Em mới vô trường

Blue_star

Member
Chào toàn thể bạn bè,họ hàng gần xa, bà con cùng trường, em năm nay mới vào trường mong được sự giúp đỡ của các đàn anh đi trước. Em muốn tìm bạn gái, ai có thể giúp em nhỉ?

lexuscva

Member
Nhóc kia ..vừa mới vào trường đã "đòi" tìm bạn gái hả???<_<
Làm gì mà khẩn cấp thế...cứ từ từ....ăn nó mới ..dừ hehehehe.. :D

Ha ha, thế thì BS nên đổi tên topic nì thành "search girl friend, urgent!!!!" mới đúng đấy!
Đây nì, níu cần thía thì làm wen với Bùn tênh nè, BT năm nay cũng mới vào trường!

lexuscva

Member
<!--QuoteBegin-Blue_star+Aug 29 2003, 09:03 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Blue_star @ Aug 29 2003, 09:03 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->Không phải thế, em muốn tòm bạn gái để cho số bạn gái nhiều lên thui[/b][/quote]
mẹ cha ơi ...lại còn thế nữa chữ. Bạn vui tính...dễ sợ luôn :lol: :lol: :lol:

nhưng em ui con gái xinh trường mình không nhiều đâu ...Con gái trường mình cứ xàn xàn nhau ....chẳng xinh chẳng xấu .Nếu tiêu chuẩn của em mà cao chắc khó mà kiếm được ở trường mình lắm he he he ...xin chia buồn với chú em nhé ...Mà tiện thể chú em cho biết năm nay con gái trường mình thế nào ??? :p

lexuscva

Member
Đây nì, níu cần thía thì làm wen với Bùn tênh nè, BT năm nay cũng mới vào trường!
Bluestar ơi... đừng thèm làm quen với BuồnTênh, kiêu dã man luôn <_< ...hic
--------------------------------------------------------------------------------------------
tiện thể chú em cho biết năm nay con gái trường mình thế nào ???
để em nói hộ cho : con gái trường mình năm nay không xinh lắm đâu anh ạ,
em chỉ thấy mấy chị lớp 11 xinh thôi.. :p :lol: hehehe

thế hả ? các em năm nay lên lớp 11 anh cũng biết được mấy em xinh ... sao ma nghe đau đời quá thế này thui ko sao cả chú em cứ thoải mái mà tăm tia các chị lớp 11 cần gì cứ hỏi anh , anh mà tư vấn cho he he he

chú em giả vờ hay thật đấy ...anh bảo nếu chú em muốn làm wen vơi em nào đang học lớp 11 anh sẽ giúp cho he he he he ...chỉ cần hum nào thắng em mời anh 1 bữa trà đá là được he he he ...

lexuscva

Member
chú em muốn làm wen vơi em nào đang học lớp 11
Anh có quen "em" nào lớp 10 thì giới thiệu còn được...
cha mẹ ơi, làm quen với lớp 11 để về tôn làm chị hai hả ông anh?? :unsure:

ông anh của chú vừa mới ra trường năm nay thì làm sao mà biết được em nào lớp 10 đâu cơ chứ he he he ....anh ko nhờ chú thì thui chú lại nhờ lại anh thế :lol: đâu có sao hả chú em các cụ đã bảo Trai hơn 1 gái hơn 2 vậy làm quen với các chị hơn 1 tuổi cũng bình thường thui he he he he sau chuyển dần cách xưng hô chứ .... :p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000