Đội bóng D1 tan rã!!!!

Vova

quanpdl said:
Bonne Anne'e!
======> bọn này Ăn né , Á à bác Nàu xỏ xiên gì anh em thế. Ăn ne'e là ăn cái củ khoai tây gì thì nói thẳng ra đi còn ne' với néo. Tuyển thủ bi sắt và ném đá thẳng tay Thuj đâu oài, vô đây ném nhanh.

Vova

Hôm nay sau khi trận đấu kết thúc. Đội bóng gồm những thành viên tích cực tổ chức 1 buổi tiệc linh đình kỷ niệm tròn 1 năm ăn sáng của đội. Ngày mai sẽ là ngày đại hội củac 4 năm không thay tất và giầy. Đề nghị các bạn tham gia đầy đủ

lengocthuj

Vova said:
======> bọn này Ăn né , Á à bác Nàu xỏ xiên gì anh em thế. Ăn ne'e là ăn cái củ khoai tây gì thì nói thẳng ra đi còn ne' với néo. Tuyển thủ bi sắt và ném đá thẳng tay Thuj đâu oài, vô đây ném nhanh.
:)) thằng này nó chúc mừng năm mới bằng tiếng Pháp ý mà, câu này có nghĩa là Happy new year , quả này thì em chưa cần phải đá:D

nobita_d1

mịa, nó tưởng chỉ mình nó biết tiếng Pháp thôi sao :D nó quên mất là còn có bác thuj bác nhờ, cảm ơn bác hi hi

Sana

nobita_d1 said:
mịa, nó tưởng chỉ mình nó biết tiếng Pháp thôi sao :D nó quên mất là còn có bác thuj bác nhờ, cảm ơn bác hi hi
Hê hê, sáng nay nobita ko đi đá bóng nên bây giờ ngứa chân hả? Lên đây sút cho bõ cbn tức à bác :D

kiban

Member
đổi chủ đề thì nên mở topic mới cho nó đông vui nhỉ???? Chứ để ở đây thì có ma nó vào đọc :d

thangdeu

Nhất trí với thằng An là đổi đề tài,mà nói cái gì bất giờ:)) ,em thấy cứ làm vài chén làm đầu câu chuyện.

thangdeu

kiban said:
hehe hôm nay em dzoooo những 2 bữa chẳng cơm cháo quái gì cả. Bây h đói quá :((
Giờ em mới hiểu lúc nát rượu mà có bát cháo hành lót dạ thì thằng Chí nó không tha ai là phải>:) =))

QuanDuiDoTham

Mịa em mới đi say sưa về, sướng dek chịu. Say lử đử nhứng éo muốn ngủ, vừa chửi bới chat chit trên mạng, vừa lải nhải hát "Ngày xưa ơi" các anh ạ. Ngày xưa ơi, mãi xa tuổi thơ, xa bến đò mờ sương cuối thu, xa dáng em gầy trăng ướt áo, xa lời hứa khi xưa... fê vãi vật =)) , em lại nhớ các anh của em trào cả nước mắt :( . Éo biết có đứa nào tưởng em bị sao ko, mà tưởng em bị sao thì cũng kệ cha nó, he he.

Em xin lỗi là em lên đại học cũng lăng nhăng nhiều nên ít tham gia với lớp, nhưng giờ em báo cáo là em đã ăn năn hối lỗi mà quay đầu về bờ rồi ạ. Thế nên các anh có đi đâu về đâu, bớt chút lòng thương xót thằng em tội nghiệp mà rủ em một phát với nhé, em xin nhiệt tình ạ. Rồi lần sau nữa nữa em tự động quen mùi em đi ko phải gọi đâu ạ. :*

Xin hết ạ :D. :x :x :x

thangdeu

QuanDuiDoTham said:
Mịa em mới đi say sưa về, sướng dek chịu. Say lử đử nhứng éo muốn ngủ, vừa chửi bới chat chit trên mạng, vừa lải nhải hát "Ngày xưa ơi" các anh ạ. Ngày xưa ơi, mãi xa tuổi thơ, xa bến đò mờ sương cuối thu, xa dáng em gầy trăng ướt áo, xa lời hứa khi xưa... fê vãi vật =)) , em lại nhớ các anh của em trào cả nước mắt :( . Éo biết có đứa nào tưởng em bị sao ko, mà tưởng em bị sao thì cũng kệ cha nó, he he.

Em xin lỗi là em lên đại học cũng lăng nhăng nhiều nên ít tham gia với lớp, nhưng giờ em báo cáo là em đã ăn năn hối lỗi mà quay đầu về bờ rồi ạ. Thế nên các anh có đi đâu về đâu, bớt chút lòng thương xót thằng em tội nghiệp mà rủ em một phát với nhé, em xin nhiệt tình ạ. Rồi lần sau nữa nữa em tự động quen mùi em đi ko phải gọi đâu ạ. :*

Xin hết ạ :D. :x :x :x
Em là rất phê bình các bác,nhậu nhẹt chia bè phái thế là không ổn. Bác Tùng yên tâm,em về công tác,bác cho em xin số,anh em giao lưu. Mấy thằng đá bóng toàn say mồi nói phét>:),ghét uống với mầy thằng này>:)

Sana

thangdeu said:
Em là rất phê bình các bác,nhậu nhẹt chia bè phái thế là không ổn. Bác Tùng yên tâm,em về công tác,bác cho em xin số,anh em giao lưu. Mấy thằng đá bóng toàn say mồi nói phét>:),ghét uống với mầy thằng này>:)
Đã nhậu nhẹt làm gì có bè phải hở bác. Mà các vụ nhậu nhẹt toàn ko lí do, hoặc lí do bột phát bất ngờ. Lúc đó chỉ có vài mống với nhau, hứng lên đi nhậu, chẳng lẽ lúc đó mới gọi các bác khác thì lúc các bác ấy đến có mỗi nhiệm vụ trả tiền thôi =)). Thế nên các bác ko nên trách chuyện này. Còn những vụ nào tụ tập có lí do thì bây giờ bọn em bít là phải gọi thêm bác Tùng rồi ợ. Ngày trước thì bọn em cũng có bít là bác cũng thích bù khú thế đâu cơ chớ. Dù sao thì cũng phải nâng cốc chúc mừng hội nhậu nhẹt thêm một thành viên vừa cũ vừa mới nữa. ZZZZZZZZZoooooooooooo....!!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000