Day la` anh? 1 ban xinh ye^u truong minh ^.^

Status
Không mở trả lời sau này.

Hằng My

hi`hi` ban tie^'. doi` xem kia` anh cho xem di ;-)
Ma` o? lop' a^'y co biet. danh gi` kho^ng???:D Thu*? noi xem nao` hinh` nhu* to' bie^'t :D
Da.o nay` to" van~ khoe?:pCam? on vi` nho' to' nhe':DThe' con` ay dao. nay` the" nao` :D

Ice_Fire

Member
1 lần hồi năm ngoái ấy với bạn Tú Anh lên lớp tớ đưa đĩa CTM cho tớ
Thấy xinh quá đi thôi :">
Mà cái đĩa mình vứt chỗ nào rồi ý nhỉ

Ice_Fire

Member
Hằng My said:
aaaaaaa biet roi biet roi` to nho hoi day tu anh bao len dua dia cho ban nao` te^n tie^'n .Ma` ay quen tu anh ah??? Sao lai quen tu anh the^'??
Quen qua 1 đứa bạn khác :"> , hồi trước cũng hay gọi điện cho bạn ý , giờ thì thôi rồi
Giờ tớ bắn GunBound với bạn Thư >:) Bạn Thư gọi tớ là " Phi Long " B-)
Được quen biết và nói chuyện với các bạn d6 là 1 vinh dự và may mắn >:D<

Hằng My

hi`hi` ay ghe the' da quen tu' anh con` ban' GB voi thu*.Ah` ma` to ban' GB gioi hon thu nhieu ,hoi con o viet nam to da duoc tru*o*ng hong` rui` co ca chim lua? nua~ ,dung hang 8 ,G Milano ..hi`hi`
Anh Vu~ nhi oi anh xoa anh kia di ,tuong anh the nao chu anh the kia thi` boi bac em qua'

Ice_Fire

Member
Hằng My said:
hi`hi` ay ghe the' da quen tu' anh con` ban' GB voi thu*.Ah` ma` to ban' GB gioi hon thu nhieu ,hoi con o viet nam to da duoc tru*o*ng hong` rui` co ca chim lua? nua~ ,dung hang 8 ,G Milano ..hi`hi`
Anh Vu~ nhi oi anh xoa anh kia di ,tuong anh the nao chu anh the kia thi` boi bac em qua'
Tớ ít pắn lắm , giờ mới lên 1 nick được Diamond Wand :"> , 1 nick Red Ruby , 4 nick Violet B-)
Quen được Thư với Tú Anh rồi , mỗi bạn My là chưa được thôi :">
Bạn My ơi cho tớ nick YM

Hằng My

:(:)(:)(:)(:)(( Ban tie^'n lai. con` qoute lai cai anh day nua ,ghe't the^'
Em hao' huc la` vi` em tuong anh lay cai anh nao cua em ,chu cai anh day thi`:(Anh edit xoa anh cho em di anh :((

Hằng My

oai` nghe ke nhu the^' thi`cong nhan ban. Tien' it ban that hihi Nhung mu` con cua to duoc red tu lau rui`tu` hoi thang 6 co,tai to di nen no bi. bo? be^ ,roi thut hang ,chu ngay xua con cua to cung no^i? la'm

Ice_Fire

Member
Hì , vậy bạn My có bắn với tớ không , bi giờ luôn :)
Anh Vũ " nhị " đọc bài của em chưa , anh thấy chị Thu thế nào hả anh ?
Bạn My ơi cho tớ nick YM ( 2nd )

Ice_Fire

Member
Vũ "nhị" said:
Có ảnh bạn ý không? Để anh xem có hợp thật không.
Trời oài ,anh học cái khóa đấy mà không biết chị Thu ý à ,... thôi để em chọn cho anh chị khác vậy ... Chị Giang D5 được không anh

...

@ Bạn My : Tớ pắn 1 nick đến khi nào bị Hack thì thôi , hix , vừa mất cái nick Wand Xanh ( philong88 ) , cái nick vẫn hay chat với bạn Thư , bây giờ thì làm sao gặp được bạn Thư bi giờ ... :-S

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000