Dân Pháp 0508 zo đây nè

nguyen minh trang

U.F.O said:
Nguyễn M Trang ơi em cho anh xin lỗi nhé .U hu hu . Thằng bạn anh nó vừa nói cjho anh và anh đã ngộ ra .Em học Nhuyễn chứ không phải họ Trần .
Thành thật xin lỗi em vì sự nhầm lẫn này . Ngượng quá ................
Không có gì đâu anh.Nhầm lẫn là chuyện bình thường mà.Ai chả có lúc nhầm mà.Anh không phải xin lỗi em đâu.Bây giờ em với anh là bạn nhé.

gaucon

hihi , nhớ mình àh ? :p sướng thế
suốt ngày gặp nhau ở lớp mà, lo gì .sáng nay cũng vừa gặp nhau xong mà.
ừh , ngày kai lại đến trường , bắt đầu đi học chính thứ rồi, vừa vui lại vừa mệt ... mà trong thời khóa biểu toàn thấy tiết pháp thôi ==> choáng .các môn học khác thì ít mà pháp thì quá trời là nhiều luôn .

nguyen minh trang

@Hân:Uh!Trang cũng công nhận đấy vui thật đấy nhưng mà cũng mệt nhỉ. Thời khóa biểu của lớp mình Trang choáng luôn đấy,sợ quá:toàn Toán pháp,
Lý Pháp và Pháp thôi.Ghê thật.Sợ luôn.Trang thấy lớp mình vui ra phết đấy gấu con nhỉ?

gaucon

hì, ko tồn tại lâu được thì thôi anh , ta lại lập topic khác , có gì đâu. ;)
mà anh cũng cần gì phải nói 1 cách chắc như đinh đóng cột thế , topic mới lập ra mà đã bị anh trù ẻo thế này rồi , làm bọn em mất hết cả ý chí

nguyen minh trang

@Hân:Đúng như thế đấy.Anh này quá đáng thật.Tự nhiên nói thế làm mất hết cả ý chí đấy.Topic này mới thành lập mà.Đúng không?
@Anh Quân:Anh Quân qua đáng vừa thôi nhé.Mới vào lớp 10 mà.Chưa gì đã bắt nạt người ta rồi.Anh học 11F chứ gì?

U.F.O

Active Member
Thôi chết rồi em ơi, em sang thử box ngoại ngữ mà xem,nó thành cái chợ rùi!
Quân ơi mày nói kỉêu rì thía .Thành cái chợ đã tốt .Nó bây giờ là bãi hoang roài

U.F.O

Active Member
Mọi người ơi.Sao ít người vào vậy nè!Huhu! T_T !Chán ghê.Chẳng còn chuyện gì để nói nữa sao?
Sang bên các anh chị 11 D3 học cách spam hơn xẹt điện là dẽ nghĩ ra cái để nói đấy em ạ !
@U.F.O:Anh ơi.Cảm ơn anh nhé,đã ủng hộ topic này của chúng em.Hi`.Cảm ơn anh nhiều nha.
Sao phải khách sáo vậy em .Anh học lớp Français còn em hoc lớp F thì đâu khác gì nhau. Chúng ta cùng học tiếng Pháp cả mà .(mặc dù anh học rất dốt)
Với lại anh .......................................( viết gì đây cho đủ câu bây giờ)
Thấy lớp F hơn bảy chục , chưa kể A1 ,D5 ,mà sao vào đây ít thế ?
Quên . GVCN lớp F là ai thế?( nói thêm vài câu cho xôm tụ á)

nguyen minh trang

U.F.O said:
Sang bên các anh chị 11 D3 học cách spam hơn xẹt điện là dẽ nghĩ ra cái để nói đấy em ạ !

Sao phải khách sáo vậy em .Anh học lớp Français còn em hoc lớp F thì đâu khác gì nhau. Chúng ta cùng học tiếng Pháp cả mà .(mặc dù anh học rất dốt)
Với lại anh .......................................( viết gì đây cho đủ câu bây giờ)
Thấy lớp F hơn bảy chục , chưa kể A1 ,D5 ,mà sao vào đây ít thế ?
Quên . GVCN lớp F là ai thế?( nói thêm vài câu cho xôm tụ á)
Anh a`.Bọn lớp em nói là không đăng ký được thánh viên anh ạ.Chả hiểu sao lại vậy.Hai lớp bọn em đông thật đấy mặc dù chưa nói đến A1 và D5 nhưng mà em chả hiểu sao mà chả có ai vào anh ạ.Chán ghê.Buồn quá đi T_T

chocomog_257

Moderator
U.F.O said:
ngại wá Tian ạ :>> :D
topic lớp tớ spam có xẹt điện đâu, thế là còn ít đấy :)

gaucon

oai, mà sao lớp tiếng pháp truyền thống từ trường này qua trường nọ , từ năm này qua năm khác đều mang tiếng xấu đồn xa là sao nhỉ ?? chuyên gia bị nói là vô kỉ luật !! hixx :(
hì , mà các anh chị ơi, em mới vào học thôi nên có gì thì nhớ chỉ giáo cho tụi em nhá , tụi em vẫn còn lạ nước lạ cái lắm :

nguyen minh trang

U.F.O said:
@nguyen minh trang:uhm!!bọn bạn anh cũng có đăng ký dc đâu?buồn thật
Anh ơi.Sao lại không đăng ký được hả anh.Lạ nhỉ.Nhưng ma hình như bạn em cũng noi la không đăng ký đươc anh ạ.Không hiểu sao lai vậy nữa.

Thế Trang Trưng Vương ko lên đây hả em... :D Hix...Ko lên nghĩa là chị ko cảnh báo bé ấy về chuyện 1 ku lớp chị muốn kưa rùi (Trường ơi...Cho chết...Ai bảo ko giả tui $!!!)
(Mà Hoàng Anh cũng ko lên đúng ko...;-) Nghe đồn hôm trc có ai đấy bị ngã xuống hồ, ko biết là tin thật hay canard đây???)
P/S:Nếu có thắc mắc gì về việc đăng kí thành viên thì gửi tin Y!M cho anh Lam:vncoronas :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000