Day la` anh? 1 ban xinh ye^u truong minh ^.^

Status
Không mở trả lời sau này.

tran hoang long

hai ông anh việc gì phải nóng nảy thế? hạ hỏa, hạ hỏa,cả hai cái bọn anh nói em thấy đều có chỗ ko hay, em nói thật với mỗi người chỉ có một người là xinh nhất thôi, để thay đổi suy nghĩ về cái gọi là xinh nhất thì ko thể đâu, còn xinh thì mình phải công nhận là họ xinh chứ? đúng ko anh, kô nên chỉ bảo là vợ mình xinh còn người khác bình thường, họ cũng sẽ dc nhìn là xinh nhất, tuyệt vời nhất trong mắt người yêu họ.<và trong mắt nhiều người khác>
còn hai anh cứ cái nhau về ba cái gay&les thì sang brighton,ok? thủ đô của châu âu về ba cái gay&les, mấy h mà còn ngồi xem tivi về những việc quanh mình? bật tivi là bây giờ chỉ xem vtv4 thôi!
to Minh Vương: ông anh gõ tiếng Việt có dấu đi, dịch toét cả mắt em,có cái chữ A/A ở góc bài viết ý, ấn vào đấy là gõ dc tiếng việt,
còn ảnh gái xinh thì nhiều lắm, trên mạng đầy, ngắm cả ngày<với mấy anh chưa vợ thích ngắm gái xinh>thích em gửi cho một đống

vodanhthu

hohoho, tự nhiên thành ra cãi nhau với mấy thằng em, rà rồi mà còn đú. Bị chúng nó bắt nạt. Thôi, chuyện nó chỉ có thế, a thì a tức gì chú, ở trên mạng mà tức, thì tức cả đời a. Thôi, giờ chủ đề của anh em mình là Girl xinh.
Chú bảo a giời thiệu cho chú, giới thiệu kiểu gì hả chú Vương, ít ra chú cũng cho a cái đỉa chỉ, cái handynummer, thì a còn giới thiệu được chứ. ơ mà a giới thiệu cho chú xong, anh " ăn gì " ???hehehehe.
@ Long: Có vợ rồi thì ko được ngắm gái xinh ah em, thế thì chết. Em đã bao giờ nghe câu " Thơ mình, vợ người " chưa. Cứ có vợ lâu lâu sẽ hiểu mà.

Minh Vương

hoho, tưởng gi khó khăn chứ , 01724872332 số em đấy anh , anh đồng ý giới thiệu rồi nhé, mà anh yên tâm vì em còn nhớ anh nói " đời còn nhiều gái xinh lắm, đừng có vội iu, ko có iu em này nhưng ngóng em kia đấy. :D " thế thì ông anh nhường em đi , em ít thấy gái xinh lắm nhất là chị này, :D .
Ich glaube alle Probleme zwischen sind vorbei ,
PS : mà ông anh nói hơi wá cho bon em rồi , bạo em nào dám bắt nạt anh. Đây gọi là con gà hơn nhau tiếng gáy anh a. mà thôi gà trên DL giờ báo động đỏ rồi rồi , ăn gà dễ teo lắm. Còn em đã nhấn mạnh chữ Nếu rồi mà anh, nên anh còn trả lời em tức tỏ gì ở đây nứ chứ.
Mà thôi ông anh ơi , anh em mình cùng là mấy thằng Cộng rồi lại cùng trên Dl , anh còn phải để cho em học hỏi chứ.

Boombunny

Ah' ... Em Quỳnh ... yêu thế ... Càng ngày càng yêu ...:x Mà Tiến ơi ... ấy post ảnh Q lên thế này thằng Trug no mà biết no phanh thây ấy ra đấy ... hĩ hĩ

Ice_Fire

Member
Hờ hờ , thằng Trung F hả ,thằng a pô lô nhê ý thoải mái lắm,ko có gì đâu :)) :D mà sao lại gọi Quỳnh là em ;)
Còn nhìu ảnh lắm :D ,post hết nha :|

nhockieu_kby88

ở trường CVA thấy nhóm bạn MI nổi tiếng quá,nhóc này học trường TRƯƠNG ĐỊNH cách CVA ca thế kỷ thế mà cũng được nghe tên mấy bạn này,hình như học cùng lớp Hiếu béo nhà ở CỬA NAM phải ko nhảy

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000