Đội bóng D1 tan rã!!!!

thangdeu

kakaka said:
sana chinh xac
thang Khanh chi to co`i
Mày làm đồ án đê,vào hóng phỏng ích gì.
Bác Thụ nói thế là sai rồi,nhậu là em không có chủ ý giết ai hết,thế là bè phái,mất vui. Phương châm uống của em là uống ngoài khả năng của bản thân,các bác phải đi tìm giới hạn của bản thân chứ>:) ,khoa học còn chưa tìm được giới hạn của con người nữa là:D

Chipflo

Member
kiban said:
đợi thằng Khánh về có lẽ thằng cu Tùng đã chết vì buồn mất rồi còn đâu!!!
Cái này thì em công nhận :D
Chú Khánh nhà mình bây giờ tới đâu phỏng vấn, nó cũng hỏi 1 câu thôi là chú "chết đứng như Từ Hải" ... "hộ khẩu" ở đâu :(( Em cũng thương nó lắm. Nó đăng tính "cắn trộm" 1 phát để kiếm cái "hộ khẩu", nên bác Tùng mà chờ thì chẳng khác gì Tô Thị đâu :D

Sana

Hế hế, hôm qua vừa fê bình bác Flo mải đẽo vẹo đong gái, ít lên 4rum viết bài. Hôm nay đã thấy bác ý làm 1 lèo up 3 tobíc lên. Thế mới thấy D1 có cái tính đáng khen là : thấy sai là sửa. Dưng mà sao bác vẫn cứ phải ném đá bác Khánh thế, em đoán bác vẫn ấm ức vụ bác Khánh với em ném đá bác ợ. =))

thangdeu

Hơ,Flo ném đá tớ phỏng ích gì,đang bàn chuyên nhậu,nếu cậu uống coca với chị em thì xuống bếp dưới nhá,mâm trên chỉ có quốc lủi,không cần cậu say mồi>:) . Bác VA, Dũng giờ giai đoạn quá độ,cứ gọi là cực kỳ lý tưởng.gái 1 thồ,sợ vứt không hết:D ,em với bác chắc nhìn nhau cạn chén>:) .

Sana

Vầng em mời bác Khánh. Dưng mà kể ra thì dạo này bác Flo ở với chị em nhiều quá nó cũng bị mất mát đi ít bản sắc D1 dồi. Kể ra thì gái nhiều ko phải là cái tội mà còn fải hoan nghênh nữa. Dưng bác Flo ôm gái uống coca dưới bếp thế thì chẳng sướng tí nào phỏng :D. Em chúc bác một ngày gần đây vừa ôm gái vừa uống rượu, ngồi chễm chệ mâm trên cho bọn độc thân bọn em nác mắt. Kính bác! :))

nobita_d1

thangdeu said:
Mày làm đồ án đê,vào hóng phỏng ích gì.
Bác Thụ nói thế là sai rồi,nhậu là em không có chủ ý giết ai hết,thế là bè phái,mất vui. Phương châm uống của em là uống ngoài khả năng của bản thân,các bác phải đi tìm giới hạn của bản thân chứ>:) ,khoa học còn chưa tìm được giới hạn của con người nữa là:D
Hê hê vote cho bác Khánh 5*, em đã học tập bác từ lâu nhưng mà khổ mỗi lần nào uống em cũng vượt qua khả năng của mình nên hôm sau chẳng nhớ nổi cái deck gì hết nên vẫn không biết khả năng của mình là bao nhiêu, hic, lại đi chiến lại, lại say, lại chiến lại say..........cứ thế quay vòng đến giờ..............:(( . Có bác nào giúp em tìm ra khả năng của mình không. Thanks các bác nhiều|-) >:D<

