Day la` anh? 1 ban xinh ye^u truong minh ^.^

Status
Không mở trả lời sau này.

Hằng My

ah muon gap ban thu co 2 cach' chat yahoo hoac ra cua lop d6 moi xuong cantine uong nuoc ^.^
Ah` ma tien oi chi giang d5 co phai la cai chi ca^.n ca^.n hay bi. bao la` con ong gi` day hoa' ba^n? ba^n truong minh` dung khong nhi?

Ice_Fire

Member
@Bạn My : Vậy phải gửi tin nhắn cho bạn My ở trên 4rum rồi :-S
Gửi tin nhắn đầu tiên : " Tớ nhớ bạn My lắm , bộ 3 D6 thật là ấn tượng " :">

@Anh Vũ "nhị" : Đến những cá nhân kiệt suất như vậy mà anh cũng không biết , vậy để em miêu tả chị Thu cho anh ;) , em nhận xét theo lời của bạn em :
Chị ý cao tầm 1m50
Chị ý nặng khoảng 150 kg
Chị ý có số đo 3 vòng là : 150 - 150 - 150
Note : Lời của bạn em , ko phải em nói thế nha .... Chị ý biết lại "lăn" vào em thì chết em

Ice_Fire

Member
Hằng My said:
ah muon gap ban thu co 2 cach' chat yahoo hoac ra cua lop d6 moi xuong cantine uong nuoc ^.^
Ah` ma tien oi chi giang d5 co phai la cai chi ca^.n ca^.n hay bi. bao la` con ong gi` day hoa' ba^n? ba^n truong minh` dung khong nhi?
Đúng chị Giang kận kận
Bạn My và anh Vũ xem em tả chị Thu thế nào thì chị Giang trái ngược lại hoàn toàn ...
@Bạn My : 1 lần bạn Thư gọi tớ ở cantine ; mà lúc ý tớ núng túng quá , ko biết nói gì , mắt thì không rời bạn ý ra được 1/2 giây ...
chat yahoo hợp lý hơn :">

Ice_Fire

Member
À lố anh Vũ "nhị" té đâu rồi , thấy em miêu tả chị Thu sợ quá chạy rồi hả ?
@Bạn My : Lúc vào trường tớ rất buồn vì trường mình các bạn gái :" Đáng ghét thì nhiều , đáng yêu thì ít " ... nhìn bộ 3 D6 ===> Thay đổi cách nghĩ
Thôi chết rồi tớ phải về học gia sư , quên mất tiêu rồi
Bye bạn My nha :D

Boombunny

AAAAA.... Mia à ??? :> Tưởng mày mai danh ẩn tích , tự nhiên lại lù lù or đây .. hihihi ... >:D< Nhớ mày wa' ... :x Chị em mình lại tung hoành nhá :D hihihi :-*

Boombunny

Ảnh Giang béo xinh thật đấy ... chụp ăn ảnh vật ... chẳng bù cho chị em mình ... hhuxhuxhux ... :( Nghệ thuật j` mà xấu mù , mày nhỉ :-S

Ice_Fire

Member
Boombunny said:
AAAAA.... Mia à ??? :> Tưởng mày mai danh ẩn tích , tự nhiên lại lù lù or đây .. hihihi ... >:D< Nhớ mày wa' ... :x Chị em mình lại tung hoành nhá :D hihihi :-*
:"> ôi cái giọng nài thì chỉ có thể là thubili811 thoai B-)

Ice_Fire

Member
hờ hờ , avatar của 2 bạn D6 đều xinh cả :"> bạn gì lớp A3 làm sao có thể biểu "bì" được ...

Nhìn kĩ thì rất đẹp đôi với Boy trong avatar của mình =))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000