lexus??? :D
Sao bảo em CT ngồi bàn đầu mà mãi chả thấy bóng em đâu dzậy? <_<
Còn nếu bt thấy đến lớp là nghĩa vụ thì thỉnh thoàng nghỉ học một buổi chơi... học gì nhiều cho đau đầu :D :lol:

WC động viên kiểu gì thế này ....hãy đừng vội khẳng định như vậy BT ah, nhiều khi đến lúc ra trường rùi , mỗi người sẽ có 1 chọn lựa riêng cho cuộc sống và BT sẽ tiếp xúc với nhiều điều mới ...đến lúc đó em sẽ cảm nhận khác về lớp mình đó .Và bây giờ anh nghĩ là em đừng quá tạo nhiều áp lực cho mình vậy ...

ÔI giồi ai cũng khuyên nhủ đủ kỉu là mới đầu năm sẽ như thế nhưng thực sự những đứa học cùng lớp cấp 2 với BT chả ai thích nghi được với lớp mới cảe, chúng nó khác quá, chơi thì vẫn chơi nhưng chảng thấy vui, mà cũng thấy chúng nó quá nhạt nhẽo, thậm chí còn thấy vài đứa quá điên và ngớ ngẩn!
To WC: he he, cứ làm theo lời ông thì chắc vài lần như the BT khoi phai di hoc nua lun! HIc sao ko danh telex duoc nua the nay, an F9 rui ma van vay, tu dung sao the nay????

đoạn trên vẫn đánh được cơ mà ...hay máy BT vẫn bị virus vậy ...quá khứ đã làm cho BT ko dám tin vào tương lại chăng ..hãy thử 1 lần có lòng tin xem sao.

lexuscva

Member
Còn tui thì thấy rất thích đi học !! A2 lớp tui vui lắm !!Đứa nào tính cũng hay,mới lần đầu gặp đã thấy "khoái" tất cả chúng nó !!Vui dã man luôn !! :lol: :lol: :lol: :rolleyes: :rolleyes:
Không tin à??!!....Vào thử coi !! :lol: :lol: B)

Ui............mấy bác này toàn xui dại con trẻ thui............nó còn trẻ người non dạ cả tin lém............. :angry: ........Với lại học dưới chướng mấy ông bà giáo viên lớp em thì các bác cứ phải gọi là hết dám nghỉ học lun :ph34r:

Who_Cares

Member
Hay là các bác 10F viết đơn lên Ban Giám Hiệu nhà trường yêu cầu đổi giáo viên ..... tất cả các môn luôn :D :lol:
Làm vụ đó xong là 10F nổi danh khắp toàn trường đó nha :rolleyes: :D :lol:

HE he, đổi chủ đề hay thật bái phục bác đóa!!!
Thực ra thì ko phải là lớp BT ko hay, nhưng có lẽ là lớp song ngữ vốn đã rất khác các lớp khác, ai cũng nói và kể cả chính học sinh song ngữ cũng thấy mình khác học sinh các lớp khác. Mà học song ngữ với nhau từ lớp 1, thế là 9 năm học với nhau, kỉu gì thì mỗi lớp nó cũng có mụt phong cách riêng, thế nên vào một lớp toàn song ngữ từ nhìu trường khác nhau, mỗi nhóm học sinh của trường này lại là một kiểu, trường kia lại là kỉu khác, thế nên cũng khó hòa nhập lém! Viết ra thì rất khó diễn tả ý của BT nhưng đại để nó là như thế, hông bít mọi ngừi đọc có hỉu hông nữa!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000