Đội bóng D1 tan rã!!!!

nobita_d1

hê hê hóa ra bac TA nhà ta lâu nay ẩn dật là để thế này đây, chúc mừng bác, con người âm thầm làm và cũng âm thầm lãnh giải ( hic hic chẳng thấy khao anh em gì cả tức quá)

kiban

Member
Thông báo với thành viên đội "ăn chơi" là em quyết định tuần này ở lại đi đá bóng với anh em.......hehehe quyết ăn một bữa ko mất tiền của thằng Phúc Anh mà khó quá :D

kiban

Member
Trận đấu hôm nay đội 2 (đội của Bu, Thụ...) thắng , còn đội mình thì thua .... đau quá :>> Hình như đội mình giờ toàn thua , mong HLV Việt Anh trở lại chứ ko đội mình thua suốt :q:

Hôm nay 2 đội có 12 thằng chay lăng quăng thì chỉ có 1,2,3...(xem nào tổng cộng chỉ có 7 thằng mang quốc tịch D1), tinh thần anh em đi xuống quá. :-( .
Bây giờ thời tiết mùa hè ,8h sáng mà nóng dã man các bác đều chạy được có 10,15 ' xong là bác nào bác đấy đi bộ (chả hiểu tối thứ 7 chúng nó làm cái quái gì nữa :-O ) thấy phí tiền quá

binhan_tran83

hé hé, các bác chán thật đấy, phải cố gắng chứ, như em đây, chiều chiều đi đá bóng để rèn luyện thể lực, mặc dù cũng không chạy được nhiều nhưng cũng thấy thể lực mình lên phết, mẹ ơi đói quá, em đi ăn đây, các bác ăn thịt chó của thằng phúc bồ nhớ để dành em một ít

Vova

Giận quá , sao không thấy chu Kiban nhắc tới chân sút vô danh Vova nhỉ? , Huấn luyện viên VA nhăm nhe tranh chức tiền đạo nên nằm viện rồi , nghe chưa , nghĩ sao?
Chú An kém miếng không chịu được hả , chú đi một phát đội 2 thắng ầm ầm , vậy nguyên cớ làm sao? Mà vụ mới sang thiếu j thứ để dá , hỏi ngay thangdeu đi. Chuyên gia thứ thiệt giai đoạn cuối VN không cho nhập cảnh đấy.
Đạt lên Bayer đá bóng rồi , tuy không tranh chức thủ môn nhưng hắn đang lăm le chủ tịch hội nhặt bóng. nghĩ mừng cho bạn cũ....

kiban

Member
Gã Hiệp nhớp ko đi đá mà cứ nói thánh nói tướng , mày mà ko nhanh nhanh quay trở lại thì mày sẽ mất suất đá chính đấy (dọa thôi chứ cu làm gì được đá chính bao h :q: ), gã Phúc bồ liên tiếp 2 tuần nay đều ghi bàn cho đội bởi thế cho nên khả năng ra sân trong đội hình của Phúc bồ là rất cao.

@ An: Mày sang đấy cố gắng học lấy cái lối đá thực dụng của bọn Đức ấy , ko thì mày về cũng làm siêu dự bị thôi :) , mà phải công nhận là từ khi thằng An đi anh em đá lại hiệu quả hơn :q: :q: (hình như đá đấu chưa thua trận nào.... :p )

binhan_tran83

hix, các bác chỉ được cái vùi dập tài năng của em. Em sang đây, nếu không vì chuyện thể lực không được ổn định, thì em cầm bóng, dê từ đầu sân đến cuối sân, chẳng thằng nào lấy được bóng của em. Hix, tại em cầm bóng trên tay mà. he he. Nói thật chứ các bác à, chiều nào cũng ngứa ngáy chân tay, muốn chạy ra đá bóng, nhưng mệt phờ râu, ăn xong là lăn quay ra ngủ he he

kiban

Member
Thông báo với anh em nào còn vào đọc những dòng này thằng nào thích ăn nhậu + xem đá bóng thì mai qua nhà thằng Tuấn sớm....

hehehe ngày mai có trận Argentina- Brasil lúc 7h 45n

Vova

Có vẻ như các bác bức xúc quá nhẩy? Em bận chút chuyện nên không tham dự những trận đá bóng gần đây. Vấn đề là em sẽ trở lại trong mùa giải tới được khai mạc vào chủ nhật tuần sau.

kiban

Member
hehe gã Hiệp nhớp "kiếm tiền"xong rồi hả, đừng hoang phí tiền vào những trò vô bổ lài hại sức khoẻ khoẻ....haha..... CN này mang tiền đi để anh em uống bia....

Vova

Đã bảo phải lùng em sau 2 tiếng cơ mà. Đưa hết cho Hà Nhím để nó mua Mobil rồi. Hiện tại trên răng dưới.... Nhưng bí hả , chuyện nhỏ. Chủ nhật tự dưng ốm , thế mới lạ. he he he he..... đừng tìm tốn công. không ai nói cho bác biết em ở nhà đâu.

kiban

Member
Hehe Hôm nay đội mình lại thắng :p đội kia chả có sức chiến đấu gì cả chán quá .

Điểm nhấn của trận đấu đỉnh cao này là sự trở lại của cầu thủ kiêm HLV V. Anh, cu này có công ghi một bàn và kiến thiết 2 bàn trong chiến thắng chung cuộc 4-2 của đội 1 :>>

@ Thụ : bác mau trở lại mà chỉnh đốn lại đội hình đi :q:

binhan_tran83

thế đấy, thế là đội mình lại thua, đề nghị bác thụ phải tìm ra đấu pháp hợp lý, chứ cứ như thế này thì không được, không biết cầu thủ người Nhật Bản Hoàng sắp về chưa để củng cố hàng phòng ngự

lengocthuj

hehe, tại trận thư hùng này ko có thuj ra sân , ko thì đội kia lại tan tác chim muông thôi.. hheehe. ( Nói thế thôi , gặp hôm đẹp trời còn ba hoa được, còn ko... )

kiban

Member
Hehehe công nhận hôm đấy may mà đội kia ko có bác Thụ (không biết là may hay ko may đây =)) ), chứ ko thì đội bên em đâu chỉ thắng có mỗi 2 quả :p .

@To devils_daughter:Đùa tí thôi , bác Thụ là người có tiếng nói mạnh mẽ nhất lớp d1 đấy (cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng :) ), nhưng tiếc là có vợ mất rồi :p . Chia buồn với em =((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000