Day la` anh? 1 ban xinh ye^u truong minh ^.^

Status
Không mở trả lời sau này.

Boombunny

Chẹp chẹp ... bạn Tiến hay ăn nói lấp lửng nhỉ ... ;-) ;)) ... hi~
Ai giống với boy trong avatar của Tiến cơ ??? Tớ cả My chẳng dám bon chen đâu ... :-S ... hi~hi~ ;))

Ice_Fire

Member
Tớ đâu có ăn nói lấp lửng đâu hì hì :">
Ice_Fire said:
avatar của 2 bạn D6 đều xinh cả :"> bạn gì lớp A3 làm sao có thể biểu "bì" được ...
Nói rõ thế này cơ mà :"> B-)
Boombunny said:
Tớ cả bạn My chả dám bon chen đâu
Hì hì , ước gì 2 ấy bon chen đi có phải hay ko :"> >:) ! ...
>:D<

Boombunny

:-? :-? :-? chep. chep. !!! Càng nhìn cái avatar của bạn Tiến tớ càng ko thể cầm đc. lòng ... :( Cái dáng vẻ đấy thật là ... :-S (ko biết nên dùng từ ngữ nào để miêu tả cho phù hợp 8-| ... he'he'he' )
@ Tiến (hỏi nhỏ nhá)... người thân của Tiến hả ??? :"> La` anh rể hay anh trai thế :-? ;-) hi~ ...; ) )

Ice_Fire

Member
Ngó ngó 2 cái avatar vừa pốt bài ngay ở trên nài nài :D hihi
Kòn kái anh giai đang nằm bên trái đây thì mình cũng không biết là ai nữa , ảnh ngủ say quá , ai đó đánh thức dậy hỏi đi :) :D

sasuka_256

dep. mie^n~ ban` lun ..... nhung ma` theo minh` thi My van~ xinh hon ban. Giang doa' day' .... anh? nghe thuat cua My dau co' kem' j` ban Giang dau do^i khi lai. con` hon y' chu' hehe B-)

alone_person

úi rời ơi, nhìn cái đầu tiên cứ tưởng nữ diễn viên hồng kông, hàn quốc, choáng wá, next tiếp cái thứ two thì , trùi oi, hóa ra là bạn giang d8, rật cả mình, tô son, trát phấn vào + kỹ thuật chụp tốt trông khác quá, nhưng công nhận là ăn ảnh thật, hihi :D, mình sẽ thử gửi cái ảnh này đi thi ảnh nghệ thuật xem có lẽ sẽ được giải đây, hihi :D

Vũ "nhị"

Member
He he, từ khi mình không vào cái topic này là tiến độ câu bài giảm hẳn. Cứ đợi mình post nốt ảnh của Bảo Thư lên cho xôm tụ.

Minh Vương

Giang béo còn đang mải chơi Kanguru rồi nên có lẽ chưa lên mạng đc , Giang ơi nhìn mày xinh thế này mà kô iu thằng nào đi hả .

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000