Đội bóng D1 tan rã!!!!

Vova

Một kẻ có giọng ca trời phú. một thiên tài âm nhạc. một khuôn mặt minh tinh. Anh thường là hình mẫu của các bà mẹ mang ra khi con nhỏ không chịu ăn.

Chipflo

Member
Anh em làm gì lại "đá" anh Thụ nhà ta như thế :D
Trong bối cảnh zai D1 "sống cô đơn vì... gái không thèm", anh Thụ nổi lên như 1 "tượng đài" cho chúng dân D1 noi theo. :)

kiban

Member
Năm nay thấy tinh thần anh em đuối quá (mà cả thể lực nữa chứ :q: ), thôi để em vào hô hào tí vậy: các bác nghỉ hè hết rồi mà ko thấy đả động gì đến vụ bóng bánh hè cả, thôi lại để 3 thằng điện tử bọn em cầm đèn chạy trước công nông tí vậy.... Bọn em thi tuần nữa là xong, mong các bác tổ chức vụ đá bóng hè nữa đi cho dzui :9 ko thì chơi bao giờ mới hết hè ;-)

@ nhắn những thằng nào thích uống nước chè , buôn dưa lê thì lên thư viện HN, hehe hôm nay mới được có 4 thằng :>>

lengocthuj

kiban said:
Năm nay thấy tinh thần anh em đuối quá (mà cả thể lực nữa chứ :q: ), thôi để em vào hô hào tí vậy: các bác nghỉ hè hết rồi mà ko thấy đả động gì đến vụ bóng bánh hè cả, thôi lại để 3 thằng điện tử bọn em cầm đèn chạy trước công nông tí vậy.... Bọn em thi tuần nữa là xong, mong các bác tổ chức vụ đá bóng hè nữa đi cho dzui :9 ko thì chơi bao giờ mới hết hè ;-)

@ nhắn những thằng nào thích uống nước chè , buôn dưa lê thì lên thư viện HN, hehe hôm nay mới được có 4 thằng :>>
He he, em Ly là em nào thế , đợi anh mấy tháng nữa rồi hãy làm quen , vợ anh sắp đi du đấu ở phương Tây rồi.
Hoan hô bác Kiban, em đề nghị anh chị em đi đông đủ một tí để chúng ta phấn đấu thêm 1 trận nữa mỗi tuần , ko thì em khoẻ quá...

mrknight

Vova said:
Giận quá , sao không thấy chu Kiban nhắc tới chân sút vô danh Vova nhỉ? , Huấn luyện viên VA nhăm nhe tranh chức tiền đạo nên nằm viện rồi , nghe chưa , nghĩ sao?
Chú An kém miếng không chịu được hả , chú đi một phát đội 2 thắng ầm ầm , vậy nguyên cớ làm sao? Mà vụ mới sang thiếu j thứ để dá , hỏi ngay thangdeu đi. Chuyên gia thứ thiệt giai đoạn cuối VN không cho nhập cảnh đấy.
Đạt lên Bayer đá bóng rồi , tuy không tranh chức thủ môn nhưng hắn đang lăm le chủ tịch hội nhặt bóng. nghĩ mừng cho bạn cũ....
hehe tao ko được sướng như thằng An, thằng An bây giờ oai lắm, chủ tịch đội cổ động mà lại, 1 tay anh xách laptop, 1 tay xách mobile, mặc comple đeo cà vạt nhưng vẫn giữ thói quen từ thời làm cầu thủ, anh đi giầy bata :D
Hiệp ơi mày muôn đời vẫn ko bao giờ được làm cầu thủ chính thức đâu, dù cho ở bất kỳ vị trí nào. Tao thì về hưu non rồi, bây giờ ốm yếu lắm, đá bóng ở nhà với thằng em 10 tuổi mà toàn thua nên tao quyết định về hưu rồi, ko bon chen nữa.

binhan_tran83

đời thằng ôn Đạt chỉ muôn đời giơ mặt ra đỡ bóng thôi, Đạt ơi, mày bao giờ nghỉ hè, tao hết tuần sao là nghỉ hè rồi, mò lên chỗ mày chút nhỉ. Em cũng sắp nghỉ hè rồi các bác ạ, làm gì cho nó hết hè bây giờ hix hix, cho em uống nước chè với. hix hix. Mà chó má thế cơ chứ, vừa mua được cái máy thì lại phải đi đổi pin, nhục như con trùng trục.

