Đội bóng D1 tan rã!!!!

thanhdd

ndhji said:
vào đọc thấy buồn cười quá xá luồn, phải cảm ơn bác Dư Âm nhà mình lần nữa mới đươc. 31 tháng7 này chủ nhật anh em nhớ đi đủ nhé, sắp về rồi, sắp được đá bóng rội Hơn 10 tháng bị bó chân bó tay nay mình sắp trở lai. Không thể thua đội của Kiban thêm một lần nào nữa, hừm
Hoan hô, có bác Hoàng (thuận trái) thì hành lang phải thêm yên tâm Rùi

thanhdd

kiban said:
Hehe sáng nay đi đá bóng vui quá ta :p . Mấy niềm vui cùng đến một lúc(đội lại thắng mà ko phải sang đội kia như thằng Tuấn =)) , lại còn ghi bàn nữa chứ :>> ) chỉ buồn mỗi cái đến cuối trận trời thì nóng mà ko có tiền đi uống bia :-( , kết thúc ko có hậu :D .

Bác Đăm Săn có lên thì nghe em nhắn này , bác dạo này tinh thần xuống cấp quá, bác cố đi đi , mà còn cùng với Thụ , Bu may ra còn thắng được đội em chứ ko cứ thế này chán lắm X( .
Từ xưa nay vẫn nghe, mưu sự tại nhân, thành sự tại thiên
Nhiêu khi cây muốn lặng mà gió chẳng ngừng lay
Muốn đi đá bóng nhưng phụ huynh không cho
Hỡi ôi, trời không chiều lòng người :(

thanhdd

Vova said:
Star War Trần An
Luận về si, anh ta cũng không thể bằng Kiban Trần Lợi

Luận về tâm, Trần An không cho thấy điều gì ấn tượng.

Luận về trí, không thể so với Kiban, chưa nói tới các nhân vật nổi danh một thời đời trước như Vova, Nobita, Knight.........

Luận về Hùng, Trần An có thừa nhưng hơi....tối. Hữu dũng vô mưu
:) Vầy có gì đáng sợ , Các hạ cứ tới... ta sẵn sàng tiếp đón :cool:
Thôi thì hãy lấy trò chơi được ưa chuộng nhất thế giới để luận anh hùng vậy
PS 2 khẩu chiến
Luận về si, An không si mà Kiban lại càng không
Luận về tâm, tâm của An với MU cũng đen tối như tâm của Kiban với Milan
Luận về trí, An biết nút bấm bẫy liệt vị, còn kiban thì không
Luận về hùng, An sẵn sàng tung ra những cú sút xa 56m như Beck đã từng thực hiện (mặc dù đá với em thì chưa vào bao h), còn bác Kiban thì...
Vậy thì Kiban thua bác An là cái chắc rùi :)

Chipflo

Member
Lâu lâu mới thấy ĐS, nhưng chưa thấy người đã thấy "pháo nổ" :p

Bác dạo này còn chơi Cúp nhật không? cả "Thụ zi" nữa? Nhớ chiến hữu quá :x

Bố mẹ bác không cho đi đá bóng là làm sao? Đề nghị bổ sung luật nếu phụ huynh "không có tinh thần xây dựng", phạt 50k X(

Lớp mình bây giờ sáng chủ nhật được mấy đồng chí ra sân "chiến"? :D

Goalllllll............... :*

ndhji

Mấy bác này, người ta mới có một bài post, chưa nóng chỗ đã nhảy rào rào đòi lột vài trăm yên rội Em cung xin thưa thật với các bác để các bác thông cảm, em chưa kịp ve đến nhà thì đã bị bọn bạn em nó nhờ mua này mua nọ, hết sạch sành sanh tiền rội Quả này về Việt Nam chỉ còn 5 nghìn để đóng tiến cho anh Thụ thôi, hix hixx.
To bác Đam Săn: Dạo này thằng Cường có đi đá bóng kô, từ hồi nó có vợ con toàn bỏ bê anh em, thằng khốn, gru. Dạo này chân phải của em bắt đàu hoạt động rội Về có thể chơi được cả hai ben rồi, hehe.