Chipflo

Member
Sana said:
Vầng em mời bác Khánh. Dưng mà kể ra thì dạo này bác Flo ở với chị em nhiều quá nó cũng bị mất mát đi ít bản sắc D1 dồi. Kể ra thì gái nhiều ko phải là cái tội mà còn fải hoan nghênh nữa. Dưng bác Flo ôm gái uống coca dưới bếp thế thì chẳng sướng tí nào phỏng :D. Em chúc bác một ngày gần đây vừa ôm gái vừa uống rượu, ngồi chễm chệ mâm trên cho bọn độc thân bọn em nác mắt. Kính bác! :))
bác Việt Anh nói thế, em xin nghe, làm tí cồn vào thì mới có khí thế, bác nhẩy :">

lengocthuj

túm lại là đợi các bác du học về,a iem ta lại tụ tập cơm no rượu say phè phỡn cho đã, hẹ hẹ, thèm nhậu với các bác quá

thangdeu

lengocthuj said:
túm lại là đợi các bác du học về,a iem ta lại tụ tập cơm no rượu say phè phỡn cho đã, hẹ hẹ, thèm nhậu với các bác quá
No say ai tính chuyện một bữa,em đang lên kế hoạch để được no say mỗi chiều tan sở>:).Đừng bác nào "lỡ" dại cưới vợ sớm nhớ>:)

thangdeu

Mịa, Long kít nói bậy:
Rượu,gái,thuốc lá, đô la
Trong bốn thứ đấy,em cạch gái ra.
Các bác nghĩ thế nào thì tùy,em là em thế>:)

Vova

Thôi đê chú Khánh, 1 thằng con trai như vậy, sau rượu ê hề, thuốc là vàng răng tiền đầy túi. Cảm xúc nồng nàn phải cho nó tuôn trào chứ ? mồm lúc đó để nôn và ợ thì phải cho nó tuôn trào ở đường còn lại thôi. Con đường đó chỉ có gái mới giúp được. Chẳ nhẽ anh em lo cho nhau ?
Chợt nghĩ, chú Khánh chán gái, thằng Flo èo uột. Chả trách 2 thằng thăm nhau liên tục. ê hê .. cảm giác thôi rồi mới lạ phải không ?

thangdeu

Vova said:
Thôi đê chú Khánh, 1 thằng con trai như vậy, sau rượu ê hề, thuốc là vàng răng tiền đầy túi. Cảm xúc nồng nàn phải cho nó tuôn trào chứ ? mồm lúc đó để nôn và ợ thì phải cho nó tuôn trào ở đường còn lại thôi. Con đường đó chỉ có gái mới giúp được. Chẳ nhẽ anh em lo cho nhau ?
Chợt nghĩ, chú Khánh chán gái, thằng Flo èo uột. Chả trách 2 thằng thăm nhau liên tục. ê hê .. cảm giác thôi rồi mới lạ phải không ?
Chú Hiếp nói thế nào chứ,anh thấy tay trắng đốt thuốc nốc rượu thì được,còn đ' đâu cảm xúc mà tuôn trào. Rượu và thuốc là hiện thực,đô la là giấc mơ không có thực và gái chỉ là viển vông.Còn Flo,thì Hiếp nên xem lại,giờ tao lấy Flo chấp mày 2 gái.>:)

Sana

Em tưởng cứ 5 giờ tan sở, anh em ta lai rai vài cốc rồi 7h về ăn cơm vợ chớ. Thế nên việc cưới sớm hay muộn có ảnh hưởng gì đâu bác. :D
thangdeu said:
No say ai tính chuyện một bữa,em đang lên kế hoạch để được no say mỗi chiều tan sở>:).Đừng bác nào "lỡ" dại cưới vợ sớm nhớ>:)

thangdeu

Sana said:
Em tưởng cứ 5 giờ tan sở, anh em ta lai rai vài cốc rồi 7h về ăn cơm vợ chớ. Thế nên việc cưới sớm hay muộn có ảnh hưởng gì đâu bác. :D
7h về nhà ăn cơm có được yên hay không hở bác>:) ,chiến hữu đi trước của em truyền lại:chớ lấy vợ sớm bằng mọi giá.

Sana

Thế à, em ko bit. Cám ơn bác đã chỉ bảo. Nhưng dù sao cũng may quá, em chưa định lấy vợ >:). Cái này phải chờ xem ý kiến phản hồi của bác Thụ >:)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000