Đội bóng D1 tan rã!!!!

nobita_d1

hê hê tao thề rằng bác sana sẽ chỉ nhét 50 xu ha ha! chia buồn với bác nhé, lần sau nhớ đừng tiết kiệm mà hỏng .......u:D

Vova

Thêm tuổi mới. Anh em ở nhà vui đón xuân và bình bầu những thứ nhất của FC thôi.
Đi đều nhất : Sana
Vd vậy ..... Thằng An đi xa nhưng vẫn bình bầu là thằng đá giữa hay nhất và thằng hay gây sự nhất FC.
Tiếp đê

lengocthuj

iem cũgn nên có giải,cho em giải gì đấy đê, tự đề cử nghe chừng hơi vô duyên,iem cho thằng Hà Địa giải sút hai chân đều nhất lớp

Sana

lengocthuj said:
iem cho thằng Hà Địa giải sút hai chân đều nhất lớp
Hí hí, bác Hà địa bây giờ tiến bộ roài. Hai là 2 thế nào. Bác Thuj cứ hay nói giảm :))

kiban

Member
Các bác ăn Tết kĩ thế chẳng thấy thằng nào vào 4rum nhỉ??? Em thì Tết nhất chẳng có vị gì , CN này phải ra đá bóng mới được!

VIVA_R

tại sao thắng sirius nó tự bầu nó là thủ môn triển vọng mà các bác chấp nhận nhỉ, chắc có triển vọng đốt lưới nhà thôi :D , em tư bầu mình là thủ môn và thủ quỹ có triển vọng nhất vì từ hôm em làm thủ quỹ thì hình như không bác nào là không đóng $ cả
tiền đạo đá lên chân nhất : Trần Anh Bu
tiền đạo có những bàn thắng bạo lực và vo lý nhất : Hiệp nhớp (thăng này toàn phải sút đập 1 cái j đó mới vào gôn đc )
Tiền vệ xuống chân nhất trong năm : Tuấn dog
tiền vệ đá ít nhất trong năm : Sana :D
Hậu vệ cánh đá ổn định nhất : là em (cả năm nay em làm thủ môn đc vài lần các bác ạ, năm sau em ko làm thủ môn nữa đâu )
Trung vệ hay nhất : không có
Cầu thủ có tần suất bán độ nhiều nhất : thuj ) trận cuối cùng bác bán tận 3 quả ) hehe
thủ môn hay nhất : lại là em hehe chỉ bắt có vài trận nhưng mà rõ ràng là em bắt hay nhé, quả nào em cũng nhảy tránh chả hiểu tại sao bóng nó cứ bay trúng chỗ em tránh mới nhục chứ :D)

lengocthuj

VIVA_R said:
Cầu thủ có tần suất bán độ nhiều nhất : thuj ) trận cuối cùng bác bán tận 3 quả ) hehe
thủ môn hay nhất : lại là em hehe chỉ bắt có vài trận nhưng mà rõ ràng là em bắt hay nhé, quả nào em cũng nhảy tránh chả hiểu tại sao bóng nó cứ bay trúng chỗ em tránh mới nhục chứ :D)
haha, bác Nam này,bác ko cho em danh hiệu nào ngon một tí hả,dám phủ nhận cộng lao của em hả:(
Bác nên nhớ là mỗi sáng chủ nhật nào mà đi đá bóng được thì em chỉ ngủ được nhiều nhất là 4 tiếng,còn lại trung bình là 3 tiếng,thế mà bác nhìn em đá thế nào;-) ,trận cuối năm em đá lởm quá,phê bình và tự phê bình vậy. Bầu bán nó phải dựa trên sự công minh chứ,ít ra Hà Địa nó bầu em cái Danh hiệu cầu thủ chạy chỗ hay nhất cũng có lý:? ,híhí

Chipflo

Member
Đam Săn treo giầy rồi à, sao chẳng thấy có tên trong đề cử nào :D
Em cũng chúc mừng sinh nhật bác Đam Săn :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000