Dân Pháp 0508 zo đây nè

blue eyes

Moderator
to Nguyen Minh Trang: ay' post tất cả vào 1 bài như tớ đã chỉnh nhé, ko đc post quá nhiều bài liền nhau :)
À, ấy cố gắng kêu gọi nhiều bạn lên đây nhá! Cảm ơn nha

trungvb

Moderator
blue eyes said:
to Nguyen Minh Trang: ay' post tất cả vào 1 bài như tớ đã chỉnh nhé, ko đc post quá nhiều bài liền nhau :)
À, ấy cố gắng kêu gọi nhiều bạn lên đây nhá! Cảm ơn nha
bà Ngọc nói cứ như mod ý nhưng mà chức đấy vợ tui BA7D4 cầm roài hì hì....mẹc xi...(tiền pháp là:mua xi không =)) =)) -->mình cũng giỏi phết đấy nhỉ biết mấy ngoại ngữ liền)

BA7D4

Chào bạn Trang lớp Pháp !Bạn nhớ để ý lời nhắc của bạn Ngọc nhé.Kêu gọi các bạn lên cho đông vui một chút.Bạn có học tiếng Pháp tuừ cấp 2 ko?Mình có 1 bạn thiếu chút nữa thì phải học lớp Pháp mặc dù chưa biết chữ tiếng Pháp nào ,may mà sau được chuyển sang a6.
Trungvb có 2 sự nhầm lẫn ,1 là bạn Ngọc cũng là Mod ,2 là BA7D4 ko phải là "vợ" Trungvb nhá.

BA7D4

Trungvb,Ngọc nói đúng không thế?.(cái này có phải gọi là câu bài ko hả Ngọc?)
À F có 2 lớp hả Trang?Các bạn học dãy nào ?

shrewishgirl_151

Ặc lâu lắm mới thấy
chị Linh gương mẫu câu bài
(nói thật từ trước tới giờ, em thấy chị toàn post bài nhắc nhở và thảo luận kiểu nghiêm túc thoai :D)
ủa mờ sao anh trungvb lại nhận chị làm "vợ" dậy?
có thiên tình sử gì chăng
(em nhảy vào topic này ko có ý đinh câu kéo gì đâu nha :D)
chỉ là cho thêm vui khi dân lớp Pháp chưa có mấy ai vào 4rum

chocomog_257

Moderator
Hihi, anh thử đưa 1 câu tiếng Pháp, à quên Francais vào đây nhá
Cái câu nằm trong điệp khúc của Lady Marmalade ý
các em nghe là biết liền
(nghe xong đừng có đổ cho anh xui dại :D)

trungvb

Moderator
chocomog_257 said:
Hihi, anh thử đưa 1 câu tiếng Pháp, à quên Francais vào đây nhá
Cái câu nằm trong điệp khúc của Lady Marmalade ý
các em nghe là biết liền
(nghe xong đừng có đổ cho anh xui dại :D)
anh cũng thích nghe nhạc pháp a.e thì cũng thi thoảng có nghe và e thấy thích nhất là bài dona dona và bài Et si tu n'exittals pas (J Dassin)
to ngoc:thế ah bi h tôi mới biết.mà tui add rồi đấy có còn suất nào không để tôi xin :D
to Hà:chuyện dài lắm ;)).mà chị linh thi kinh rồi con người già trươc tuổi a còn bị nhắc nhỏ suốt:D:D nhưng mà không phải sợ vơ đâu nhé đừng hiểu lầm..
To vợ:dạo này thấy câu bài kinh nhỉ xóa bài cũng điên luôn :) :).mà sao không pots câu hỏi cho chồng gọi điên nhắc nhở thế mà quên... :-/ :-/ ...29 nộp rồi đấy.

chocomog_257

Moderator
Hì, nói luôn cho mọi người câu đấy là gì nhé
Nhưng đọc xong thì đừng có biểu ai là anh tiêm nhiễm :D

VOULEZ VOUS COUCHEZ AVEC MOI CE SOIR?
:>> :D :cool:

chocomog_257

Moderator
Ấy chết, anh chỉ học tiếng Pháp bồi thôi, chứ có được đào tạo trường lớp gì đâu em :D
Mà cái câu đấy là ở trong bài Lady Marmalade mà, anh bảo rùi :D

nguyen minh trang

@Lê Thùy Linh:Bạn ơi pháp có mấy lớp cơ:chất lượng cao có 1 lớp nhưng ma hình như la dãy B;lớp chuyên Pháp thì tầng 2 dãy nhà E;còn hai lớp Bilin còn lại thì học tầng hai dãy nhà E cạnh nhau luôn đó.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000