Vova

Rút dao chém xuống nước, nước càng chảy mạnh
Nâng chén tiêu sầu, càng sầu thêm
..................................................................
Huynh đệ hội ngộ tại Thọ quán tìm ra bảo kiếm sử anh hùng. Chú 6610 hàng trôi nổi được chú Tuấn mang về làm vật phòng thân trị giá 1000 K. Niềm vui dâng cao tột độ, anh em mừng mừng tủi tụi Không còn đường ra, cách giải quyết duy nhất là cho nó tuôn trào đường hầu bao cho rảnh nợ. Chỉ có tửu lúc này mới là thượng sách cho 1 ngày nắng đến xoăn tóc. Rượu vào lời ra, niềm vui bất tận. Không hiểu sao về được nhà. Tìm ân nhân.

Vova

Chú Kiban quyết không cứu topic D1 à? Modem chú Tuấn cần Planet ADSL tầm khoảng 320---350 K. chúng ta có thêm chiến hữu. Đội Star War ngày xưa được tái thiết lập.

kiban

Member
hehe chú Hiệp đã đòi lại được bảo kiếm chưa, đi đâu mà cũng để lại đồ đạc thế gây án xong là hỏng đây......

binhan_tran83

đội star war nào vậy, cho em tham gia với, chơi star bên này mà nhớ những ngày anh em vật lôn ở quán thằng cha xêkô, vui hết biết

nobita_d1

hê hê đợi em lắp mạng xong anh em mình làm đội star war, chinh chiến với bọn nước ngoài, đặc biệt là tiêu diệt bọn Korea đệ. Cố lên anh em, muôn năm

Chipflo

Member
Không bắn CS à?
Star War em đếch biết chơi :D Có phải có 3 bọn protot, teran, zed gì đó không? Cho em làm 'bình vôi', em cũng chiến :p Nói thế chứ bên nào có thêm em thì cũng... mạnh lên đáng kể :>>

=))

Vova

CS hả? trò gì vậy , em nhớ hồi lớp 10 sau khih toàn bộ lên thần , anh em cho trò vô dỹ vãng cơ mà.
Bảo kiếm đã được thu hồi sau những cơn say bất tận.
MOdem chú Tuấn cần nếu hàng lởm ZybNet thì khoảng 240 K. Còn ngon hơn thì như giá trên đó.
Chú An nhắc đến Xeko làm em nhớ có một thằng nhóc lon ton theo sau học nghề. Thủa hoàng Kim Star có Kiban Thủ nhanh công mạnh, Nobita Bo nhà kín đáo tiếp ứng kịp thời, Knight Lấy công kích mà wên phòng thủ , Vova toàn diện hehe.. An nhóc gặm bánh mỳ mò theo học nghệ.... chà dỹ vãng xa xưa.

binhan_tran83

Vova said:
CS hả? trò gì vậy , em nhớ hồi lớp 10 sau khih toàn bộ lên thần , anh em cho trò vô dỹ vãng cơ mà.
Bảo kiếm đã được thu hồi sau những cơn say bất tận.
MOdem chú Tuấn cần nếu hàng lởm ZybNet thì khoảng 240 K. Còn ngon hơn thì như giá trên đó.
Chú An nhắc đến Xeko làm em nhớ có một thằng nhóc lon ton theo sau học nghề. Thủa hoàng Kim Star có Kiban Thủ nhanh công mạnh, Nobita Bo nhà kín đáo tiếp ứng kịp thời, Knight Lấy công kích mà wên phòng thủ , Vova toàn diện hehe.. An nhóc gặm bánh mỳ mò theo học nghệ.... chà dỹ vãng xa xưa.
thằng Hiệp đề nghị hôm nào lên mạng đánh battle.net nhé, kẻ sĩ có thể chết ... đói chứ không thể bị sỉ nhục nữa

Vova

Thắng thì sao mà thua thì sao?
Thắng thì mang danh kẻ mạnh hiếp đáp kẻ yếu , thua thì sao? Danh tiếng vun đắp bị phá bỏ trong 1 giờ. Chờ ta tập luyện hẹn ngày tái đấu... binhanga.

Chipflo

Member
Tao vẫn giữ mấy cái ảnh hồi hội trường 90 năm và ảnh cấp 3, scan sẵn trong máy rồi, muốn thì up lên thôi.
Thăng Khánh dạo này làm cán bộ, ko thấy lên nữa. Nó cũng giữ nhiều ảnh lắm thì phải

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000