Em mới vô trường

Blue_star

Member
Từ từ nhé, thế bây giờ nói chung là ku nào mún làm wen với bé NL của lớp tui nào? Chú Long hả? Được rùi, chú về làm cái sơ yếu lí lịch rùi gửi cho tui nhé, rùi tui sẽ giúp chú. Nhớ là có hậu tạ đấy nhé

minimum_girl

hahahaha. ai mà đòi dây vơi' NGUYÊT.LINH đó ( phải viết hoa mới trang trọng và lịch sự ) nghĩ ri` mà làm quen vơi' NL hả . tưc' cươ`i ma` chêt' thôi.
Ma` cai' ông kia tim` ban. gai' ri` ma` băc' loa cho toa`n 4r nghe thê' nghĩ minh` la` ai hả. Thơi` buổi nay` ko co' chuyên. con trai đi tim` ban. gai' như đi lưa. chon. đồ đâu nha'

Chậc chậc..................Chip thấy .................bạn NL cũng đâu có cao lắm đâu mà lo không với tới...............bạn ý cung dễ thwưong đáng iu đó chứ...........Tại sao các boy sáng giá của for mình lại ko có cơ hội nhỉ.................... ;)

omibecks

:D ..Bac chip ui!!!!!!!!!Bac khong co hieu "i tu" sau xa cua con be minimum roi. No bao NL cao...khong phai cao gia..ma la cao o ngoai doi ay.Duong nhi,gia ma cac bac ay nhin thay duoc ve mat cua may khi noi cai cau :
...Duong nhi?

hic hic thật ko thể hiểu sao mà ông trời lại bất công đến thế ko biết nữa hả hả ôi trời nghĩ lại càng tức có ai tự nguyện cho tui vài phân chiều cao dc ko?????????? ma nl là tên viết tắt của ai vậy tui mới vào nên ko biết cho tui mở mang tầm óc xem ehhehehehehehehehehe

Ý, topic này do bố mình lập ra mà chẳng thấy tăm hơi sủi bọt của bố mình đâu cả, hay nhỉ!

Mà bố hư quá cơ, vợ rồi bồ biếc cả đống như thế mà vẫn còn đòi tìm thêm bạn gái...chẹp....chẹp..... ;)

Bạn NL cũng xinh mà cũng dễ nói chuyện đấy chứ, có sao đâu nhỉ???

<!--QuoteBegin-sieumauechcom+Jan 18 2004, 03:10 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (sieumauechcom @ Jan 18 2004, 03:10 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Mà Phương Tú là vợ của bố tớ hả? Nói thế thì Tú là dì ghẻ của mình rồi, sao mà lắm dì thế hông bít???? :unsure: :) [/b][/quote]
Ứ ừ.............sao mà....................dì ghẻ nghe nó cứ..........ác ác thế nào ý................mình hiền thế này cơ mừ..................chậc chậc................... :huh: :blink: :( <_<

minimum_girl

thi` chinh' vì dễ nói chuyện quá thế mới chêt' chư' . Nhẩy cac' ây' nhẩy . Noi' thât. chư' tranh' xa ra . Khuyên thật tinh` đáy .
Ma` NL la` ai a` hoi? cac' ban. lop' a1 xem

lexuscva

Member
thi` chinh' vì dễ nói chuyện quá thế mới chêt' chư' . Nhẩy cac' ây' nhẩy . Noi' thât. chư' tranh' xa ra . Khuyên thật tinh` đáy .
Ma` NL la` ai a` hoi? cac' ban. lop' a1 xem
sao thế?...Bạn Dương nói rõ hơn chút được không?...
Bạn cứ "úp úp mở mở" thế làm tui tò mò quá, T
Tôi học A2 ngay bên cạnh lớp NL, có thấy gì lạ đâu, lạ nhỉ?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000