Chipflo

Member
An mới mua laptop hả, khao đê :D. Mua con gì thế, nói để bạn mua với. Cái tao đang dùng, không hiểu cái fan nó làm sao mà chạy kêu như máy cày :>>
An mua máy "mấy ngàn" thế? Hiệu gì? :>
Khao có nhiều cách lắm, chờ bạn gửi cho địa chỉ bên này, ký cái check hay money order cũng được, bạn với thằng Khánh bên này tự xử, chúc mừng An có máy mới, ok? :x

mrknight

Chipflo said:
An mới mua laptop hả, khao đê :D. Mua con gì thế, nói để bạn mua với. Cái tao đang dùng, không hiểu cái fan nó làm sao mà chạy kêu như máy cày :>>
An mua máy "mấy ngàn" thế? Hiệu gì? :>
Khao có nhiều cách lắm, chờ bạn gửi cho địa chỉ bên này, ký cái check hay money order cũng được, bạn với thằng Khánh bên này tự xử, chúc mừng An có máy mới, ok? :x
hehe thằng An nó giấu anh em, chứ thực ra nó còn có nhiều cái mới nữa. Con lappy của nó mua đến 3 tháng rồi chứ còn ít ỏi gì nữa. Nó ko dám khoe nhiều sợ bắt khao. Mỗi tao biết là nó có cái gì mới thôi, hehe. Anh em nào cần xử lý thằng An thì liên lạc với tôi nhé.
PS: An ơi mày biết điều thì hối lộ tao đê, ko thì ... :q:

Chipflo

Member
mrknight said:
hehe thằng An nó giấu anh em, chứ thực ra nó còn có nhiều cái mới nữa. Con lappy của nó mua đến 3 tháng rồi chứ còn ít ỏi gì nữa. Nó ko dám khoe nhiều sợ bắt khao. Mỗi tao biết là nó có cái gì mới thôi, hehe. Anh em nào cần xử lý thằng An thì liên lạc với tôi nhé.
An ơi , bạn biết mày chết cũng không sợ thằng ôn Đạt nó đe dọa. :>
Thôi thì nhớ gửi check cho bạn bên này nhé. :D Cái này chỉ anh em mình với nhau, bạn sẽ gửi địa chỉ qua mail, ok? :x

lengocthuj

Đạt dạo này xấu dai đến cỡ nào rồi , gửi anh cho anh em đi dọa ma mấy đứa cháu ko chịu ăn của bọn tao đi.. . he

dạ... cho em ngắt nhời các bác ạ... em vào đây tìm sư phụ em...
sư phụ ơi, sư phụ ở đâu thì về ngay, có người đến tìm sư phụ... :9

lengocthuj

sao lại có trẻ con lạc vào chốn phù hoa của anh em ta... lạ. Rõ ràng là đất lành gái đậu. Đấy là còn lịch sự đấy , nếu ko phải là : đất lành.. đậu .

em tưởng đầy... roài thì con gái mới vào, còn nếu ko có thì cũng giống bao chỗ khác thui..

sư phụ ơi, các anh ý là hư con nè...

À, có gì thì em xin lỗi vì dám xâm phạm đến khẩu ngữ của các anh :" sống độc thân cho gái nó thèm " ... ( trong khi chẳng có thiếu nữ nào thèm cả ... hi`hi` )

binhan_tran83

các ông các bác làm cái gì bây giờ suy nghĩ cho kỹ, làm cái gì cũng phải cẩn thận nếu không có làm gì khuất tất, sau này các em nó nhớ mặt, tìm cho bằng được, đến cả nơi ẩn náu này mà cũng kô tha. Thằng nào là sư phụ của em gì thì lên tiếng đi kẻo rồi thì em ý lại có sư phụ mới :D
Thằng chó Đạt nói vòng vo rồi vẫn cóc trả lời tao.
Hì hì, các bác cứ dọa em, cả đời em chưa bao giờ cầm đến mấy ngàn euro trong tay, bây giờ cầm rồi thì phải sắm chứ. Thôi thì hôm nào em sắm đầy đủ phụ tùng từ trên xuống dưới, từ trong ra ngoài thì em sẽ chụp một cái ảnh rồi comment đầy đủ cho các bác nhé. Mẹ kiếp, mà đâu phải mình tao mua máy tính celeron, ổ cứng 40gb, tốc dộ 1,6 mhz hiệu fujitsu đâu :p :D :D :D :D :D :D :D :D
Còn đây là cái tin đáng buồn của em hix hix http://www.vnexpress.net/Vietnam/Vi-tinh/2005/06/3B9DF3A5/
http://www.fujitsu-siemens.com/support/batteryexchange/index.html
Hay là mình cứ để đấy cho nó nổ nhỉ, có khi được đền ối tiền, làm chuyến du lịch sang Mỹ với bác thangdeu và flo hé hé

binhan_tran83

mrknight said:
thằng ôn đạt, tao sang đây mới có 2 tháng, mà mày lại bảo tao mua máy đến 3 tháng rồi, quá là mày bảo tao có... 2 cái laptop à :>> :>> :>> :>> ;-) ;-) ;-) :D :D :D

nobita_d1

to la rose poison :Hê hê sư phụ đây có việc gì mà kêu ầm ĩ thế hả ( Cứ nhận đại đi, ko phải thì thôi lọt sàng xuống lia đi đâu mà thiệt anh em nhỉ), có gì thì tối mai đến nhà mình giải quyết cho êm thấm chứ ai lại bô bô trên đây thế này, mất hết cả thể diện hụm
Bác An dạo này kinh khủng nhỉ, làm anh em sợ quá hic hic

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000