Dân Trần Phú ở Hồ Chí Minh đây

Grenouille_vert

Moderator
Hướng đạo là hoạt động bị coi là "không có định hướng", không phải là hoạt động và tổ chức của Đoàn Thanh niên nên bị coi là thế thôi em ạ. Các tổ chức không có sự lãnh đạo trực tiếp của Đảng và Đoàn ở Việt Nam bị hạn chế hoạt động tối đa, vì sợ có sự giật dây, lôi kéo của các thế lực phản động, đặc biệt là các tổ chức cho thanh niên học sinh, tầng lớp dễ bị kích động lôi kéo nhất. Bọn em cũng nên thông cảm cho bên lãnh đạo điều đó, dần dần khi xã hội phát triển, Việt Nam vững mạnh hơn, thì những điều đó sẽ dần được nới lỏng thôi, em yên tâm ;)! Bây giờ đã là rất khá rồi đấy, thử hỏi 20 năm trước, những tổ chức Hướng đạo như bọn em có được hoạt động không :).

Tin tưởng vào tương lai em ạ ;).

BABYMN412

em Vũ nói có lý , nhà em cũng đã có 1 thời gian cấm em đi Hướng Đạo , sợ người ta mượn HD làm chính trị , nhưng bây h thì ba mẹ em đã nhận ra cái tốt của HD và cho em đi .
Nhà nước mình chắc cũng thế .

Grenouille_vert

Moderator
Em Vũ hả giời :((

Thôi không bàn chuyện chính trị phụ em nữa :D! Nói chung là ngoài này không có hướng đạo thì mọi người nên tích cực đi tình nguyện, tuy không học được nhiều thứ như hướng đạo nhưng học được một cái quan trọng, đấy là học cách làm người có ích ;)

BABYMN412

lớp 10 đc đi rùi chứ , hỏi anh Vũ thử xem , chứ trong này là đc đi rùi .
hôm nay đi dựng cái trại cho bên chữ thập đỏ ở Đầm sen , ko biết thế nào

sniper

Member
Những thành viên đang xem chủ đề này: 2 (2 thành viên và 0 khách lạ)
Phạm Lê Minh, Nguyễn Ngọc Thu Hằng

ở box 06-09 đang có vụ chém nhau...hung hãn quá...em té vào đây trốn tạm:-s:|

sniper

Member
Những thành viên đang xem chủ đề này: 2 (1 thành viên và 1 khách lạ)
Phạm Lê Minh

phụ huynh học sinh đang xem hay sao ý:">

kiwi_vn

Active Member
Em kìa anh VŨ :))
He he , mình nhìn mặc bộ đồ hướng đạo cũng đã muốn giải tán rồi :p . Thích hoạt động của nó nhưng ko thích bộ đồ :), em Hằng hôm nào thử post hình em mặc bộ đồ hướng đạo cho anh em xem nhỉ :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000