Dân Pháp 0508 zo đây nè

Red Devil

Member
Nhầm, ccâu đấy có nghĩa là hãy để em yêu anh. Đây là bài hát trong phim Mars do ZZ và Barbie hát và đóng.

chocomog_257

Moderator
t2_wuis_t2 said:
ặc ặc, "xìa xia" k phải là "xia xìa" ^^ anh ơi, thế "arigato" là cái j`??? :D Anh biết lắm ngôn ngữ ghê nhỉ??? Em cũng thế, nên ở nhà... tự học ^^
Xia xìa mới là cảm ơn, sai dấu rùi em ơi :D
Mà xia xìa tiếng trung = arigato tiếng Nhật >> đpcm :cool:

chocomog_257

Moderator
À ừ nhể, quên mất thanh củi đập vào mặt thì phải là Arigato zaimasu >> a ri gà tồ dài mặt :))
Merci beaucoup fải là mec xi bop ku (pardon, ko dám bỏ dấu) :D

chocomog_257

Moderator
Các em khóa mới chỉ cho anh vài đường cơ bản của Phờ răng xê nhé :D
Mấy em mà dạy anh thì mới vào đầu được... nhờ mấy người lớp trên hay bằng lớp khó lém... :D

U.F.O

Active Member
Đờ Minh tán ghét vừa vừa thôi không tăng dân số đấy ^_^
À mà chưa biết năm nay Trưng Vương vào đây những iem nào nhẻ Trang nhể?
@Trang: hôm nọ H.A rơi cái buộc tóc tìm được chưa ? Nếu mà rơi thạt thì cho anh xin lỗi hén *_* Đang bận công chuyện mà !

Red Devil

Member
Đúng là các em lớp dưới dạy học vô hơn, nhất là những em vừa xinh vừa hiền dạy chứ, mình dám đánh đổi 10 năm học pháp lắm.

chocomog_257

Moderator
Red Devil said:
Đúng là các em lớp dưới dạy học vô hơn, nhất là những em vừa xinh vừa hiền dạy chứ, mình dám đánh đổi 10 năm học pháp lắm.
Thế ông định đánh đổi lớp 11 của mình lấy bằng tiếng Pháp mẫu giáo à?
Có mún gọi mấy em "cháu thưa cô..." không? =))

t2_wuis_t2

Member
U.F.O said:
Đờ Minh tán ghét vừa vừa thôi không tăng dân số đấy ^_^
À mà chưa biết năm nay Trưng Vương vào đây những iem nào nhẻ Trang nhể?
@Trang: hôm nọ H.A rơi cái buộc tóc tìm được chưa ? Nếu mà rơi thạt thì cho anh xin lỗi hén *_* Đang bận công chuyện mà !
=)) mình cứ tưởng ông này nói chuyện với mình =)) sau chẳng hiểu nói với ai??? chắc k phải mình???

gaucon

bạn là Minh Trang lớp F1 à ? mình cũng học F1 , nhưng chắc là 2 bọn mình ko quen nhau . vậy thì bây giờ biết nhau cũng chưa muộn nhỉ ?! ;)

nguyen minh trang

Bạn là Hân à?Mình biết bạn mà.Bạn là bạn của Trúc Quỳnh bạn mình đùng không?Mình hay chơi với Quỳnh mà.Mình có bết bạn qua Quỳnh,Quỳnh giớ thiệu bạn roi mà.

U.F.O

Active Member
@U.F.O:Anh ơi.Anh phai nói rõ chứ.Thế này thì biết Trang nào?
Bó tay em thật rồi . Từ chuyện cô Thương đến chuyện em Hoàng Anh và tr` Trưng vương chẳng nhẽ em 0 biết anh đang nói ai ?

U.F.O

Active Member
Anh noi Trang Trưng Vương chứ gì.Lần sau ít ra cũng phải nói rõ chứ.Mà chính cả
Trang truờng anh còn không biết là nói về ai đấy!
Nguyễn M Trang ơi em cho anh xin lỗi nhé .U hu hu . Thằng bạn anh nó vừa nói cjho anh và anh đã ngộ ra .Em học Nhuyễn chứ không phải họ Trần .
Thành thật xin lỗi em vì sự nhầm lẫn này . Ngượng quá ................

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000