Dân Trần Phú ở Hồ Chí Minh đây

sniper

Member
kiêu thì kệ họ....em bay đến đấy....về thì bay về....
nhà em nghèo...ko có xe máy để đi...cũng ko xe đạp....đành đi máy bay vậy...sáng sáng phải dậy sơm đi học....về thì đã 12h đêm:">....=))....đi học kỉu đấy mới oách

sniper

Member
phi cơ riêng....nhà em có sân bay....hằng ngày bọn hàng xóm cứ sang để chơi golf:">.....em thả chó đuổi mà cả ngày cũng chạy chưa đến nơi:">

sniper

Member
phét j....tại chị Hằng bảo chuyển vè Nam học mà mấy bà ấy làm khó thì chịu khó đi máy bay thôi:">.....vì Hướng Đạo sinh....quyết hi sinh:">

BABYMN412

Chưa đi HD mà đã có tinh thần HD rồi , aaaaaaaaaaaa Minh .
Nhưng mà em ơi , em nói cữa chắc chị xỉu mất .
sắp đến noel rồi , ko biết không khí ngày Hà Nội ra sao nhỉ .
Trong này bắt đầu lạnh và vui lắm rồi

Grenouille_vert

Moderator
Hic, xem thời tiết toàn tầm 30 độ thì lạnh gì hả em, muốn lạnh phải ra Hà Nội :D. Mà hướng đạo bọn em có những hoạt động gì, kể qua thử xem, anh không được tham gia mấy hoạt động scout, chỉ đc làm volunteer thôi.

BABYMN412

Hướng đạo vui nhất là đi trại , nấu ăn bằng củi , đi thám du trong rừng , ngủ lều , ngắm sao , đốt lửa trại , cùng tâm tình với nhau trong lễ dặm đường . Còn nhiều , nhiều lắm .

kiwi_vn

Active Member
Thì mình thích những cái vui nhất đó còn gì nữa . Ngoài này ko có nhưng sao ta ko tổ chức những hoạt động tương tự thế mà ko cần tên gọi nhỉ ?

BABYMN412

net thì có ảnh hưởng gì tới HD đâu
Mấy bữa nay đi trại mệt wa , nên ko online thôi
chúc mọi người năm mới zui zẻ , nhìu sức khỏe nghe

sniper

Member
chị sướng thế....đc đi căm trại mấy ngày cơ ah:-s...chả bù cho trường em...đi tham quan có 1 ngày rồi té:-s

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000