Em mới vô trường

Ghem

Member
Rat tiec minh chi co em gai ruot (thua) 5 tuoi thoi hehe. Neu ban thich tre kon thi gui tin nhan cho minh. Hay la chi minh nhe lop 12 tong hop day.

SkelballCVA

Member
<!--QuoteBegin-Ghem+Sep 21 2003, 06:29 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Ghem @ Sep 21 2003, 06:29 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Rat tiec minh chi co em gai ruot (thua) 5 tuoi thoi hehe. Neu ban thich tre kon thi gui tin nhan cho minh. Hay la chi minh nhe lop 12 tong hop day. [/b][/quote]
hi~ minh` nghe noi' da^n To^ng? ho*p. tra^u lam ! kho^ng da^y no^i? da^u ..... :rolleyes:

Ghem

Member
Trau la trau chu sao. Tong hop la truong quoc gia ma ( ko giong nhu truong minh dau). Tong hop moi khoi chi co hai lop, moi lop 50 nguoi, the ma thi dau vao tan 12000 hoc sinh. Vay anh biet chung no trau gi chua. Chi cua em hoc chuyen hoa(va con gai chuyen hoa thi xinh nhat truong Tong hop roi...hehe). Nhung cac bac muon lam wen thi tu hoc ki mot nha, nam sau thi dai hoc roi.

UI lớp BT (10F nhá) có mụt girl xinh lém nhá, tên là Tú, Phạm Thị Cẩm Tú, vừa cao lại trắng nữa, vì ko học tiếng P cùng nhau nên BT cũng chưa bít bạn ý học có giỏi ko nữa, cũng chưa nói chiện nhìu nên cũng hông bít tính bạn ý có hay ko, nhưng mè túm lại là bạn ý rất xinh. Bt mà là con trai thì BT cũng thích bạn ý mất thui! Hi hi!!! Ai có nhu cầu làm wen với bạn ý thì hối lộ BT đi nào rùi BT hậu thuẫn cho!!!

Who_Cares

Member
Đúng đó, scan lên cho anh em forum biết mặt với chứ :D
Rồi, em sẽ cho anh(chỉ riêng anh thui) một nửa số tiền từ đợt miss này :D

Who_Cares

Member
Bt đâu rùi??? Giúp anh em forum với chứ!!!!!!! :)
hehe chắc CT phải xinh lắm thì bt mới giới thiệu chứ...
A3 gần lớp F mà mãi chẳng nhận ra CT là bạn nào :D

Đây đây, Bùn tênh đây, khố quá, chưa gì đã ầm ĩ lên rùi, BT thấy Tú xinh đấy chứ, sao lại phình phường? Nói chung là cũng ko đến nỗi nghiêng nước nghiêng thành, he he, nhưng mừ trông bạn ý hay lắm, chả bít nói thế nào cả. Còn ảnh thì BT chưa có đâu, lớp đông quá còn chưa nhớ hết được tên của bọn nó cơ mè, lấy đâu ra ảnh cho mọi ngừi xem chớ! Phải chờ đến lúc nào cả lớp đi chơi đã cơ, chụp ảnh rùi scan lên cho mà xem, phải chờ thui!!!
Còn ai mún làm quen với Tú thì gửi YM cho Bt nhé, à mà đúng Tú là bạn ngôi bàn đầu, dãy thứ 3 từ cửa lớp vào trong!!! Ai chưa bít mẹt bạn ý thì đến xem đi rùi gọi Bt sau nhá!!!

chà ko biết đến khi nào bọn em mới đi thăm quan đây ...Thế lớp em đã phải nộp ảnh thể Đoàn viên chưa ? thử hỏi bí thư xem có ảnh của em Tú ko và rùi .... :lol:

Ừ nhưng ko có ảnh thì làm sao BT post lên được, mà bảo bạn ý mang ảnh đến lớp cho BT xem thì may ra còn được, chứ lại mượn hoặc xin ảnh thì bạn ý lại tưởng BT hâm mộ bạn ý quá thì chít!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000