Đội bóng D1 tan rã!!!!

Vova

Tao đả tao cải biến tên khai sinh của tao
http://support.vnn.vn/tiengviet/ vào mà down bản vietkey này. Mịa ...
Ném đá là ném nhau, chứ cải tên là tên do ông bà cụ tao đặt, không được sờ đến.
Người yêu còn chửa có nói gì lấy vợ ? Mà vợ là nợ của đời ta mà

QuanDuiDoTham

thangdeu said:
7h về nhà ăn cơm có được yên hay không hở bác>:) ,chiến hữu đi trước của em truyền lại:chớ lấy vợ sớm bằng mọi giá.
Đúng đúng anh, lấy vợ sớm coi như lại quay về hồi phồ thông. Phổ thông hàng ngày lên bảng trả bài, còn lấy vợ thì về nhà phải lên xxx trả bài. Ko trả bài đc cứ gọi là mệt, có khi còn bị mời phụ huynh :((

rongbaochua

QuanDuiDoTham said:
Đúng đúng anh, lấy vợ sớm coi như lại quay về hồi phồ thông. Phổ thông hàng ngày lên bảng trả bài, còn lấy vợ thì về nhà phải lên xxx trả bài. Ko trả bài đc cứ gọi là mệt, có khi còn bị mời phụ huynh :((
Em không theo Mỹ cho nên em chỉ thích Gold thôi. Gái thì xem xét lại...HE he

Vova

Khi nó say rượu, trong phòng karaoke tối om nó thích sờ đùi thằng Hà Địa. Thằng này chưa có người yêu

thangdeu

Vova said:
Khi nó say rượu, trong phòng karaoke tối om nó thích sờ đùi thằng Hà Địa. Thằng này chưa có người yêu
Cái này khoa học cũng đã đề cập rồi,zai mà cứ đi chơi với nhau nhiều,bám cổ bá vai mà không có âm khí điều hòa>:) (điển hình zai ở VN hoặc mấy thằng đá bóng D1) thì khắc 1 cá thể trong nhóm sẽ biến thái bệnh hoạn,hoóc môn sinh dục rối loạn nên rất dễ sinh biến. Thiên địa có âm dưong ngũ hành,vạn vật cũng vậy,em về gặp các bác D1 là em hơi lo mà không tiện nói. Em cũng không muốn nói phét nhiều vì topic bên kia,em đang tự vả vào mồm em là cạch gái,nhưng các bác cũng nên sinh hoạt điều độ lại. Giả dụ 1 tuần các bác gặp mấy thằng D1 đến 1 cơ số lần thì ít ra cũng phải điều chỉnh lịch sinh hoạt thật hợp lý để gặp với gái 1 cơ số hợp lý(gặp để làm gì là việc của các bác,em không bàn ở đây)để điều hòa chân khí không khéo tẩu hỏa,biến thái như thằng Long thì khổ,1 thằng là dễ lây cho nhiều thằng.Em định viết thêm nhưng mà thôi,xem ý kiến phản hồi,cao hứng em phét tiếp.

lengocthuj

QuanDuiDoTham said:
ha há,hồi phổ thông mỗi bác Tùng sợ gọi lên bảng,bọn iem sợ mịa gì,toàn tùy cơ ứng biến,nhưng mà ko khi lúc giáo viên nhìn danh sách kinh vãi,trúng mình thì cũng tim đập chân run,2 việc này nó khác nhau,vợ bác mà còn nhìn danh sách mà gọi nữa thì đau cho đời bác:))

lengocthuj

thangdeu said:
Cái này khoa học cũng đã đề cập rồi,zai mà cứ đi chơi với nhau nhiều,bám cổ bá vai mà không có âm khí điều hòa>:) (điển hình zai ở VN hoặc mấy thằng đá bóng D1) thì khắc 1 cá thể quote]
tiên sư cái thằng Khánh, mấy thằng đá bóng D1 là thằng nào, láo thíaX(

nobita_d1

em phản đối thằng K, mịa kiếp đồng ý là nó viết cũng có lý ( anh em nên tránh xa thằng Long kid ở phòng Karaoke) nhưng mà lấy ví dụ ở đâu không lấy lại lôi các bác D1 nhà ta, quá láo, nó không biết là anh em sinh hoạt rất điều độ hê hê chân khí cứ gọi là..................rào rào :D

rongbaochua

thangdeu said:
Cái này khoa học cũng đã đề cập rồi,zai mà cứ đi chơi với nhau nhiều,bám cổ bá vai mà không có âm khí điều hòa>:) (điển hình zai ở VN hoặc mấy thằng đá bóng D1) thì khắc 1 cá thể trong nhóm sẽ biến thái bệnh hoạn,hoóc môn sinh dục rối loạn nên rất dễ sinh biến. Thiên địa có âm dưong ngũ hành,vạn vật cũng vậy,em về gặp các bác D1 là em hơi lo mà không tiện nói. Em cũng không muốn nói phét nhiều vì topic bên kia,em đang tự vả vào mồm em là cạch gái,nhưng các bác cũng nên sinh hoạt điều độ lại. Giả dụ 1 tuần các bác gặp mấy thằng D1 đến 1 cơ số lần thì ít ra cũng phải điều chỉnh lịch sinh hoạt thật hợp lý để gặp với gái 1 cơ số hợp lý(gặp để làm gì là việc của các bác,em không bàn ở đây)để điều hòa chân khí không khéo tẩu hỏa,biến thái như thằng Long thì khổ,1 thằng là dễ lây cho nhiều thằng.Em định viết thêm nhưng mà thôi,xem ý kiến phản hồi,cao hứng em phét tiếp.
Đề nghị "thằng đểu" không nói từ khoa học ở đây.Em biến thái khi nào. Toàn bọn...

kakaka

Cho bài toán:
Chứng minh: Học = Trượt

Bài giải:
Ta có:
Học = ko trượt

Ko học = trượt

=> học + ko học = trượt + ko trượt
=> học x (1 + ko) = trượt x (1 + ko)
=> học = trượt (đpcm)

nobita_d1

hơ hơ thằng này hồi học cấp 3 ngu toán vãi lúa mà giờ cũng đỉnh cao vãi lúa à, mịa hôm nào phải bảo thấy Khải tặng mày bằng khen mới được hi hi

kiban

Member
hehe thằng Minh giải toán x đúng . Ai bảo mày là ko học là trượt .
Cái này cứ hỏi V.Anh là sẽ rõ ngay, càng học nhiều điểm càng thấp!!!!

nobita_d1

kiban said:
hehe thằng Minh giải toán x đúng . Ai bảo mày là ko học là trượt .
hê hê chú Kiban này thật lạ, nên đọc kỹ đi, kết luận của nó là hoc=trượt mà, Va cũng là một đẫn chứng cho kết luận này =)) >:) >:D< :x :| :-S X(

Vova

Vãi lúa, thỉnh thoảng mò đâu được bai ổn ổn đó nhỉ. Vậy nên không học nữa...đi nhậu thôi .. Hoàng Hoa Tửu Quán zooooooooooooooooo

Sana

nobita_d1 said:
kết luận của nó là hoc=trượt mà, Va cũng là một đẫn chứng cho kết luận này
Bác nobi nhầm.
Bạn Kiban nói đúng
kiban said:
Tự khẳng định cho bản thân: học=ít trượt (điểm thấp) :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000